Ni Kweli Jumanne ni Siku ya "Nuksi"?

Ni Kweli Jumanne ni Siku ya "Nuksi"?

Leo j4 nimepata taarifa mbovu kabisa katika masuala ya ajira,
 
Nafikiri ni imani tu labda kutokana na mikasa inavyokuangukia kwa siku kama hiyo.

Kuna wengine wanakuambia usiwe unapenda kusafiri siku ya alhamisi mara nyingi ajali nyingi zinakuwa alhamisi, kwa kweli kila mmoja na imani yake sidhani kama kuna tatizo lolote siku ndio zile zile
 
Kiukweli hata mie binafsi siku ya Jumanne naona kama haijakaa vizuri hivi...anyway sijui ndiyo imani tu au ni ujinga wangu.
 
Kwa nusu ya muda nilioutumia kwa masomo ya shule ya msingi niligundua jumanne napata viboko vingi kuliko siku nyingine ya wiki, nikawa sihudhurii shule siku hiyo kwa kipindi chote cha shule msingi na upili.

Kuna ka ukweli hapa.Me toka primary hadi sasa,nina siku mbili ktk wiki ambazo nazichukia.jumanne ni mojawapo.
 
nikweli jumanne ni siku ya nuksi kwani nisiku ambayo mwenyezimungu aliumba mabalaa yote dunian, ijumaa nisiku aliyeumbwa mwanadamu na kuletwa duniani ckuya ijumaa hivyohiyo sawa mkuuu
 
nikweli jumanne ni siku ya nuksi kwani nisiku ambayo mwenyezimungu aliumba mabalaa yote dunian, ijumaa nisiku aliyeumbwa mwanadamu na kuletwa duniani ckuya ijumaa hivyohiyo sawa mkuuu

asanteeeeeeeeeee
 
Siku zote ni nzuri. cha muhimu jikabidhi kwa Mwenyezi Mungu kabla ya mapambazuko ili kuweza kuitawala siku yako, hata kama shetani na makuhani wake wamekupangia mabaya yatashindikana. Usipofanya hivyo lazima utaoparate ndani ya ratiba ya shetani kwani wewe ukiwa umelala fofofo yeye anakupangia siku yako itakavyokuwa. So, kuwa na hulka ya kuiamuru siku yako na kukabidhi mipango yako kwa Mungu kabla ya mapambazuko, usiamke tu kama chizi.
huo ndio ukweli!
 
Back
Top Bottom