Ni Kweli Jumanne ni Siku ya "Nuksi"?

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
Imekuwa ikiniathiri sana siku ya Jumanne kutokana na ukweli kwamba imekuwa siku ya bahabti mbaya kwangu haswa matukio mengi makubwa kunikuta siku ya Jumanne likiwemo la hivi karibuni

Jana nimestushwa sana baada ya kijana niliyemsaidia kuandika CV aliponiambia kwamba amepata lazi lakn ameambiwa asianze leo jumaan hadi kesho kwani si siku nzuri

Nilianzisha mjada palepale na kwa kuwa niko uswahilini nilipata majibu yaliyoungwa mkono sana kwa visa mkasa

Kuna ukweli wowote?
 

Mkuu wa chuo

JF-Expert Member
Feb 3, 2011
7,290
2,000
Imekuwa ikiniathiri sana siku ya Jumanne kutokana na ukweli kwamba imekuwa siku ya bahabti mbaya kwangu haswa matukio mengi makubwa kunikuta siku ya Jumanne likiwemo la hivi karibuni

Jana nimestushwa sana baada ya kijana niliyemsaidia kuandika CV aliponiambia kwamba amepata lazi lakn ameambiwa asianze leo jumaan hadi kesho kwani si siku nzuri

Nilianzisha mjada palepale na kwa kuwa niko uswahilini nilipata majibu yaliyoungwa mkono sana kwa visa mkasa

Kuna ukweli wowote?

Ukipepeta Pumba Tunachagua Chuya
 

Amavubi

JF-Expert Member
Dec 9, 2010
30,136
2,000
mengi ya majibu yanayokuja ni kwamba hata kusafiri ni nuksi Jumanne
 

skidemount

JF-Expert Member
Mar 26, 2014
323
0
Imekuwa ikiniathiri sana siku ya Jumanne kutokana na ukweli kwamba imekuwa siku ya bahabti mbaya kwangu haswa matukio mengi makubwa kunikuta siku ya Jumanne likiwemo la hivi karibuni

Jana nimestushwa sana baada ya kijana niliyemsaidia kuandika CV aliponiambia kwamba amepata lazi lakn ameambiwa asianze leo jumaan hadi kesho kwani si siku nzuri

Nilianzisha mjada palepale na kwa kuwa niko uswahilini nilipata majibu yaliyoungwa mkono sana kwa visa mkasa

Kuna ukweli wowote?

Amepata lazi.rekepisha kwanza sentensi yako hapo juu
 

alsaidy

JF-Expert Member
Feb 23, 2009
334
225
Labda niweke hivi.....

Siku ya jumanne ni kama siku nyingine katika hali ya kawaida ispokuwa kwa wanaofanya mambo ya kishirikina huwa wanazitumia sana siku za jumanne na jumamosi katika kufanya mambo yao kwani kwa itikadi zao ndio siku ambazo ni nzuri katika kufanya mambo yao yafanikiwe.

Kwa mantiki hiyo ndio maana hata wazee wengi ukitaka ushauri kama kuna uwezekano wa kutokufanya mambo yako (hasa kama unaanza jambo jipya) wanakushauri usifanye katika siku hizo.

Kinachotokea sometime intaokea coincidence mtu kila habari mbaya kwake zinaangukia aidha jumanne au jumamosi ndio anaitakidi hivyo.
 

pleo

JF-Expert Member
Jun 20, 2013
2,833
2,000
Kwa nusu ya muda nilioutumia kwa masomo ya shule ya msingi niligundua jumanne napata viboko vingi kuliko siku nyingine ya wiki, nikawa sihudhurii shule siku hiyo kwa kipindi chote cha shule msingi na upili.
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,558
2,000
Imekuwa ikiniathiri sana siku ya Jumanne kutokana na ukweli kwamba imekuwa siku ya bahabti mbaya kwangu haswa matukio mengi makubwa kunikuta siku ya Jumanne likiwemo la hivi karibuni

Jana nimestushwa sana baada ya kijana niliyemsaidia kuandika CV aliponiambia kwamba amepata lazi lakn ameambiwa asianze leo jumaan hadi kesho kwani si siku nzuri

Nilianzisha mjada palepale na kwa kuwa niko uswahilini nilipata majibu yaliyoungwa mkono sana kwa visa mkasa

Kuna ukweli wowote?

Nuksi zipo IJUMAA. Ijumaa ni siku ya nuksi sana,
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom