- Thread starter
- #21
Poreeee
Poreeee
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]God sees this!U handsome bila hela sikuhizi ni sawa na kunywa chai bila sukari hata nyuki hatui.. utafubaaa cheo kitashuka toka kwenye u handsome mpk utasikie wanakusema "yule kaka kakaa kama insyuka"[emoji23][emoji23]
Mkuu tutafute hela mengine tutayakuta huko mbela ya hela.
Kama huamini nipe namba ya mkeo/demu wakoNo kwa sababu wanawapa hela wao wenyewe wewe unatoa wao wanapewa na + mzigo
Nani kakuambia mi ni mwanaume somaga nyakati ningekuwa mwanaume na hili baridi na nyegeza saizi sio niko busy na chart na wanajamiiKama huamini nipe namba ya mkeo/demu wako
Unataka umpe nini huyo ke wa watu mkuu,Kama huamini nipe namba ya mkeo/demu wako
Ww tena sikubishii kwa hiloMimi sina hata mmoja... Wote tumeongea ukweli sasa.
Nilichokupa weweUnataka umpe nini huyo ke wa watu mkuu,
Pesa ama machine.!?
Ukiwa handsome ata ukipenda hauaminiki-inauma sanaUnakuta hadi wake za watu macho 😍😧🙀 kwa mshangao mkaka ambaye nihandsome akipita.
Au akiwa mgahawani au mahala popote macho hushtuka na kutamani huyo mkaka hata kaka ni lofa .
WhyView attachment 1412936
Pole.Nilichokupa wewe
Ya nini tena?Pole.
😄😄😄😅Ww tena sikubishii kwa hilo
Kumbe kwenye mizaha na wewe upogoNa wenye Sura personal je?Mnawaficha ficha?
Akili za ujana hizoMtakosa mengi kwa staili hii