Ni kawaida kwa msichana kujisikia hamu?

Ni kawaida kwa msichana kujisikia hamu?

Hehhe some few days after perion pia kuna 'ovulation' aka siku hatareeee....ila hapa ndo genye zinazidi maradufuuu...sasa kama kinga hupendi na withdrawal haisomi lazma uconceive...


Yes there u a
Before, after n during ovulation

Uwiiiiiiii ni hatari yaani unatamani mtu arudi haraka job
 
Nina uhakika wa 100% + wale toka kilimanjaro hii kitu hawana kabisa.siku zote hamu ni ya kutafuta helaa

Kwanini mkuu,kwani hao si w'ke? Au tatizo ni mkoa wa klm? Na je nini kinakufanya useme hivyo? Hapo nafikir huwezi kudhibitisha,hiyo si issue ya kuamua kiakili au kimawazo ila ni involuntary issur kwa w'ke wote...
 
Back
Top Bottom