Ni kawaida kwa msichana kujisikia hamu?

Ni kawaida kwa msichana kujisikia hamu?

Daah Jf kwa michepuko! yaani mmeshaacha barabara kuu..tafadhali utendeeni haki uzi wa mwenzenu kwa kujibu swali la msingi..kama hupendi kuitwa demu anzisha uzi wako.

Michepuko ndio dili
 
Neno "demu" wabongo walilikokotoa kutokana na neno la kifaransa "Madame/Madam (inatamkwa "Madem" ambalo inatumika kwa mwanamke anayeheshimiwa tu"...iweje wewe unakataa kuitwa demu? Tupe sababu tuelewe.

Na dume.
 
mmmmh! nilikuwa sijagundua hili, ngoja nianze kujifanyia utafiti
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom