Ni kabila lipi lina watoto wazuri?

Ni kabila lipi lina watoto wazuri?

Uje kanda ya ziwa tukutembeze kidogo, unaongelea wasukuma wa tiktok naona

Cc: leo dada Binti wa zamani
Hajatembea huyu,,,
akija ntuzu ataomba msamaha, akienda keya atapata kizungu zungu, akifika ngweli atajiuliza aanzishe uzi ama vepe akibahatika kuiona dakama mamaaaa !!!!! akipelekwa sukuma ndio kabisa atatafuta kaka yetu amuachie kopi.
 
Heheheeeee usipo mpiga ana ona huna mapenzi ya dhati kwake, alafu huko hawaonewi huruma unakuta mwanamke anapigwa na kuni ya moto, unasema kabisa ninge kua Mimi naondoka, kesho yake ukipita unamkutapo tena anafuraha daaah
😹😹😹 Huko wanaishi vitani..!!
Hapo kwenye kuni ya moto nimecheka aiseeee..!!
 
Back
Top Bottom