Pepo hiloKaka Huwa nashindwa napiga siku nzima sijui Kwa Nini nimekua addicted na mademu weusi yani nikilombana na demu mweusi nakua na hisia sana naweza hata kulia Kwa furaha na UTAMU sijui Kwa nini
Basi nime liridhia Hilo Pepo linigandePepo hilo
Watoto wakisukuma wapewe maua yao sio kwa Nyashi wanazomiliki😋1.mkurya 2.maasai 3.mchagga 4.wasukuma 5.wadigo 6.wanyiremba 7.wanyaturu 8.wahaya 9.mjita 10.wasambaa
Wapemba wana jua kudeka sanaWapemba
Lisu anasota gerezani kwaajili ya hizi akili 😂😂😂Kaka Huwa nashindwa napiga siku nzima sijui Kwa Nini nimekua addicted na mademu weusi yani nikilombana na demu mweusi nakua na hisia sana naweza hata kulia Kwa furaha na UTAMU sijui Kwa nini
Usiseme hivo mkuu , hata mpira kwenye dakika tisini za hekaheka, Huwa Kuna half time kaka, wazungu wameona mbali wameanzisha halftime show🤣🤣🤣🤣🫵🫵Lisu anasota gerezani kwaajili ya hizi akili 😂😂😂
Usiseme hivo mkuu , hata mpira kwenye dakika tisini za hekaheka, Huwa Kuna half time kaka, wazungu wameona mbali wameanzisha halftime show🤣🤣🤣🤣🫵🫵
Simba day na yanga day nazo ni world cup?Ile ilikuwa kwaajili ya world cup tu
Kwa akili yako unazionaje?Simba day na yanga day nazo ni world cup?
Ndo nimekuuliza wewe huja nijibu unani uliza tena mimiKwa akili yako unazionaje?
Yule Catherine magige ni mkurya au mjita 🤔Binafsi sijawahi kuona mkurya mzuri
Getrude huwa nahisi kachanganya sio mkurya pure
Hata hivyo nae sio pisi ya kustua kama ndiye anawakilisha kabila lao
Bomba ya tako ndo nini? Ila nyie Gen Z.Hahah hiyo pisi kali baba, mtoto mzuri huyu acha kabisa! Ana bomba ya tako hakuna humu ndani na ana kasura kazurii, lips sasa mamamamaaa!
Mimi sio gen zBomba ya tako ndo nini? Ila nyie Gen Z.