Joanah
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 26,683
- 98,694
Ni utamaduni ama nini?Hii ya kupiga hata wasukuma tunayo! 🙆🏽♀️
Ni utamaduni ama nini?Hii ya kupiga hata wasukuma tunayo! 🙆🏽♀️
Wameru ni wazuri na rangi zenu za andaziKwa mujibu wa JF member mmoja hivi, mie ni mmeru
Heheheeeee usipo mpiga ana ona huna mapenzi ya dhati kwake, alafu huko hawaonewi huruma unakuta mwanamke anapigwa na kuni ya moto, unasema kabisa ninge kua Mimi naondoka, kesho yake ukipita unamkutapo tena anafuraha daaah
Wameru ni wazuri na rangi zenu za andazi
Kwa mada hizi asubuhi yote hii kweli tutafika uchumi wa kati?1.mkurya 2.maasai 3.mchagga 4.wasukuma 5.wadigo 6.wanyiremba 7.wanyaturu 8.wahaya 9.mjita 10.wasambaa
Sasa ephen hapo kuna chumvi gani jmn🙄Usiwe unatia chumvi watu wakajua unayosema ni kweli kumbe kawaida tu.
Wengi kuongea hawawezi, kwahiyo akikasirika anakutwanga tu😅Ni utamaduni ama nini?
Wengi kuongea hawawezi, kwahiyo akikasirika anakutwanga tu😅
Umetaja Wairaq moyo umepasuka paaaaah na sishauri mwanaume mwenye moyo mdogo aoe Hilo kabila japo ni wazuri na mashaallaah kanizalia kabinti karenbo sanaKama hamna haya makabila katika uzuri wa sura nadhani hujafanya homework vizuri:
Wairaqw
Wanyaturu
Ŵanyiramba
Warangi
Sema sasa...
Maji hayajachemka msosi umeiva!!
Au sioAcha zako wewe😂😂😂
Ila wanawake walio serious huwa wanakuwa na amsha amsha sana 6 by 6
Yes, huwa mnakuwa na sexual energy kali sana..Au sio
Utajua mwenyewe bhanaYes, huwa mnakuwa na sexual energy kali sana..
Wadigo wanajua kushenyentana balaaa.....mdigo wangu yule sitamsahau.....1.mkurya 2.maasai 3.mchagga 4.wasukuma 5.wadigo 6.wanyiremba 7.wanyaturu 8.wahaya 9.mjita 10.wasambaa
List yako haiko precise.1.mkurya 2.maasai 3.mchagga 4.wasukuma 5.wadigo 6.wanyiremba 7.wanyaturu 8.wahaya 9.mjita 10.wasambaa
Ni kweli wachaga ni wazuri ila kwenye tabia hawafai kabisa,hapa tunaangalia urembo tukiweka vigezo vya Sura,Pua,Lips na Jawline,kwenye miguu wakivaa vile visuruali vya kubana na viraba flani hivi inaongeza ladha flani hivi,ila wasipende sana kuvaa magauni ya kuishia kwenye magoti,hayo ni maoni yangu mimi..Nawapenda sana wachaga ila sijui kwanini huwa Wanatabia mbaya... They're soo egocentric..
Aaah hao sijui mungu kawapa nini!!Umetaja Wairaq moyo umepasuka paaaaah na sishauri mwanaume mwenye moyo mdogo aoe Hilo kabila japo ni wazuri na mashaallaah kanizalia kabinti karenbo sana
Kuwa na Tako sio kigezo cha uzuri Kwa upande WANGU, unaeza kuwa flat screen lakini nzuri waangalie wa Thailand, asee ni wembamba alafu wa zuri balaa hapo sitoki utani ua bureHahah hiyo pisi kali baba, mtoto mzuri huyu acha kabisa! Ana bomba ya tako hakuna humu ndani na ana kasura kazurii, lips sasa mamamamaaa!
Kaka ndo pisi zangu huoni navo mshobokea mrembo huyo, yani Mimi ukitaka kuniua mtoto awe mweusi alafu asiwe mnene dah♥️♥️Weusi wa mbali ndio nini mkuu? Nyeusi nyeusi tu