Ni haki kufunga mitaa ya umma kwa ibada binafsi?

Ni haki kufunga mitaa ya umma kwa ibada binafsi?

kufunga mitaa ni utamaduni wetu anayeona kero aende kwao sisi hatutakuja huko


Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?
 
Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?
Lazima utafakari upya mkuu, Public public ndo kitu gani hivi vitu vimewakuta watu na aina
hiyo ya maisha ndio maana kuna mikoa ukienda unakuta nguruwe wanazunguka mitaani kama
mbuzi lakini watu wanauchuna tu ingawa inakuwa ni kero kwa wengine, kuna mikoa ukienda
mbwa kila kona na wanachafua mazingira sana lakini watu wanauchuna huu ndio utamaduni wa
kuvumiliana.
 
Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?
Umesema mawazo yangu kabisa..!
 
Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?
Ushapita mtaa wa magila na likoma kariakoo siku ya jumapili nzima haupitiki,,hakuna anaelalalamika kuna maduka watu wanalipa kodi pale,jifunze kupitezea mambo mengine
 
Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?

Na wewe kwa akili ya Kigalatia neno "Public" unadhani linawahusu Wagalatia tu!
Na Aliyekwambia SALA YA JUMUIA ni Shughuli Binafsi ni Nani? We umekula maharagwe gani leo?
Muslims are members of the Public too. Au hilo ulikuwa hujaambiwa na Askofu wako?

Chuki zenu za kike mtakuja zaa bila kupanga.

Shauri yako.
 
rudia mabishano yetu yote kwa ufasaha,utagundua kama naelewa kinachoendelea au sielewi

Ukweli ni kwamba hakuna kitu unaelewa, zaidi umeficha chuki tu ndani ya kifua chako !
Mnaonea wivu Waislaam walivyoungana kumshukuru Mola wao !
Swala ya Ijumaa inachukuwa dakika 45 tu !..........lakini inakulaalmisha kupita kiasi, wakati njia mbadala zipo.

Nimeweka picha kadhaa kukuonyesha kuwa hili tendo si Tanzania tu linafanyika bali Tanzania nzima na Dunia nzima kwa ujumla.

Angalia hapa chini ni Italia kwa Papa Benedict wa 17 !....na mwenzie Henry !

View attachment 252626

eid.JPG

Angalia ndani ya Msikiti kunavyopendeza ! Kimbley
 
Umesema mawazo yangu kabisa..!

Utamaduni wenu na nani? Hivi mnafikiri kwa kutumia nini? Barabara ni za public na sio kwa ajili ya shughuli binafsi kama sala au harusi. Hivi kila mtu akiamua kufanya anavyotaka hii nchi itaenda kweli?

..........Waislaam wao sio Public !?...........hivi kukiwa na kampeni ya CCM au CHADEMA pia wao sio Public !?
Chuki zenu zimewatia upofu !
 
Ndio hiyo unayoiita Dar es salaaam baada ya kushindwa kutamka Dar al islam.
Kama vile unavyoshindwa kutamka Temeke wireless unasema Temeke wailesi

.....kama walivyoshindwa kutamka Ila llahu (isipokuwa Mwenyezi Mungu Mmoja tu !) ...wao wakasema Ilala ! :confused2: mvuv, respect wa boda
 
Last edited by a moderator:
Hahaha aisee mtoto wa mzee Kombo unatisha.

Lakini hapa mnashindwa kumsoma mleta Mada.Lengo lake ni kuhamisha watu kwenye Issue ya Kufumaniwa kulee uzi mwingine na kuhamisha huku.

Sasa labda muwe mnaenda kote kote.
Maana hii hoja ya kijuha sana,na ndio maana hata kuna wanachagiaji wenye uelewa wanamuona mwenzao kaingia choo sicho wanamtizama tu.
Labda niwaambie tu uuungwana wa kuvumiliana katika Dini.
Kanisa la Minarawa miwili Zanzibar linalojulikana kama Catholic Church na Kanisa la pale Slave market Anglican Cathedral Church.Hayo Makanisa ndio nyumba za Ibada pekee ndani ya Stonetown zenye eneo kubwa sana kuliko Msikiti wowwote Ndani ya Mji mkongwe.
Ma hakuna hata siku moja kwamba mtu alisema kwamba nyie wakristo inabidi eneo mlipunguze.Na cha kushangaza ni kwamba kwenye Sikukuu watu wanajaa mpanga wengine wanabakia nje tele wakisubiria wenzao hasa Kanisa la Catholic.
Na watu wakipita wanapita na yao na wanaheshim imani zao.

Sasa hawa wenye kutaka kuleta chuki za Kipumbavu na kutete uovu wanajitambua kwamba tunajua lengo lao.
 
Na wewe kwa akili ya Kigalatia neno "Public" unadhani linawahusu Wagalatia tu!
Na Aliyekwambia SALA YA JUMUIA ni Shughuli Binafsi ni Nani? We umekula maharagwe gani leo?
Muslims are members of the Public too. Au hilo ulikuwa hujaambiwa na Askofu wako?

Chuki zenu za kike mtakuja zaa bila kupanga.

Shauri yako.


Hivi ni wapi nimeainisha mrengo wa imani yangu katika hoja yangu? Au ni upofu katika kufikiri kwako ndio unakusumbua? Kwa hayo niliyoandika unafikia vipi hitimisho kuwa mimi mkristo na sio m'budha au muislam?
Hii inaonyesha jinsi gani hata upeo wako wa kufikiri na kuchanganua hoja upo chini, I wouldn't waste a minute with you brethren...
 
Ushapita mtaa wa magila na likoma kariakoo siku ya jumapili nzima haupitiki,,hakuna anaelalalamika kuna maduka watu wanalipa kodi pale,jifunze kupitezea mambo mengine


Hivi unaelewa nilichoandika au umekurupushwa na mkeo katika ndoto nyevu??. Ni wapi umeona nikiwasema waislam na kusimama upande wa wakristo? Hivi huwa mnatumia hata 5% ya uwezo wa akili zenu?
Tatizo la "noise pollution" linasababishwa na makundi mengi zikiwemo sect mbalimbali za dini na makundi mengine ya kijamii. Kufunga mitaa kisa kusali, mihadhara ya kidini na vikundi vingine visivyo rasmi ni tatizo kubwa. Naona hapa kila anayejiota muislam analowa jasho while sio waislam pekee wanaosababoisha haya. Exposure nayo ni tatizo naona...pole!!
 
Binafsi ni wewe na mkeo, na ndio maana mnakuwa chumbani !.........chochote kifanywacho hadharani na kikaleta mkusanyiko (hadhira !) hiyo ndio 'Public' ! Eli79

Ally Kombo hivi umefikiri kwa kutumia kiungo gani kiongozi? I ain't talking about religious differences coz I usually don't argue when it comes to faith kiongozi... Sijui umetumia kiungo(organ) gani cha mwili kufikiri kiongozi...
 
Last edited by a moderator:
Hivi unaelewa nilichoandika au umekurupushwa na mkeo katika ndoto nyevu??. Ni wapi umeona nikiwasema waislam na kusimama upande wa wakristo? Hivi huwa mnatumia hata 5% ya uwezo wa akili zenu?
Tatizo la "noise pollution" linasababishwa na makundi mengi zikiwemo sect mbalimbali za dini na makundi mengine ya kijamii. Kufunga mitaa kisa kusali, mihadhara ya kidini na vikundi vingine visivyo rasmi ni tatizo kubwa. Naona hapa kila anayejiota muislam analowa jasho while sio waislam pekee wanaosababoisha haya. Exposure nayo ni tatizo naona...pole!!
user-offline.png
FRANCIS DA DON

16th May 2015 09:50
#3 ​
JF Senior Expert MemberArray


Join Date : 4th September 2013
Posts : 3,457
Rep Power : 1080
Likes Received1114
Likes Given1560​


[h=2]
icon1.png
Re: Je, ni haki kufunga mitaa ya umma kwa ibada binafsi?[/h]

quote_icon.png
By rubii
wapi huko mmefungiwa mkuu?



Pita mitaa ya kko siku za mwisho wa week kama jana..
Post umeituma jumamosi hiyo. sasa sijui unabisha nini.​


 
Hivi ni wapi nimeainisha mrengo wa imani yangu katika hoja yangu? Au ni upofu katika kufikiri kwako ndio unakusumbua? Kwa hayo niliyoandika unafikia vipi hitimisho kuwa mimi mkristo na sio m'budha au muislam?
Hii inaonyesha jinsi gani hata upeo wako wa kufikiri na kuchanganua hoja upo chini, I wouldn't waste a minute with you brethren...

Teh teh teh.
I can see here that you never waste any minute to reply my Comments miss pastor.

Uwezekano wa Wewe kuwa Muislamu ni 0.00000001%.
wewe kuwa Buddha ni 0.0002% na wewe kuwa ni mgalatia nakupa 98%.
Unapokuja kujadili hapa utambue kuna watu wana fani tofauti za elimu.
We huna haja ya kujitaja kuwa Ni Mkristo ili mi nitambue imani yako.

Roho korosho na Chuki zimewajaa wagalatia kila mkiona Miskiti inajaa waumini mpaka Nje.

Na bado, Mtaumia roho mpaka siku ya Kufa kwenu.
UISLAMU unaendelea Kukua kwa kasi ya Ajabu sana Duniani Kote.
 
..........Waislaam wao sio Public !?...........hivi kukiwa na kampeni ya CCM au CHADEMA pia wao sio Public !?
Chuki zenu zimewatia upofu !

Maalim Ally Unajua hawa Wagalatia wakiona Neno la Kiingereza tu basi akili zao za UPAKO UPAKO wanadhani Linahusu MAKAFIRI TU.

Sasa Mtu akisema PUBLIC wagalatia wanadhani The world Public only Applies to GALATIANS and Nobody else.

Teh teh teh. As if Muslims never belongs to so called "PUBLIC" in this Country.

Ukafiri mzigo mkubwa mno.

Ndo maana hawa wasela Wanaabudu picha ya mzungu mpaka kesho wakidhani Mungu ni Mzungu.
 
Back
Top Bottom