Ngurumo avuruga ziara ya Slaa Kagera!


qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 0
Nimepokea taarifa hivi punde kutoka kwa mwandishi mmoja wa habari kule kagera,kwamba mwandishi wa habari kutoka dar ansbert ngurumo ameingilia mchakato wa viongozi wa CHADEMA mkoani kuchagua waandishi watakaoambatana na dk slaa kule karagwe.Inasemekana ngurumo amepanga wa kwake,hivyo waandishi wengi wamegoma kwenda kule.Hivyo tusitegee habari yoyote kwenye media juu ya ziara ya kamanda wet Dk slaa .

nimeumia sana.

hii siyo tetesi wala majungu bali tunaomba watu wa chadema kuwa makini
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
Nimepokea taarifa hivi punde kutoka kwa mwandishi mmoja wa habari kule kagera,kwamba mwandishi wa habari kutoka dar ansbert ngurumo ameingilia mchakato wa viongozi wa CHADEMA mkoani kuchagua waandishi watakaoambatana na dk slaa kule karagwe.Inasemekana ngurumo amepanga wa kwake,hivyo waandishi wengi wamegoma kwenda kule.Hivyo tusitegee habari yoyote kwenye media juu ya ziara ya kamanda wet Dk slaa .

nimeumia sana.

hii siyo tetesi wala majungu bali tunaomba watu wa chadema kuwa makini
Yeye(Ngurumo) ni nani hadi a'dictate nani aende nani asiende?
Media si kila moja inajitegemea?...au ndo mkuu wa kitengo cha habari wa cdm?
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 0
Yeye(Ngurumo) ni nani hadi a'dictate nani aende nani asiende?
Media si kila moja inajitegemea?...au ndo mkuu wa kitengo cha habari wa cdm?
uko dunia gani mkuu! nimecheka sana............
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,840
Points
1,225
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,840 1,225
Can you please explain more,to make it clear?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,546
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,546 2,000
Yaani jamaa hajaeleweka kabisa, inaonekana alikuwa na haraka
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,826
Points
2,000
Age
43
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,826 2,000
Ngurumo ndiye nani Chadema?hatuna taarifa za uongozi kusafiri kwenda Kagera,tunaomba taarifa zaidi
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 0
Yaani jamaa hajaeleweka kabisa, inaonekana alikuwa na haraka
coverage ya slaa karagwe haitakuwepo! waandishi kagera wamegoma kufanya coverage,kisa ngurumo kuchagua baadhi tu,na hao aliochagua kuungana na waliogoma.issue ni means ya usafiri kufika karagwe.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Nimepokea taarifa hivi punde kutoka kwa mwandishi mmoja wa habari kule kagera,kwamba mwandishi wa habari kutoka dar ansbert ngurumo ameingilia mchakato wa viongozi wa CHADEMA mkoani kuchagua waandishi watakaoambatana na dk slaa kule karagwe.Inasemekana ngurumo amepanga wa kwake,hivyo waandishi wengi wamegoma kwenda kule.Hivyo tusitegee habari yoyote kwenye media juu ya ziara ya kamanda wet Dk slaa .
nimeumia sana.
hii siyo tetesi wala majungu bali tunaomba watu wa chadema kuwa makini
Kuna taarifa za ndani sana toka ufisadini kwamba mojawapo ya mkakati mahsusi ambao unatakiwa kutumika kuivuruga chadema ni kupitia waandishi wa habari. Imeelezwa kuwa ccm wametenga kiasi cha takribani 40 bilioni kwa ajili ya kuwatia mkononi waandishi wa habari ili wafanye kazi ya kuichafua Chadema na viongozi wake hasa Dr. Slaa.

Kama kweli Ngurumo ameingilia mchakato wa kupanga waandishi wa habari watakaoambatana na Dr. Slaa wilayani Karagwe, bila shaka atakuwa amepewa majukumu hayo na chama na hiyo inafanyika kwa lengo la kuhakikisha kwamba waandishi wa habari mamluki waliotumwa na ccm hawapati nafsi ya kuwepo katika msafara huo.

Huu ni wakati wa kuwa makini sana na kila mtu tunayemdhania kwamba si salama kwa mustakabali wa chama chetu na viongozi wetu.
 
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2012
Messages
370
Points
0
Age
49
qq.com

qq.com

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2012
370 0
Pole kwa kupigwa chini vya bure gharama sometimes!
acha ujinga-mi si mwandishi natoa taarifa hapa,kama nimekosea sory lakini tunafanya hivyo ili tatizo liwe solved mapema,nyie vip lakini
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
coverage ya slaa karagwe haitakuwepo! waandishi kagera wamegoma kufanya coverage,kisa ngurumo kuchagua baadhi tu,na hao aliochagua kuungana na waliogoma.issue ni means ya usafiri kufika karagwe.
You are hopeless..
Hata upstairs hakujatulia wewe!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,230
Points
1,500
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,230 1,500
acha ujinga-mi si mwandishi natoa taarifa hapa,kama nimekosea sory lakini tunafanya hivyo ili tatizo liwe solved mapema,nyie vip lakini
KAMA TAARIFA YERENYEWE NI HII kakae kwa mumeo na taarifa yako!
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
coverage ya slaa karagwe haitakuwepo! waandishi kagera wamegoma kufanya coverage,kisa ngurumo kuchagua baadhi tu,na hao aliochagua kuungana na waliogoma.issue ni means ya usafiri kufika karagwe.
Mbona unajikanyagakanyaga? kama amechagua wachache kwenda nao Karagwe basi ndio watakaofanya coverage na kutoa taarifa. Sasa unaposema hakutakuwa na coverage unakuwa una maanisha nini? bila shaka wewe ni muathirika wa panga pangua ya Ngurumo si bure.
 
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2008
Messages
10,569
Points
1,250
Mwita Maranya

Mwita Maranya

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2008
10,569 1,250
Ngurumo ndiye nani Chadema?hatuna taarifa za uongozi kusafiri kwenda Kagera,tunaomba taarifa zaidi
Mkuu huna taarifa kwamba viongozi wote wa mikoa wa Chadema watakuwa na mkutano maalum wa mafunzo wilayani Karagwe?
 
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2009
Messages
1,380
Points
1,195
AK-47

AK-47

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2009
1,380 1,195
Pole sana kwa kuenguliwa ndugu waandishi wapo wengi si lazima wewe tu ama hao wenzako mlionyimwa fursa hiyo ambao najua mnaigombea kwa sababu ya posho tu na wala si nia njema ya kuandika habari za ziara ya DR. Slaa. Unanishangaza pale unaposema tusitegemee habari zozote za ziara hiyo katika media kwani kila chombo kina sera zake na wahariri ndio wenye maamuzi stori itoke ama isitoke na sio waandishi wa kawaida.
 

Forum statistics

Threads 1,285,942
Members 494,834
Posts 30,880,022
Top