Ngoja leo nitoe Siri moja katika siri 1000 nilizo nazo!

Ngoja leo nitoe Siri moja katika siri 1000 nilizo nazo!

Y wakati wa nuhu walikuwepo pia!/
Msingi wa foundation na nguvu ya sala upo katika kurudia sala mara nyingi zaidi!,+ subira,maana mungu siyo mwanadamu,anaweza kukukinga kwa baya pia kwa sababu maalumu/ yaani akakupa dharura ambayo itakufanya usiondoke hapo ili upone kwenye ajali ile!....
#badala uwe mpole uchote hekima!?.
Naomb mstari wowote ukionesha nuhu alifanya Sala?? Na kama alifanya alifanya kwa mungu gani? Je kweny safina ya nuhu nyoka alikuepo kweli? Kama alikuepo kwanini uyo mungu alitka ambebe nyoka muovu??
Unadhan kulikua na sababu gani mungu kuangamiza kizazi kilichoishi wakati wa nuhu, ikiw source ya uovu ni shetan je huoni mungu alipaswa kumuangamiza shetan tangu apo awali mana mara zote wototo wake pendwa wanaingia ktk mauvo sababu yake?
Mfano ww una jibwa umelinunua unalifuga, likamuuma mwanao je utaliua jibwa au utaua mwana?
 
Unapotaka kwenda kuomba kazi mahala,ikiwa tayari umesha vaa mpaka viatu,na kunywa chai yako,isome zaburi ya 65 kwa nguvu na sauti, huku umeshika document zako,uimalize zaburi hiyo!,Tafadhali usiwe umekaa kitandani!....baada ya kuisoma nenda!,
#Goodluck.
#Sunday gift
Zaburi ni ya moto sana ina ukali wake sio kwa watesi tu bali kwa mengi
 
Huwezi kutumia bible kama hirizi! Miujiza ya Mungu ipo, ila mostly hutokea kwa hiari yake, sio matakwa yetu.
Tatizo la kutosoma biblia vizuri, pia pride huondoa nafasi ya kujifunza

Ipo hivi Mungu atakujibu kwa juhudi zako hilo ni takwa lako kwa kuwa umemsihi,ndiyo maana tunaambiwa mjue sana Mungu ndivyo mema yatakapo kujia,na katika kumjua ni kuomba ,kumtii na kumnyenyekea

Mungu alimjibu Hezekia aliekua anenda kufa yeye aliomba akimisihi Mungu aepushe kifo chake na Mungu akajibu kwa kumtuma nabii isaya so ilikua ni takwa la hezikia na Mungu akajibu

2 Wafalme 20:1 ​


Wakati huo Hezekia aliugua sana karibu na kufa. Ndipo nabii Isaya, mwana wa Amozi alipomwendea na kumwambia, “Hivi ndivyo anavyosema Mwenyezi-Mungu; ‘Panga mambo yako sawasawa katika nyumba yako kwa kuwa utakufa, hutapona
 
Sasa ndugu je ww ni muhabu au mbabeli?? Mana kitabu hiki kiliandikw kwa ajili yao! Rejea 1wafalme 20:1 afu nambie tena je ni sawa
 
Sasa ndugu je ww ni muhabu au mbabeli?? Mana kitabu hiki kiliandikw kwa ajili yao! Rejea 1wafalme 20:1 afu nambie tena je ni sawa
Una maswali ya kitoto unatia aibu jifunze kuwa na majibu kwanza kabla hujauliza maana unatia aibu kwa vijiswali vyako
 
Wewe ni mu Israel? Mana hv vitu usemavyo viliandikw kwa ajili yao
Wewe acha kabisa mambo ya kuambiwa jipe muda jielimishe utajiona ulivyopwaya ,kujifunza ni bure lakini usitumie hoja zangu kujiuliza vijiswali kujifunza
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom