Ngo ngo ngo

Jul 22, 2011
19
0
Hello wanaJF humu ndani.Mimi ni member mpya ndani ya jamii forum.Natarajia kupata mawazo na taarifa mbalimbali zenye kunijenga kutoka kwenu.Ok thanx jamani
 

Leonard Robert

JF-Expert Member
Apr 22, 2011
10,054
2,000
pia tunategemea mawazo mazuri na hoja zenye kugusa mojakwamoja matatizo ya Tanzania kutoka kwako,ili janvi la kikubwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom