New Song: KCEE ft Diamond Platnumz - Love boat

New Song: KCEE ft Diamond Platnumz - Love boat

Kwa kweli hii week nimeshuhudia drama nyingi sana na mapovu ya hatari yani hadi wachawi wamewajua wachawi wenzao maana wanakutanaga kuwanga wote.
Majority ya wabongo hawajui kushindana kihoja zaidi ya kuja na hoja ya wivu na uchawi hawawezi kujadiliana.
Kwa kweli hii week full drama full mapovu.
Piga tu yani mi nimejaribu kupiga Mara moja na sijihangaishi tena naangalia mapovu tu na kucheka basi.

Kigezo kikubwa ni uchawi, hoja ya wachawi ikichosha wanahamia kusema kua tunamtaka NDOMO.
Wakichoka hapo wanaanza kutuattack sasa...
Mtu anaongea vitu kama mwendawazimu huku hata hajui wewe ni nani!
Kiukweli hii wiki imenifanya nikajua watu wengi huku akili zao zikoje.Watu wamepanick hadi wanatia huruma.
 
Teh teh mbona kama moja refu lingine fupi?? Alafu moja limejaa lingine limepwaya hahaha hatarii paleee

ahahaha nakwabia kufata akili za huyo madame hapo ni kheri tu nifate akili za faiza wa sugu!maana hakuna michirizi na nyama zake zimekaa kwa dressing kuliko rafu hiyo juu hapo!.
 
​Nimesikiliza lakin mnnnh.....Dai nahisi alifanya fasta fasta kujibu mapigo ya KTMA lakini akachemka

Hahahahaaa, mkuu hapo kwenye kuchemka hata sishangai.
Mtu mmoja kushinda tuzo 6 kati ya vipengele 7 alivyopata halafu wewe ukaambulia 2 tu kiukweli lazima uchemke.
 
Hahahahaaa, unaanzia wapi sasa? Halafu unawezaje? Yule handsome alivyozimika hapa hata uje na hirizi gani...lol
Halafu kule kwetu hatuna mambo ya kishirikina bwana acha hizo.

Na wewe hizi tabia umezitoa wapi teh teh.. Tukirudigi December wala hatuoneani wivu wala kupeana mabango sana sana tunauliza "bwashee mbona mambo yamekukalia sasa hivi, siri ni nini?" Sasa wewe hii tabia umeitolea wapi teh teh

Wewe lazima nikuendee Tanga wewe..
 
ahahaha nakwabia kufata akili za huyo madame hapo ni kheri tu nifate akili za faiza wa sugu!maana hakuna michirizi na nyama zake zimekaa kwa dressing kuliko rafu hiyo juu hapo!.

Teh teh kwahiyo unamaanisha hii ni rough road.. Kama kile kipande cha Mlandizi-Chalinze kilivyo na mawimbi mawimbi teh teh teh noma sana
 
Kigezo kikubwa ni uchawi, hoja ya wachawi ikichosha wanahamia kusema kua tunamtaka NDOMO.
Wakichoka hapo wanaanza kutuattack sasa...
Mtu anaongea vitu kama mwendawazimu huku hata hajui wewe ni nani!
Kiukweli hii wiki imenifanya nikajua watu wengi huku akili zao zikoje.Watu wamepanick hadi wanatia huruma.

Uchawi si ndo wanaendaga nao kuoshea nyota sasa wanafikiri wote wachawi ka wao wayafanyao loh.
Kufilisika hoja wakitoka uchawi wanahamia chuki, then wivu, Mara wazalendo na maneno ya ajabu ya kiwenda wazimu.
Tatizo wanatukana na Ku attack matusi Yale Yale hawana mapya kabisa. Bunch of useless.
Mi nimejua true colour zao mana kimtokacho mtu ndicho kiujazacho moyo wake. Pia level ya uchambuzi wa mambo.
Drama week nimeipenda buree chezeiiiya mapovu weye.
 
Na wewe hizi tabia umezitoa wapi teh teh.. Tukirudigi December wala hatuoneani wivu wala kupeana mabango sana sana tunauliza "bwashee mbona mambo yamekukalia sasa hivi, siri ni nini?" Sasa wewe hii tabia umeitolea wapi teh teh

Wewe lazima nikuendee Tanga wewe..

Na wewe hizi tabia za kusema utaniendea kwa mganga ninyimwe UNYUMBA umejifunzia wapi?
Kule watu wana heshima sio rahisi kukuta watu wa jinsia tofauti, tena kaka na dada wanaongelea hilo jambo.
Kwahiyo jiandae kwa kutandikwa viboko hadharani....
Hahahahaaa.
 
Hawajui wala hawaelewi

Wanaelewa kimya kimya, sema ndo hivyo wamejaa unafiki....akat ndo wanaongoz kuangalia nyimbo za dai na kuongeza viewers youtube.

Nakumbuka punch line moja ya stamina, anasema 'walinidis kitaan me sio Mc mahiri, akat wakikaa chumbani verse zangu wanakariri.....'

Dhambi ya unafiki mbaya sana mkuu.....waache waendelee kuugulia moyoni.
 
Na wewe hizi tabia za kusema utaniendea kwa mganga ninyimwe UNYUMBA umejifunzia wapi?
Kule watu wana heshima sio rahisi kukuta watu wa jinsia tofauti, tena kaka na dada wanaongelea hilo jambo.
Kwahiyo jiandae kwa kutandikwa viboko hadharani....
Hahahahaaa.

Unatudhalilisha sana wa kule bana.. Wewe na huyo mwenzako mnakuwa kama sio wa kule bana. Sasa nasi tungeoneana wivu hivi, tusingepeana support tungefika hapa tulipo?? Hii tabia wacha kabisa baki kwenye umbeya tu sio roho mbaya teh teh teh
 
Haters n' traitors show your white flag pliiiz battle hamuiwezi mmebaki wenyewe majemadari wenu wameingia mitini kama M23 hahahahah .

Eti dume jike nyooooooooo!!!!

Ushamwona dumejike wewe njoeni tusugue vin..na hivyo na k zenu na mik..ndu hiyo inaonekana haijasuguliwa gaga tangu enzi dai anam hit queen michirizi

Mpaka mshakua confused na frustrated hahahhhaahh

Mnataka kuinua chuma cha kilo 10 mikono yenyewe chelewa .

Hahahahah
Mkafie mbali witches and wizards.

Bear it in your mind....acha kuwangaaa;!!!
 
Wanaelewa kimya kimya, sema ndo hivyo wamejaa unafiki....akat ndo wanaongoz kuangalia nyimbo za dai na kuongeza viewers youtube.

Nakumbuka punch line moja ya stamina, anasema 'walinidis kitaan me sio Mc mahiri, akat wakikaa chumbani verse zangu wanakariri.....'

Dhambi ya unafiki mbaya sana mkuu.....waache waendelee kuugulia moyoni.

Hahahahah hapo kwa stamina hiyo punch noma sana.100% inawahusu.
 
Unatudhalilisha sana wa kule bana.. Wewe na huyo mwenzako mnakuwa kama sio wa kule bana. Sasa nasi tungeoneana wivu hivi, tusingepeana support tungefika hapa tulipo?? Hii tabia wacha kabisa baki kwenye umbeya tu sio roho mbaya teh teh teh

Mwambie huyo umbeya ni professional yake but chuki haziwezi akae kando .
 
Hilo la sauti limeshakuwa tatizo kwake sasa, mimi tokea aharibu kwenye ule wimbo wa Prof J siumizi tena kichwa.
Huwezi kulinganisha wimbo wowote alioshiriki domo na Kiboko Yangu ambapo King aliua vibaya sana.
Hakika Ali Kiba is gifted!

So Diamond hawezi kuimba kabisaaaaa au hawezi kulinganisha na Alikiba. Punguzeni mapenzi jaman.
 
Wakuu nimesikiliza tena huu wimbo mpya wa KCE feat Diamond, ni wazi kabisa huenda Dai hakujiandaa au alivamia tu collabo la watu.

Ukisikiliza kwa umakini utaona kuwa, Sauti ya Dai imebanwa na haisikiki vizuri kabisa, sijui huu ndio ubanajai pua mpya au ndio unaijeria umezidi kwa huyu mzalendo wetu?

My take: Kwa hali hii watanzania tuna haki ya kumpa kura Davido.

Wivu wa kike!! By B.W.Mkapa.
 
Uchawi si ndo wanaendaga nao kuoshea nyota sasa wanafikiri wote wachawi ka wao wayafanyao loh.
Kufilisika hoja wakitoka uchawi wanahamia chuki, then wivu, Mara wazalendo na maneno ya ajabu ya kiwenda wazimu.
Tatizo wanatukana na Ku attack matusi Yale Yale hawana mapya kabisa. Bunch of useless.
Mi nimejua true colour zao mana kimtokacho mtu ndicho kiujazacho moyo wake. Pia level ya uchambuzi wa mambo.
Drama week nimeipenda buree chezeiiiya mapovu weye.

Hii yote kisa ni hiki hapa...
Mapovu yamemwagika hadi basi!
Hahahaaaa
 

Attachments

  • 1434470015962.jpg
    1434470015962.jpg
    32.7 KB · Views: 126
Hivi hizi timu mavi mavi zenu zinawasaidia nini?mimi nachomuuomba bwamdogo daimond ajaribu kuimba vizuri yaani maneno yasikike vizuri kama alivyokuwa akiimba zamani...,.
 
Back
Top Bottom