New Song: KCEE ft Diamond Platnumz - Love boat

New Song: KCEE ft Diamond Platnumz - Love boat

Unatudhalilisha sana wa kule bana.. Wewe na huyo mwenzako mnakuwa kama sio wa kule bana. Sasa nasi tungeoneana wivu hivi, tusingepeana support tungefika hapa tulipo?? Hii tabia wacha kabisa baki kwenye umbeya tu sio roho mbaya teh teh teh

Weweeeerr, naona unavuka mipaka sasa.Koma na uishie hapohapo.
Kwahiyo kisa simpigii kura huyo NDOMO ndio uniite nina roho mbaya?
Mbona wewe hupigi kama una roho nzuri sana?
Sasa nasema hiviiiiii, kura simpigii NDOMO nawapigia Davido, Wizkid, Mr. Flavour na Vanessa.
Mimi napenda mziki mzuri, sipigii kura kitu KIBOVU kisa uzalendo.
Kwanza nimeshasema mimi ni muEthiopia, huo uzalendo bakieni nao waTanzania.....
 
Mimi siku hizi hata sishtuki kusikia domo katoa au kushirikishwa kwenye wimbo wowote ule maana hana jipya.

chuki haita kusaidia ndugu mwache mtanzania mwenzako atumie kipaji alichopewa na mungu au ulitaka abaki jobless mtaani ikli idadi ya vibaka ikngezeke. Mziki siyo siasa ndugu ulitaka jipya gani labda au aje awajengee barabara mtaani kwenu? Siyo fresh let us support each other.
 
Mashabiki wa Kibakuli acheni kuweweseka..... Use.nge mwingi saana mpige msipige It wont make any difference.... Hayo makelele yenu ni sawa na kujaribh kuzuia mafuriko kwa Mikono

When Jesus say Yes Nobody can say No... Angekua Diamond wa kukata tamaa angekata tamaa kile kipindi mmeenda kumzomea Leaders...

GO DIAMOND...
 
Hahahahahah sikujua kumbe nawe ni kilaza kiasi hiki... Najua maisha tight mkuu ila dawa ni kupigana hivyo hivyo mikutano yenu ya ujasiriamali iliishia wapi mwanangu, nimekuona hustle zako sana kule business forum.

Teh teh teh teh words don't lie.. JF bana
 
Mashabiki wa Kibakuli acheni kuweweseka..... Use.nge mwingi saana mpige msipige It wont make any difference.... Hayo makelele yenu ni sawa na kujaribh kuzuia mafuriko kwa Mikono

When Jesus say Yes Nobody can say No... Angekua Diamond wa kukata tamaa angekata tamaa kile kipindi mmeenda kumzomea Leaders...

GO DIAMOND...

Hahaha wanauzi hao nimeona leo Salama kawachana sana twitter. Watamwalibia mpaka mwenzao kwa watu ataonekana kama kawatuma kumbe uskute ata yeye hapendi.
 
Hahaha wanauzi hao nimeona leo Salama kawachana sana twitter. Watamwalibia mpaka mwenzao kwa watu ataonekana kama kawatuma kumbe uskute ata yeye hapendi.

Salama kasemaje maan wengi wanaongelea alivyosema salama....

Watu wanaweza kudhani he is behind all those Shi.t kumbe walaa
 
Mapovu yamezidi aisee endelea kutukana matusi yote mtajiju

Hahahahaaa, waliokuwa likizo si wamerudi? Maumivu ya tuzo yameshapoa ndio wanajifariji...
Umeona ile post ya gari alilopewa domo na zari?
Sisemi zaidi nenda ukacheke.
 
Hahahahaaa, waliokuwa likizo si wamerudi? Maumivu ya tuzo yameshapoa ndio wanajifariji...
Umeona ile post ya gari alilopewa domo na zari?
Sisemi zaidi nenda ukacheke.

Hahaaaaa maumivu yamepoa eeeeh kazi kweli kweli ipo.
Teh teh teh nimeiona nimecheka Mpaka basi chezea kupanic wewe heeeee kiki imebuma.
 
Haters n' traitors show your white flag pliiiz battle hamuiwezi mmebaki wenyewe majemadari wenu wameingia mitini kama M23 hahahahah .

Eti dume jike nyooooooooo!!!!

Ushamwona dumejike wewe njoeni tusugue vin..na hivyo na k zenu na mik..ndu hiyo inaonekana haijasuguliwa gaga tangu enzi dai anam hit queen michirizi

Mpaka mshakua confused na frustrated hahahhhaahh

Mnataka kuinua chuma cha kilo 10 mikono yenyewe chelewa .

Hahahahah
Mkafie mbali witches and wizards.

Bear it in your mind....acha kuwangaaa;!!!

We mdada una matusi kha.. umekula lakini?
 
Aisee hii ngoma mimi naihesabu kuwa Ndo Ngoma chibu alofanya vizuri mnoo ktk kushirikishwa.Sssafi CHIBU.
 
We mdada una matusi kha.. umekula lakini?

Hey dude!!!, mi sio Dada I remind you but I look different coz nadili na wachawi na traitors hapa so ukienda nao kikondoo wanadhani wameshinda hahahahah kumbe ma best-losoors hahahahah
 
Back
Top Bottom