Tetesi: Netanyahu kakimbia Nchi kuokoa kiwiliwili chake

Tetesi: Netanyahu kakimbia Nchi kuokoa kiwiliwili chake

1749815610544.jpg
 
taarifa kutoka Aljazeera zimesema kuwa waziri mkuu wa israel benjamin netanyahu amekimbia inchi kufuatilia taarifa za kiulinzi alizopewa na mossad
amekimbia nchi huku ikiwa imebanika kuwa ameonekana akipanda ndege ikisadikika amekimbilia marekani
hii imekuja baada ya kuwepo uvumi kuwa leo jioni huenda irani akaishambulia israel kwa silaha kali za biometiki na hpersonic missiles
kujibu mashambulizi ya leo asubuhi ya israel huko iran


HII NDO TUMEKUBALIANA LEO TUTIANE MOYO AMESEMA SHEIKH KITINKU. NI POROJO ZA MUDA MREFU. KAMA KAKIMBIA SI SHIDA. IPIGWE ISRAEL. AU KAKIMBIA NAYO? IRAN INAPIGWA NA MADEMU NA WATU WANAUAWA WATAALAMU NA MAKAMANDA IRANI. IMEKUWA KAMA MWANAUME SHOGA. HANA NGUVU ZA KIUME. NA HAWEZI FANYA KITU ANGALAU AKITIWA KIDOLE NDO ANASIMAMISHA KWA SHIDA KISHA ANAJIMWAGIA.
 
Tuwasifu Iran au IDF ambao wameona hilo?

Jeshi la Iran intel zake ziko chini sana ukilinganisha na za Israel

Wao viongozi wao wanauliwa tu kama kuku broiler
 
taarifa kutoka Aljazeera zimesema kuwa waziri mkuu wa israel benjamin netanyahu amekimbia inchi kufuatilia taarifa za kiulinzi alizopewa na mossad
amekimbia nchi huku ikiwa imebanika kuwa ameonekana akipanda ndege ikisadikika amekimbilia marekani
hii imekuja baada ya kuwepo uvumi kuwa leo jioni huenda irani akaishambulia israel kwa silaha kali za biometiki na hpersonic missiles
kujibu mashambulizi ya leo asubuhi ya israel huko iran
We kibwengo nenda kaharishe huo uvundo
 
taarifa kutoka Aljazeera zimesema kuwa waziri mkuu wa israel benjamin netanyahu amekimbia inchi kufuatilia taarifa za kiulinzi alizopewa na mossad
amekimbia nchi huku ikiwa imebanika kuwa ameonekana akipanda ndege ikisadikika amekimbilia marekani
hii imekuja baada ya kuwepo uvumi kuwa leo jioni huenda irani akaishambulia israel kwa silaha kali za biometiki na hpersonic missiles
kujibu mashambulizi ya leo asubuhi ya israel huko iran
Jioni tena

Mnaanza mambo ya promise 3 tena.

Tunataka sasa.

Promise 3 napo mlitudanganya kakimbia. Na kama sikosei ni wewe huyuhuyu ulitudanganya😎
 
taarifa kutoka Aljazeera zimesema kuwa waziri mkuu wa israel benjamin netanyahu amekimbia inchi kufuatilia taarifa za kiulinzi alizopewa na mossad
amekimbia nchi huku ikiwa imebanika kuwa ameonekana akipanda ndege ikisadikika amekimbilia marekani
hii imekuja baada ya kuwepo uvumi kuwa leo jioni huenda irani akaishambulia israel kwa silaha kali za biometiki na hpersonic missiles
kujibu mashambulizi ya leo asubuhi ya israel huko iran
Hakuna kitu kama hii huko Aljazeera

On the contrary, Trump kapiga biti zito kwa Iran kwamba kichapo zaidi kipo njiani. Hii ni proof ya wazi kuwa USA ip nyuma ya hii jeuri ya Israel
IMG_8246.jpeg
IMG_8246.jpeg
IMG_8246.jpeg
 
Tunaposema kuwa Waislamu ni wapumbavu tunamaanisha mambo kama haya ya mtoa mada 😂

Yn unapokea kichapo Dunia nzima wanaona ila hawa magaidi wanajifariji hatujapigwa huku wanauguza majeraha 😂
 
Waziri mkuu wa Serikali ya magaidi ya Israel amekimbia Taifa lake baada ya Iran kutangaza vita rasmi na kupandisha bendera nyekundu
Gaidi huyo amekimbia huku akindikizwa na fighter mbili za wanamgambo wa kiyahudi..


BREAKING:

🇮🇱 Netyanahu is running away from Israel for now

According to a special report from i24NEWS, the Zion Wing aircraft is currently airborne, accompanied by two Israeli fighter jets.


MWAMBA HUYU HAPA.
 
Back
Top Bottom