Mbaga Jr
JF-Expert Member
- May 28, 2018
- 53,283
- 129,471
Karne ya kumi hii mpo na hizi taarabu zenu kujifariji Ila bado Israel anawanyoosha 😂Hiki kinchi kipigwe tu
Karne ya kumi hii mpo na hizi taarabu zenu kujifariji Ila bado Israel anawanyoosha 😂Hiki kinchi kipigwe tu
Israel hata sudani tu haiwezi kuipiga bila msaada wa US , ukishabikia kilokole hauwezi kunielewa, waisraeli wengi wametepeta wengi wao ni mapapai tu hawana jipyaKarne ya kumi hii mpo na hizi taarabu zenu kujifariji Ila bado Israel anawanyoosha 😂
Ngoja mtu mzima niingilie kati 😎.Karne ya kumi hii mpo na hizi taarabu zenu kujifariji Ila bado Israel anawanyoosha 😂
Ww tunamtafuta mtoto wa darasa la pili hapo Jerusalem akumalize chapNgoja mtu mzima niingilie kati 😎.
Bc na nyie tafuteni msaada afu mje tena tuwanyoosheIsrael hata sudani tu haiwezi kuipiga bila msaada wa US , ukishabikia kilokole hauwezi kunielewa, waisraeli wengi wametepeta wengi wao ni mapapai tu hawana jipya
🤣🤣 bwana yesu asifiwe ndugu mtumishiBc na nyie tafuteni msaada afu mje tena tuwanyooshe
Mkuu Mimi sifai kabisa, tatizo sijioneshi maana huwa sipendi kumwagiwa sifa maana zinaweza nilewesha.Ww tunamtafuta mtoto wa darasa la pili hapo Jerusalem akumalize chap
Kwa hiyo na ww apo unaona umeongea pointUmeekewa hadi ushahidi bado unapinga!
Aisee wewe ni kiazi.
Sasa hv tunaenda na babu Netanyahu, mitano tena babu🤣🤣 bwana yesu asifiwe ndugu mtumishi
Ameen
Ww ht husumbuiMkuu Mimi sifai kabisa, tatizo sijioneshi maana huwa sipendi kumwagiwa sifa maana zinaweza nilewesha.
Ngoja tupanga mikakati.
Ngoja nisiongee chochote maana nitatoa Siri inayotisha 😂.Ww ht husumbui
Tangu naanza kuifuatilia Iran...ikipatwa na hasira tu huwa inakanyaga bendera ya Israel na kupandisha bendera nyekundu ...baada ya hapo inaingia bandani kama mbwa kokoWaziri mkuu wa Serikali ya magaidi ya Israel amekimbia Taifa lake baada ya Iran kutangaza vita rasmi na kupandisha bendera nyekundu. Gaidi huyo amekimbia huku akindikizwa na fighter mbili za wanamgambo wa kiyahudi.
BREAKING:
Netanyahu is running away from Israel for now.
According to a special report from i24NEWS, the Zion Wing aircraft is currently airborne, accompanied by two Israeli fighter jets.
View attachment 3366761View attachment 3366762
Kumuua mpaka general ndo nguvu yenyewe hiyo kwani wewe ulifikiria nguvu ipi? Tunakata shina Kwa nini uhangaike na wanaopewa amri Tu!?Mpaka sasa aijawa wazi kama Israel ilituma ndege au ni UGAIDI wake Shambulizi limetokea ndani ya Iran vijana wa Mossad wameunda drone za milipuko!!!
kama wafanyavyo Ukraine ndani ya Russia !!!
lengo la Ugaid ni kuwauwa makamanda muimu tu na zengine kwenda kulipuka kwenye sites za Nuclear !!!
ndege za Israel zinazooneshwa ni changa la macho !!!
Netanyahu na ISRAEL zimeishiwa nguvu au technology kwasasa zimo kwenye kutapatapa kama kuku aliechinjwa !!!!
naishi kwa Ugaid sio uwezo wa kijesh kama tunavyoamini au wanavo tuaminisha...
Athens UigirikiAmekimbilia wapi ndugu mchambuzi
Lina endekeza mihemko ngoja Sasa ataishi kwa hofu mpaka afeZee jinga kama nini, linachokoza nyuki, halafu kama kipepe linatoka baruti kuwaachia ma Zionist wenzake wafe!
Coward, prick, prat, cunt..
Unakumbuka 2018?
Trump alitoa mkwara kama huu ama zaidi ya huu,alipeleka hadi battle ship ukingo wa Mediterranean sea.
Trump sio mara kwanza kumpa mikwara Iran.
Response ya Iran itakua kubwa sana tupo hapa.
Netanyahu anaambaa ambaa na Kuta kutafuta mafichoBenjamini Netanyahu nasikia unajibanzabanza kama askofu gwajima.
Tupe ushahidi🤣😂😃
Sasa akimbie nini
1. Drones zote zaidi ya 100 zimepopolewa
2. Mfumo wote wa anga Iran umeharibiwa
3. Mkuu wa jeshi katunguliwa
4. Rocket launcher chali
Sasa Netanyahu anakimbia nini hapo
Hilo Bado halitoshi kum disable Iran mkuu.