doup
JF-Expert Member
- Feb 26, 2009
- 2,718
- 2,899
Hapo dawa yake ni kuwa kauzu zaidi ya dagaa, mtu akikupa shida yake na wewe mpe shida yako kubwa ya kusadika, ikiwezekana unamwambia alikuwa kwenye list ya kukopwa. Pia changua simu za kupokea, unaweza fanya segmentation maana kuna watu hawajui kama upo, wakipiga simu na kuleta matatizo tu.
Weka kiwango chako chankusaidiankwa mwezi na siyo kila tatizo linahitaji msaada wako.
Jivunze kufunga vioo
Weka kiwango chako chankusaidiankwa mwezi na siyo kila tatizo linahitaji msaada wako.
Jivunze kufunga vioo