Ndugu wa Zitto waokoa Mkutano wa Slaa

  • Thread starter Kamarade wa kamarade
  • Start date

kilele pori

kilele pori

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2013
Messages
232
Likes
0
Points
0
Age
57
kilele pori

kilele pori

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2013
232 0 0
Alipo kuwa jimboni kwa Zitto ndugu zake hawa kusemwa kusaidia kuokoa mkutano wa Slaa baada ya mkutano wa Kigoma kufanyika kwa mafanikio makubwa ndugu zake Zitto wanasemwa kuwa ndio walio okoa mkutano.Wakati siku za nyuma huyo huyo Bayona alitajwa kuwa ndie aliye kuwa anaongoza maandamano kiasi cha k udriki hata kuvunja vijiwe vya CHADEMA pamoja na kuchana bendera za chama.Sijui huu uzuri wa leo ameutoa wapi.
hii movie wameianzia mbali sana kaka, sema ndo hivo tena movie zetu za kibongo ukiangalia dakika tatu umeshafocus nakuona itaishaje.
walianzia NO kutia mguu KG,zikafata sarakasi nyingi hapo kati sasa wameprove failure wanakuja na mlango wa mbele.
poor ZZK, poor MM , poor state party.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,570
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,570 280
hahaaa haaaa
mmeanza kutapatapa eeh??!!

hebu acha uongo mtoa mada
hakuna chochote na mkutano umefanyika kwa amani na mahudhuriio yalikuwa makubwa kuliko kawaida na hao wananchi wameshangaa na zzk amewakacha kwamba hausiki na fujo hizo na kwamba muache chama kina taratibu zake
 
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
11,421
Likes
3,777
Points
280
Faru Kabula

Faru Kabula

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
11,421 3,777 280
Huyo Bayona ndiye aliyeratibu vurugu siku za mwanzo wa sakata. Kwanza hata jina lake ni la Kirundi. Soma hapa:


Haloo.
Kwa asili ya kazi yangu, huwa hatufanyi kinadharia, bali inahitajika critical surveillance. Nitawapasha juu ya kile kilichotokea Kigoma kwamba "eti wanachama wa CHADEMA wamechoma kadi na kuvunja vijiwe"

MRATIBU WA TUKIO
Aliyeratibu ni mdogo wake Zito anaitwa Bayona na Katibu wa mbunge Dk. Alex (tabibu). Walifanya kikao siku 1 kabla Zito hajatoa tamko nyumban kwao Zito. Walikusanya watu wapatao 20 bila uongozi wa Jimbo kujua. Katika kikao hicho baadh ya wanachama walihoji uhalali wa kikao, ndipo waratibu wakamwita Mwenyekiti wa Jimbo ambaye pia ni Diwani wa Mwandiga Mhe. Ally Kisala ambaye alipofika kikaon alikata mpango wao wa kuchoma kadi, bendera na kuvunja vijiwe, kwa maelezo kwamba Wasubiri tamko la Zito kwani maamuz yale ya KAMATI KUU ni halali na si jambo jema kuharibu mali za chama. Wajumbe wote wakaunga mkono na kutawanyika kwa kuwa adhana na swala ya Inshah iliita. Ilipofika saa 4 usiku, waratibu mpango wakaanza kupita na gari na kutangaza kwamba watu wajitokeze kesho na kadi zao....
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
yaani CDM itegemee hisani ya huyo masikini BAYONA ! haya sasa ni masihara ya kiwango cha juu mno ! ACHENI DHARAU NYIE VIJANA .
Kamanda! Hawa masikini mnaowadharau ndiyo wapi kura.
 
R

RaisMarangu

Senior Member
Joined
Oct 18, 2013
Messages
105
Likes
1
Points
33
Age
38
R

RaisMarangu

Senior Member
Joined Oct 18, 2013
105 1 33
Hatukumuona huyo mtu anayejiita mdogo wa zitto tulichoona nima mzazi alikuja kumsalimia boss mwanae ,mmesikia kanda mbili mliomo humu ndani
 
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
915
Likes
2
Points
33
U

Uchaguzi

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
915 2 33
Nyie vijana wa hiki chama mna matatizo, ugomvi wa chadema sasa CCM inaingiaje?
If you face fatal challenge and you can't find an internal enemy you'll find an external.
 
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2012
Messages
12,696
Likes
1,570
Points
280
Christine1

Christine1

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2012
12,696 1,570 280
Nyii maccm baada ya mbinu zenu kuingia mkenge ndiyo mnajidai ndugu wa Zito wame saidia.Zito umaarufu wake uko wapi nje ya cdm.Jiulize Lamwai yuko wapi.Wa kimmaliza hutamsikia tena.Akienda ccm ndiyo litakuwa kaburi lake maana ccm yenyewe kaburi liko tayari
eti baada ya kuona wameshindwa
wakaweka cjii ni shuka/kitambaa cheupe na udi/ubani na makolokolo barabarani ili dr aogope
nimecheka sn nilivyosikia kwny redio wanatangaza hapa
ila ndo kwanza dr hakuogopa kapita na mkutano umefanyika tena kwa mafanikio
 
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2010
Messages
6,955
Likes
271
Points
180
Gefu

Gefu

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2010
6,955 271 180
...ujio wako tu humu jf unaashiria ni MM family,tangu lini familia ya akina zito ilete upinzani kwa rais mtarajiwa. hakuna mlingano kabisa hata kwa mbali tu haipo hii kitu...
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Hivi Chadema haiwezi kupiganiwa na mtu ambaye hatoki kaskazini na akaungwa mkono.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Hivi Chadema haiwezi kupiganiwa na mtu ambaye hatoki kaskazini na akaungwa mkono.
UKABILA NYERERE ALIUKOMESHA!!!!!!!!! Usianzishe harakati za TRIBAL APATHED maana Mandela alikuwa mmoja na kesharudisha kadi yake. Kumbuka Burundi walivomalizana!
 
uran

uran

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2013
Messages
1,210
Likes
35
Points
145
Age
48
uran

uran

JF-Expert Member
Joined Nov 11, 2013
1,210 35 145
UKABILA NYERERE ALIUKOMESHA!!!!!!!!! Usianzishe harakati za TRIBAL APATHED maana Mandela alikuwa mmoja na kesharudisha kadi yake. Kumbuka Burundi walivomalizana!
Rwanda! waliuwana zaidi...
 
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2011
Messages
2,890
Likes
2,709
Points
280
Ethical Ninja CEH

Ethical Ninja CEH

JF-Expert Member
Joined May 16, 2011
2,890 2,709 280
CDM haitokuja kuchukua hii nchi.
Haina kiongozi anaestahili kupewa nchi... wote walio baki pale ni watu wa chuki, wafitinishi, wababe....
Ndio maana kwao hawaoni shida nchi kutotawalika kutokana na tamaa zao za madaraka.
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,487
Likes
823
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,487 823 280
Hii nafharia ya kuwa zotto akitendewa haki ili kuiokoa CDM inanikwaza sana, lazima mjue hakuna ama Zitto ama slaa au na yotote yule ni maarifu zaidi ya Chama na miaingi yake.
 
P

Priss

Senior Member
Joined
Dec 24, 2012
Messages
125
Likes
0
Points
0
P

Priss

Senior Member
Joined Dec 24, 2012
125 0 0
kama ni kweli mbona watu wamehudhuria? ina maana basi huyo ndg. wa zirro aliwatembelea watu na kuwaomba wahudhurie mkutano. KWELI HII WANZUKI.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
UKABILA NYERERE ALIUKOMESHA!!!!!!!!! Usianzishe harakati za TRIBAL APATHED maana Mandela alikuwa mmoja na kesharudisha kadi yake. Kumbuka Burundi walivomalizana!
Wewe kauzu kweli ukabila umejaa Chadema siyo maneno yangu ni maneno ya Said Arfi aliyejiudhulu.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,615
Likes
12,214
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,615 12,214 280
Wewe kauzu kweli ukabila umejaa Chadema siyo maneno yangu ni maneno ya Said Arfi aliyejiudhulu.
Kwa hiyo wewe chochote aemacho bwana Side mnyamwezi Arfi wakubalana nacho tu! Ama hili la ukabila specifically ndo umelikubali?
 

Forum statistics

Threads 1,262,857
Members 485,720
Posts 30,134,622