Ndugu wa Zitto waokoa Mkutano wa Slaa

  • Thread starter Kamarade wa kamarade
  • Start date

K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
57
K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined Dec 6, 2013
10 0 0
Katika Hali isiyokuwa imetarajiwa mdogo wake Zitto amefanikiwa kuokoa Mkutano wa Dr Slaa kushinwa kufanyika mjini kigoma.

Wanafamilia na ndugu wa karibu wa Zitto wakiongozwa na mdogo wake aitwae Bayona walifanikiwa kupunguza munkari wa Wana CHADEMA waliokuwa na hasira ambao waliokuwa wamejiandaa kuvuruga Mkutano huo kwa kuwataka wahudhurie Mkutano huo Bila ya kufanya vurugu huku wakisubiri matokeo ya rufaa ya Zitto kwa baraza kuu la chadema ambalo wanaamini litatenda haki na kuokoa chama.

Haijulikani kama hili limefanyika likiwa na mkono wa Zitto isipokuwa katika taarifa yeke leo mbele ya waandishi, Wakili wa Zitto aligusia kuwa Zitto haungi mkono vitendo vya fujo anavyofanyiwa Dr Slaa na kuwataka wanacham kutulia kuacha hatua za kichama ziendelee.
 
K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
10
Likes
0
Points
0
Age
57
K

Kamarade wa kamarade

Member
Joined Dec 6, 2013
10 0 0
Kuongopa kwani wewe upo Kigoma? Kwanini usiwaulize waliokuwepo huko!
 
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2012
Messages
14,923
Likes
4,692
Points
280
E

Earthmover

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2012
14,923 4,692 280
..

....Hilo ni onyo!! Bravo Kamanda Slaa!!!
 
L

london

JF-Expert Member
Joined
Sep 12, 2010
Messages
223
Likes
2
Points
0
L

london

JF-Expert Member
Joined Sep 12, 2010
223 2 0


Katika Hali isiyokuwa imetarajiwa mdogo wake Zitto amefanikiwa kuokoa Mkutano wa Dr Slaa kushinwa kufanyika mjini kigoma. Wanafamilia na ndugu wa karibu wa Zitto wakiongozwa na mdogo wake aitwae Bayona walifanikiwa kupunguza munkari wa Wana CHADEMA waliokuwa na hasira ambao waliokuwa wamejiandaa kuvuruga Mkutano huo kwa kuwataka wahudhurie Mkutano huo Bila ya kufanya vurugu huku wakisubiri matokeo ya rufaa ya Zitto kwa baraza kuu la chadema ambalo wanaamini litatenda haki na kuokoa chama. Haijulikani kama hili limefanyika likiwa na mkono wa Zitto isipokuwa katika taarifa yeke leo mbele ya waandishi, Wakili wa Zitto aligusia kuwa Zitto haungi mkono vitendo vya fujo anavyofanyiwa Dr Slaa na kuwataka wanacham kutulia kuacha hatua za kichama ziendelee.
Wewe ni mmoja wa mafyatu wachache mliobaki hapa kutengeneza story za uwongo tu. Ungeupanga vizuri uongo wako na utetezi kwa bwana nkuba wako Zitto. Chadema ni chama kikuu cha upinzani, hakihitaji kusomba watu km ccm kwenda kwenye mkutano. CCM ndo huwa wanabembeleza watu kwa magari na chakula kuhudhuria mikutano na siyo chakula na ndio wanawezatumia familia ya zitto kuleta watu mkutanoni.
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,442
Likes
3,875
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,442 3,875 280
Alipo kuwa jimboni kwa Zitto ndugu zake hawa kusemwa kusaidia kuokoa mkutano wa Slaa baada ya mkutano wa Kigoma kufanyika kwa mafanikio makubwa ndugu zake Zitto wanasemwa kuwa ndio walio okoa mkutano.Wakati siku za nyuma huyo huyo Bayona alitajwa kuwa ndie aliye kuwa anaongoza maandamano kiasi cha k udriki hata kuvunja vijiwe vya CHADEMA pamoja na kuchana bendera za chama.Sijui huu uzuri wa leo ameutoa wapi.
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,451
Likes
24,508
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,451 24,508 280
naona mnajileta tu.mwanzo mkasema hautofanyika.umefanyika!mkasema watu wachache.uwanja ukajaa!mkasema wamejaa watoto,ikaletwa picha!mkasema tume-edit,ITV wakaripoti!Mkasema ITV inachakachua.nyie mbona wehu sana
 
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2011
Messages
3,396
Likes
19
Points
135
Makala Jr

Makala Jr

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2011
3,396 19 135
Haya ni matokeo ya division 5, hao ndugu wa Zitto wamezunguka nyumba ngapi kuhamasisha watu hadi wajaze eneo la mkutano?
 
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
792
Likes
3
Points
0
S

simbilisi

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
792 3 0
Mmmmmhhhhh hata shetani haongopi hivi......ungeweka hata paragraph tu basi. Who is he in CDM politics?
acha wivu mburula wewe, mpaka unasoma thread yake na kuchangia he is somebody
 
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
754
Likes
3
Points
0
Jiwejeusi

Jiwejeusi

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
754 3 0
wajinga kama wewe kamwe siwapi nafasi. jiulize
 
K

kikule

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
217
Likes
30
Points
45
K

kikule

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
217 30 45
yaan msigwa atachoka kufundisha,akili za magamba zimedumaa
 
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2011
Messages
998
Likes
99
Points
60
Age
43
K

kajunju

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2011
998 99 60
dr slaa ujio wake umefanikiwa kwa asilimia 90. Vurugu zilitkea mabamba ambako jamal ni mnazi wa ccm na alishindwa na mkosamali na ata kasulu ilichangiwa na mgawanyiko ndani ya chama.walioandaa vurugu ksulu imebaki aibu kwani kigoma imewashushua.walitegemea kgma vurugu itakuwa kubwa. Ni muda muafaka wote walioshiriki washughulikiwe
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,227
Likes
6,271
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,227 6,271 280
Mleta mada kanywa pombe ya ndizi maarufu
kwa jina la KAYOGA hasa ndani ya Mkoa wa
Kigoma,mikutano hii imefanyika kadri CDM
walijipanga pia jua nyakati hizi mvua ni nyingi
 

Forum statistics

Threads 1,263,593
Members 485,990
Posts 30,157,459