Ndugu wa Zitto waokoa Mkutano wa Slaa

  • Thread starter Kamarade wa kamarade
  • Start date

Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Kama mkutano umesha fanyika na ukaisha salama mengine hadithi tu hizi .Waacheni Chadema wazidi kujenga Chama
 
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined
Jan 18, 2007
Messages
14,601
Likes
3,951
Points
280
Ben Saanane

Ben Saanane

Verified Member
Joined Jan 18, 2007
14,601 3,951 280


Katika Hali isiyokuwa imetarajiwa mdogo wake Zitto amefanikiwa kuokoa Mkutano wa Dr Slaa kushinwa kufanyika mjini kigoma. Wanafamilia na ndugu wa karibu wa Zitto wakiongozwa na mdogo wake aitwae Bayona walifanikiwa kupunguza munkari wa Wana CHADEMA waliokuwa na hasira ambao waliokuwa wamejiandaa kuvuruga Mkutano huo kwa kuwataka wahudhurie Mkutano huo Bila ya kufanya vurugu huku wakisubiri matokeo ya rufaa ya Zitto kwa baraza kuu la chadema ambalo wanaamini litatenda haki na kuokoa chama. Haijulikani kama hili limefanyika likiwa na mkono wa Zitto isipokuwa katika taarifa yeke leo mbele ya waandishi, Wakili wa Zitto aligusia kuwa Zitto haungi mkono vitendo vya fujo anavyofanyiwa Dr Slaa na kuwataka wanacham kutulia kuacha hatua za kichama ziendelee.
Huu ni upuuzi kama ni kweli kwanini iwe leo?
 
G

gwabos

Senior Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
112
Likes
0
Points
0
G

gwabos

Senior Member
Joined Dec 5, 2013
112 0 0
Meng yatasemwa lkn ukwer utabak kuwa ukwer.Dr.S. Na wanaCDM songambele adui kashaanza kutapatapa.
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
57,912
Likes
54,810
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
57,912 54,810 280
yaani CDM itegemee hisani ya huyo masikini BAYONA ! haya sasa ni masihara ya kiwango cha juu mno ! ACHENI DHARAU NYIE VIJANA .
 
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined
Jul 6, 2011
Messages
4,661
Likes
2,139
Points
280
N

Ndakilawe

JF-Expert Member
Joined Jul 6, 2011
4,661 2,139 280
Jungu kuu...halikosi ukoko!
 
D

donge

Senior Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
121
Likes
19
Points
35
D

donge

Senior Member
Joined Apr 7, 2011
121 19 35
Mleta mada kanywa pombe ya ndizi maarufu
kwa jina la KAYOGA hasa ndani ya Mkoa wa
Kigoma,mikutano hii imefanyika kadri CDM
walijipanga pia jua nyakati hizi mvua ni nyingi
Kweli kwa mvua zinazonyesha Kigoma kwa sasa na hali ya mahudhurio ilivyokuwa kwenye mikutano ya Dr. Slaa kwa hakika Chadema wamefanikiwa kwa kiasi kikubwa.
 
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2013
Messages
2,201
Likes
219
Points
160
K

Kilasi Mkuu

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2013
2,201 219 160


Katika Hali isiyokuwa imetarajiwa mdogo wake Zitto amefanikiwa kuokoa Mkutano wa Dr Slaa kushinwa kufanyika mjini kigoma. Wanafamilia na ndugu wa karibu wa Zitto wakiongozwa na mdogo wake aitwae Bayona walifanikiwa kupunguza munkari wa Wana CHADEMA waliokuwa na hasira ambao waliokuwa wamejiandaa kuvuruga Mkutano huo kwa kuwataka wahudhurie Mkutano huo Bila ya kufanya vurugu huku wakisubiri matokeo ya rufaa ya Zitto kwa baraza kuu la chadema ambalo wanaamini litatenda haki na kuokoa chama. Haijulikani kama hili limefanyika likiwa na mkono wa Zitto isipokuwa katika taarifa yeke leo mbele ya waandishi, Wakili wa Zitto aligusia kuwa Zitto haungi mkono vitendo vya fujo anavyofanyiwa Dr Slaa na kuwataka wanacham kutulia kuacha hatua za kichama ziendelee.
Nyii maccm baada ya mbinu zenu kuingia mkenge ndiyo mnajidai ndugu wa Zito wame saidia.Zito umaarufu wake uko wapi nje ya cdm.Jiulize Lamwai yuko wapi.Wa kimmaliza hutamsikia tena.Akienda ccm ndiyo litakuwa kaburi lake maana ccm yenyewe kaburi liko tayari
 
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2012
Messages
1,906
Likes
125
Points
160
N

nemasisi

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2012
1,906 125 160
Mna wakati mgumu sana! Poleni
 
T

Tozeshai Kiagha

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2011
Messages
210
Likes
0
Points
33
T

Tozeshai Kiagha

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2011
210 0 33
Hata mtoto mdogo hadanganyiki....!!!
Kweli maCCM mna hali ngumu,Slaa kawazidi kete sasa mnaleta mipasho yenu kama kawaida yenu.....Poleni.
 
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2012
Messages
1,740
Likes
9
Points
0
Young Tanzanian

Young Tanzanian

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2012
1,740 9 0


Katika Hali isiyokuwa imetarajiwa mdogo wake Zitto amefanikiwa kuokoa Mkutano wa Dr Slaa kushinwa kufanyika mjini kigoma. Wanafamilia na ndugu wa karibu wa Zitto wakiongozwa na mdogo wake aitwae Bayona walifanikiwa kupunguza munkari wa Wana CHADEMA waliokuwa na hasira ambao waliokuwa wamejiandaa kuvuruga Mkutano huo kwa kuwataka wahudhurie Mkutano huo Bila ya kufanya vurugu huku wakisubiri matokeo ya rufaa ya Zitto kwa baraza kuu la chadema ambalo wanaamini litatenda haki na kuokoa chama. Haijulikani kama hili limefanyika likiwa na mkono wa Zitto isipokuwa katika taarifa yeke leo mbele ya waandishi, Wakili wa Zitto aligusia kuwa Zitto haungi mkono vitendo vya fujo anavyofanyiwa Dr Slaa na kuwataka wanacham kutulia kuacha hatua za kichama ziendelee.
Safi sana zitto family kwa kuokoa chama pia hakksheni ruzuku inakaguliwa
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,527
Likes
117
Points
160
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,527 117 160
sizitaki hizi mbichi , hiyo ndo lugha ya kujifariji kwa alieshindwa. Poleni sana kwa kushindwa vibaya . Kwa sisi wana masumbwi tunauita ushindi wa T O, hongera sana Dr umetutoa kimasomaso.
 
J

Jogoo lakienyeji

Member
Joined
Oct 14, 2013
Messages
7
Likes
0
Points
0
J

Jogoo lakienyeji

Member
Joined Oct 14, 2013
7 0 0
Kawadanganye wenzako milembe, endelea kuwa mtumwa wa mafisadi.
 
P

Pachama

Senior Member
Joined
May 24, 2013
Messages
149
Likes
0
Points
33
P

Pachama

Senior Member
Joined May 24, 2013
149 0 33
nawewe ulikuwa na bango? Au ulikuwa na silaha gani ya jadi ktk kujiandaa kuvuruga mkutano huo?
 
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2011
Messages
2,083
Likes
341
Points
180
Ikwanja

Ikwanja

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2011
2,083 341 180
mnatafuta pa kumtolea zito, majanga
 
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
944
Likes
86
Points
45
YouTube

YouTube

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
944 86 45
kwenda Kigoma kwa kipindi dk slaa pamoja na udokta wake hajatumia busara au amepelekewshwa tu Mbowe ! cc Dr.W.Slaa Yericko Nyerere Mungi Tumaini Makene sixgates
 
Last edited by a moderator:
George J Minja

George J Minja

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2013
Messages
290
Likes
4
Points
35
Age
32
George J Minja

George J Minja

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2013
290 4 35
Mtatapa tapa sana ila CHADEMA sio one man part bi chama kubwa la mtu nyingi/nyome hata Mbowe akikosea tunapiga chini na Peoples power inaendeleza libeneke,kama mliamini Zitto ndio CHADEMA subirini muone matokeo ya barua aliyoleta,nawahakikishieni ZZK,DR na yule wa Arusha wote wanapigwa chini bila kuwaangalia usoni,huwezi fanya kazi za CCM ,ndani ya CHADEMA,hata mimi nikikosea Chama kinifukuze wala sitalalamika.
 

Forum statistics

Threads 1,272,334
Members 489,924
Posts 30,447,865