Ndugu wa Zitto waokoa Mkutano wa Slaa

  • Thread starter Kamarade wa kamarade
  • Start date

J

jhaule

Member
Joined
May 25, 2010
Messages
45
Likes
0
Points
0
J

jhaule

Member
Joined May 25, 2010
45 0 0
Hilo toa mada msiangaike nalo nalijua ni kitumwa cha nchemba yule aliefumaniwa na mke wa mtu igunga,lichama lina wendawazimu kibao kama kina nchemba,nape,zee la usingizi na wengine lakini hakichukui hatua kazi kubebana tu,chadema hoyeeee
 
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2007
Messages
2,127
Likes
6
Points
0
omarilyas

omarilyas

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2007
2,127 6 0
Hilo toa mada msiangaike nalo nalijua ni kitumwa cha nchemba yule aliefumaniwa na mke wa mtu igunga,lichama lina wendawazimu kibao kama kina nchemba,nape,zee la usingizi na wengine lakini hakichukui hatua kazi kubebana tu,chadema hoyeeee
Tatizo kubwa la CHADEMA sio Mbowe wala Zitto bali ni uhodhi wa fikra nyepesinyepesi kama hizi. Na mbaya Zaidi baada ya kummaliza Zitto na siasa zao za fitna na Dr Slaa kwa kutumia ujinga wake kisiasa kwa kukubali kuwa kafara wa kueneza uzandiki dhidi ya Ziito pamoja na ufisadi mkubwa waliometegea kina Mbowe kwenye matumizi ya fedha za chama ikiwemo kumkopesha shilingi milioni 80 kulipia nyumba na milioni 40 ya fenicha pamoja na madeni mengine kibao yasiliyolipwa, genge la wehu la Tundu Lissu, Msigwa na Lema ndilo litafanya hayo mapinduzi mnayoyatengeneza... hapo ndio mtakapojua ukubwa wa tatizo maana ndipo fikra za kijinga kama hizi hapa juu ndio zitakuwa zimehodhi sura ya CHADEMA...
 
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2011
Messages
270
Likes
2
Points
33
Age
49
jesse alibalio

jesse alibalio

JF-Expert Member
Joined May 13, 2011
270 2 33
Pombe ya mahindi hii

LUBISI AU MBANDULE
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,743
Likes
51,761
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,743 51,761 280
Hivi Chadema haiwezi kupiganiwa na mtu ambaye hatoki kaskazini na akaungwa mkono.
inasemekana umasikini huchangia sana ubaguzi .
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
56,743
Likes
51,761
Points
280
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
56,743 51,761 280
Tatizo kubwa la CHADEMA sio Mbowe wala Zitto bali ni uhodhi wa fikra nyepesinyepesi kama hizi. Na mbaya Zaidi baada ya kummaliza Zitto na siasa zao za fitna na Dr Slaa kwa kutumia ujinga wake kisiasa kwa kukubali kuwa kafara wa kueneza uzandiki dhidi ya Ziito pamoja na ufisadi mkubwa waliometegea kina Mbowe kwenye matumizi ya fedha za chama ikiwemo kumkopesha shilingi milioni 80 kulipia nyumba na milioni 40 ya fenicha pamoja na madeni mengine kibao yasiliyolipwa, genge la wehu la Tundu Lissu, Msigwa na Lema ndilo litafanya hayo mapinduzi mnayoyatengeneza... hapo ndio mtakapojua ukubwa wa tatizo maana ndipo fikra za kijinga kama hizi hapa juu ndio zitakuwa zimehodhi sura ya CHADEMA...
pamoja na kutoa MAPOVU MENGI KIASI CHA KUJAZA PIPA , LAKINI NAOMBA NIKUSHUKURU KWA MATUSI YAKO .
 
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
705
Likes
0
Points
33
W

wauwau

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
705 0 33
Niliona mkutano wake Chanel Ten, watu hawazidi 120 pamoja na watoto askari na watu anaoongozana nao. Ndi maana hapa hata picha haziwekwi. wakati wa helkopta tulikuwa tunawekewa kila aliyekuja kushangaa, leo mbona hamuweki. Acha umburula mikutano yote hovyo
 
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,607
Likes
5,463
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,607 5,463 280
Tatizo kubwa la CHADEMA sio Mbowe wala Zitto bali ni uhodhi wa fikra nyepesinyepesi kama hizi. Na mbaya Zaidi baada ya kummaliza Zitto na siasa zao za fitna na Dr Slaa kwa kutumia ujinga wake kisiasa kwa kukubali kuwa kafara wa kueneza uzandiki dhidi ya Ziito pamoja na ufisadi mkubwa waliometegea kina Mbowe kwenye matumizi ya fedha za chama ikiwemo kumkopesha shilingi milioni 80 kulipia nyumba na milioni 40 ya fenicha pamoja na madeni mengine kibao yasiliyolipwa, genge la wehu la Tundu Lissu, Msigwa na Lema ndilo litafanya hayo mapinduzi mnayoyatengeneza... hapo ndio mtakapojua ukubwa wa tatizo maana ndipo fikra za kijinga kama hizi hapa juu ndio zitakuwa zimehodhi sura ya CHADEMA...
Ndugu yangu Lyasa,

Hii inaitwa jf ya watu GT,

Hoja za mtu makini hujengwa katika mizani halisi na sio hisia na mihemko,

Tofautisha sana jf na mitandao kama twita na fb ambako unaweza kuwachagua watu wakujibu hoja zako,

Nakusihi tuliza moyo na akili kisha jenga hoja zako kwakutumia uhalisia wa mambo (ushahidi) na sio hamari za vijiweni
 

Forum statistics

Threads 1,262,132
Members 485,449
Posts 30,114,683