Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

EX PM SUMAYE alikamata kiwanda cha madawa kulevya kunduchi!kesi imeyeyuka.sasa ushahidi ni nini kwa sheria zetu?
 
Kenyan rangers have shot dead a notorious Somali poacher who plundered a game park for two decades and has killed 17 elephants and nine rhinos in the last five years, the Kenya Wildlife Service (KWS) said today. Sixty-year-old Hussein Rage Ture, who was reputed locally to have magic powers, died during a gunfight with rangers yesterday in Kenya's Tsavo East National Park, ending a two-and-a-half month chase in and outside the park. Another member of his gang of three was seriously injured. ''I'm glad to tell Kenyans and the world at large that this poacher has been eliminated,'' Julius Kipng'etich, the KWS director, told a news conference. ''It has been a rat race between our rangers and the gangsters. We suspect that the target was rhinos.'' Ture died near a ranch outside the park, KWS said.

A rusty AK-47 rifle and 113 rounds of ammunition were found with him. Kipng'etich said that Ture, known for helping other Somali poachers plan their hunts, had been pursued since the 1980s. Poaching is a perennial problem in the east African country, whose wildlife and parks are a major tourist draw. Most famous for its elephants, Tsavo East -- which lies in north-east Kenya near the Somali border -- has been particularly hard-hit by poaching, especially in the late 1980s. Sections of it were closed to visitors at one point due to the menace. KWS said Ture took away 72 kgs (159 lb) of rhino horn and 600 kgs of ivory between 2001 and 2006 for sale in his homeland. ''I can almost say we trace the gangster to more than 20 years of contact with KWS,'' said Kipng'etich, adding that he survived capture for so long thanks to his knowledge of the vast park's scrubland terrain.

KWS described Ture as being hump-backed, a sharp-shooter, plus ''swift and very brave''. ''He is known to be a specialised sorcerer who makes predictions about situations beforehand, and therefore has a lot of confidence from his gang members and other poaching gangs,'' KWS said in a statement. One kilogram of rhino horn fetches 1,800 dollars in the Somali market while a kilogram of ivory is valued at $500 , KWS said. REUTERS
 
Naomba nieleweke.Sio kwamba naunga mkono hoja yako lahasha,na wala sisemi kwamba Wasomali wote ni wabaya,ila naongea out of my own xperience.Wasomali WOTE nilio waona na kuwajua ni watu wenye biashara chafu,they are not straight people.Kwa hiyo si shangai juu ya hayo unayo sema.Kwa hiyo,sidhani ingekuwa busara kwa chama kinacho jidai kwamba ni safi kumshirikisha mtu kama Kinana kwenye uongozi wa chama.Kwanza sio mtu msafi na tayari ana tuhuma nyingi.Kwa hiyo naamini yuko chamani kwa ajili ya shughuli fulani,tena chafu.
Wana JF;
Taarifa za kina nilizozipata zimewataja rais wa Kisomali waishio Arusha (SILVER PARM, DUKA LA PEMBEJEO ZA KILIMO, DRY CLEANER, NA INTERNET CAFE) wanatajwa kuwa ni ndugu wa karibu wa Abdulhaman Kinana. Wasomali hao wanatajwa kuwa vinara wa kufanya biashara haramu ndani na nje ya Tanzania. Kusafirisha binadamu Human Trafficking, kutumika na Al- Shabab, kuingiza nchini Wasomali. nk.

Nawasilisha
 
Tafuta kazi mkuu ufanye au umeamua kujikita kwenye udaku, ukiitwa mahakamani ukatoe ushahidi upo tayari?

hajahukumu anatuambia tuhuma za Kinana alizosikia. Ritz, kama una ushahidi wa kwamba hakufanya na wewe ungetupa ushahidi wa kukanusha badala ya kukanusha tu.
 
P96WF00Z.jpg
[/QUOTE
Ni ujumbe tosha. Hakika baada ya miaka 20 tunaweza tusiwe na hawa wanyama tena.
 
Mbona wiki lililopita humu JF Kinana hakuwepo? sasa leo watu wana hasira naye ni kipi hasa kinawanyima usingizi nyie Machalii wa Arusha? au ni Nchi nzima mmemzobokea hasa wale mashabiki wa Lowassa na ProCDM
hawa watu watapita na watakuja wengine, km ni kweli anazuia Mustakabali wa Nchi yetu ni nani humu JF anayesifiwa au tumebakia mipasho tu?

Ukiingia kwenye uongozi wa kisiasa jipime kwanza usafi wako. Kinana alijipima na kuona anafaa sasa JF wanataka kudhibitisha kwamba hafai. Taifa linaweza kunufaika na mabishano juu ya Kinana waache JF wapumue.
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.

Na wewe Kamshitaki katika vyombo vya dola kwamba kasema uongo.
 
Wazazi,Kampuni ya clearing ya Kinana ndio ilisafirisha pembe za ndovu vilizo shikwa Vietnam,wakati ule mama Kilango aliposema kuwa kuna kigogo wa CCM anahusika ni Kinana Poucher number Moja Tz akishirikiana na Luhanjo ;Ile dili ya kutorosha wanyama ..................kwa ndege yumo na itaishia hewani.......................Kidumu Chama Cha Majangili.
 
Mkuu Ritz
Ushahidi wautoe wapi? sera hawana ila majungu na fitina hapo umefika hicho ndicho wanachohubiri kila siku kwenye majukwaa!

Chama
Gongo la mboto DSM
.

Kimantiki, kukanusha tuhuma nako kunahitaji ushahidi. Tupe ushihidi wako wa kukanusha.
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.

RITZ!

Ushahidi kwa serikali ipi? Hii ya wana MAGAMBA!!!! Mbona ushahidi wa EPA na ufisadi mweingine ulishapelekwa kwa Mkurugenzi wa Mashtaka na kakalia taarifa. Hata huu wa Mabilioni ya Uswisi nini kinacho endelea kwenye serikali hii ya NDIMI MBILI??????

Nani asiyejua kwamba hawa jamaa hapa Arusha ni wafanya biashara Haramu ya kusafirisha binadamu hapa nchini????

Kama waliamini jamaa ni msafi basi MAGAMBANI kumeoza haswa.
 
Sasa Horiyaa wote watakuwa ndugu zake Kianana na watahamia Tz kwa fujo na Tembo wataijua habari yao..kwani Kinana hali Gomba aka Mirungi ................CCM wamechoka kutawala
 
Sasa wewe ulitaka ushahidi wa nani alituma kontena aweke hapa JF? Akihitajika kufanya hivyo na vyombo vya sheria ushahidi utawekwa hadharani; bado sijaona tatizo la hiyo kesi; taxi yako kusafirisha kahaba haimaaniishi na wewe ni kahaba; acheni taratibu za kisheria zifanye kazi!

Chama
Gongo la mboto DSM

Chama

china ungenyongwa.
 
Wana JF;
Taarifa za kina nilizozipata zimewataja rais wa Kisomali waishio Arusha (SILVER PARM, DUKA LA PEMBEJEO ZA KILIMO, DRY CLEANER, NA INTERNET CAFE) wanatajwa kuwa ni ndugu wa karibu wa Abdulhaman Kinana. Wasomali hao wanatajwa kuwa vinara wa kufanya biashara haramu ndani na nje ya Tanzania. Kusafirisha binadamu Human Trafficking, kutumika na Al- Shabab, kuingiza nchini Wasomali. nk.

Nawasilisha
Tanzaniiiia Tanzania nakupenda kwa moyo woteee,nnchi yangu Tanzania..........................
 
Kaka Tuhuma za Kinana ni nyingi saana, na hizo ni chache tu , ila sasa Serikali Yetu ya Wadanganyika ndiyo maana Kila kitu ukisema wanakuuliza una ushahidi, Waambie Ndiyo na wakidhibitisha kuwa una ushahidi halisi na vielelezo kuna mambo mawili wanakupa chukua chako funga mdomo au wa ku do mbaya, kama si kukupoteza, Nani asiyemjua Kinana Arusha, Ashakumbwa na tuhuma nyingi sana ila, Ona Pesa za uswis Sasa zinavyopigwa Dana dana, Wanajitahidi kumfunika Zito, ukweli unajulikana, Nani ameona hayo mawasiliano ya Serikali yetu na serikali ya Uswis,

huo ndo ukweli hata kama ccm na serikali yao hawapendi kuusikia
 
Unadhani kwanini taarifa hii na nyingine za sampuli hii zinakuja kasi sana kwa wakati huu?kuna nini hapa,mbona wiki mbili zilizopita hakukua na taarifa za sampuli hii!
.

Simple logic.
ukiwa kiongozi unamulikwa zaidi na jamii kuliko mtu wa kawaida.
 
Kwani dosdos si mwizi tu hata hiyo hotel pesa ni za wizi alimuuza jamaa flani kwa polisi wakamuuwa ndo akabaki na pesa
huyo aliyeposti nadhani ni "kilaza original" kwa taarifa yako silver palm hotel ni dogo moja anaitwa mohamed dosidosi wala hana uhusiano wowote na kinana na mdogo wake anamiliki kampuni ya mbegu na dry cleaner wala wote hawana uhusiano woowte wa kidugu wala wa kibiashara na kinana, usipende kuwachafua watu kwa mabo usiyoyajua!
 
kwanini huyu jamaa anaibua hoja ya kinana baada ya kuwa bosi mkubwa pale CCM? au anatafuta sifa za kijinga? acheni kupakazia watu baada ya kuula,kinana anaweza akawa na dili zake kama wewe kilaza mkubwa lakini si hizo za kusafrisha binadamu, kama mtu amekosa kitu cha ku-post JF ni vyema akaenda hata kusalimia wazazi wake kijijini ili apoteze muda na si kutuletea umbeya mtupu,watu na akili zetu hatuna muda wa ku-vist kwenye JF na kusoma upuuzi kama huu.
 
  • Thanks
Reactions: Axe

Similar Discussions

Back
Top Bottom