Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

ngurdoto

Member
Joined
Aug 19, 2010
Posts
58
Reaction score
23
Wana JF;
Taarifa za kina nilizozipata zimewataja rais wa Kisomali waishio Arusha (SILVER PARM, DUKA LA PEMBEJEO ZA KILIMO, DRY CLEANER, NA INTERNET CAFE) wanatajwa kuwa ni ndugu wa karibu wa Abdulhaman Kinana. Wasomali hao wanatajwa kuwa vinara wa kufanya biashara haramu ndani na nje ya Tanzania. Kusafirisha binadamu Human Trafficking, kutumika na Al- Shabab, kuingiza nchini Wasomali. nk.

Nawasilisha
 
Machine zenyewe sio hizo zinazo semekana kuwa zilitolewa na wafadhiri kwa ajili ya hospital ya serikali mzee kinono akazipiga puu?!

Tafuta kazi mkuu ufanye au umeamua kujikita kwenye udaku, ukiitwa mahakamani ukatoe ushahidi upo tayari?
 
Wana JF;
Taarifa za kina nilizozipata zimewataja rais wa Kisomali waishio Arusha (SILVER PARM, DUKA LA PEMBEJEO ZA KILIMO, DRY CLEANER, NA INTERNET CAFE) wanatajwa kuwa ni ndugu wa karibu wa Abdulhaman Kinana. Wasomali hao wanatajwa kuwa vinara wa kufanya biashara haramu ndani na nje ya Tanzania. Kusafirisha binadamu Human Trafficking, kutumika na Al- Shabab, kuingiza nchini Wasomali. nk.

Nawasilisha

Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.
 
P96WF00Z.jpg
 
Ni Falcon dry cleaner,hawa jamaa wanajificha kumbe wana dili haramu.moja ipo mtaa wa stand ndogokaribu na AM hotel..KINANA NI POUCHER
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.
Kaka hata kama una ushahidi kutoka kwa Yesu au mtume Mohamed na ukaupeleka kwenye vyombo vyetu hivi vya sheria hakuna kitakachofanyika mwenyewe unajua na si mgeni,hebu nikuulize mtu kama mzee wa vijisenti baado utasema watu wapeleke ushahidi?kwa hiyo acha kupiga blabla,huenda upeleke ushahidi wa teja la mtaani ndio utashughulikiwa
 
Tafuta kazi mkuu ufanye au umeamua kujikita kwenye udaku, ukiitwa mahakamani ukatoe ushahidi upo tayari?

Ritz, ushahidi upo. ishu yenyewe ilitokea kabla ya kuwepo kwa JF labda hapo ndio ulimiss.

Kwa ufupi mashine zilitolewa kusaidia hopsitali ya Mkoa wa Arusha lakini zikaishia kuwa mali ya Kinana. Tukizungumza ktk lugha nyepesi kwa kutumia mifano ya leo (maana ni utamaduni endelevu) ni kama jinsi maofisa wa serikali walivyobadili nambari za usajili wa magari ya umma na kuweka za binafsi, na kisha kuyatumia kibinafsi. Sasa Ritz tujiulize kaka, hivi kama hapatakuwa na credible force unadhani hayo magari yatarudi yote? na yatakayorudi yatakuwa kwenye hali gani?

Na je kwa makosa ya aina hiyo hivi kwa nini hao maofisa hawajfukuzwa kazi badala yake Magufuli na CCM wanaendelea kutoa ultimatums! Ni kama vile wezi wa EPA walivyopewa muda kurudisha walichoiba na vidagaa vidogo kupelekwa mahakamani kufunika kombe.
 
Falcon dry cleaner ndiyo ya kinana.habari za kizushi hapa jf hatuzitaki tuna taka fact na mawe za kusupport hoja.chadema tuna bendi kama TOT inanzishwa nafasi za mipasho kama za hadija kopa ziko wazi tunahitaji watu wa mipasho kama wewe NGURDOTO!!
 
huyo aliyeposti nadhani ni "kilaza original" kwa taarifa yako silver palm hotel ni dogo moja anaitwa mohamed dosidosi wala hana uhusiano wowote na kinana na mdogo wake anamiliki kampuni ya mbegu na dry cleaner wala wote hawana uhusiano woowte wa kidugu wala wa kibiashara na kinana, usipende kuwachafua watu kwa mabo usiyoyajua!
 
lugha hii ndo ileeeeee nikishindwa uchaguzi nimeibiwa kura, fulani ni tapeli, fulani fisadi, fulani muuza unga, fulani freemason, fulani chuma ulete, fulani shoga lete ushahidi wa nini we huoni, ujue hata wewe wasiokujua wanakuita majina hayo, yote au mojawapo au mawili na mengine mabaya zaidi
 
Me nawaambia CCM inakotupeleka sijui wapi na wasomali wao!
 
huyo aliyeposti nadhani ni "kilaza original" kwa taarifa yako silver palm hotel ni dogo moja anaitwa mohamed dosidosi wala hana uhusiano wowote na kinana na mdogo wake anamiliki kampuni ya mbegu na dry cleaner wala wote hawana uhusiano woowte wa kidugu wala wa kibiashara na kinana, usipende kuwachafua watu kwa mabo usiyoyajua!


kwahiyo unataka kutuambia mohamed dosidosi anafanya biashara halali ?hivi unajua hilo jina la silver touch limetokana na nini ? na unajua aliondoka London kwa sababu gani ?
 
Mbona wiki lililopita humu JF Kinana hakuwepo? sasa leo watu wana hasira naye ni kipi hasa kinawanyima usingizi nyie Machalii wa Arusha? au ni Nchi nzima mmemzobokea hasa wale mashabiki wa Lowassa na ProCDM
hawa watu watapita na watakuja wengine, km ni kweli anazuia Mustakabali wa Nchi yetu ni nani humu JF anayesifiwa au tumebakia mipasho tu?
 
Tafuta kazi mkuu ufanye au umeamua kujikita kwenye udaku, ukiitwa mahakamani ukatoe ushahidi upo tayari?

labda nikuulize, wewe ni wakili wa kujitolea!? kama si hivyo bora na wewe ungenyamaza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom