Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

Ndugu wa Kinana ni vinara biashara haramu

Tafuta kazi mkuu ufanye au umeamua kujikita kwenye udaku, ukiitwa mahakamani ukatoe ushahidi upo tayari?

Mkuu Ritz
Tukijadili ufisadi sio udaku! Na usidhani kuwa mimi ni kilaza wa aina unayofikiria, nitoe ushahidi kwenye lipi?! Kwa kumtaja KINONO kuwa alipiga puu machine za kufulia?! Nitatoa ushahidi wakimuita KINONO na si mwingine zaidi ya KINONO au na wewe Ritz na wewe UMENONA nini?.
 
Last edited by a moderator:
Kaka Tuhuma za Kinana ni nyingi saana, na hizo ni chache tu , ila sasa Serikali Yetu ya Wadanganyika ndiyo maana Kila kitu ukisema wanakuuliza una ushahidi, Waambie Ndiyo na wakidhibitisha kuwa una ushahidi halisi na vielelezo kuna mambo mawili wanakupa chukua chako funga mdomo au wa ku do mbaya, kama si kukupoteza, Nani asiyemjua Kinana Arusha, Ashakumbwa na tuhuma nyingi sana ila, Ona Pesa za uswis Sasa zinavyopigwa Dana dana, Wanajitahidi kumfunika Zito, ukweli unajulikana, Nani ameona hayo mawasiliano ya Serikali yetu na serikali ya Uswis,
 
Kinana atakuwa sio msafi jinsi tufikiriavyo,very soon mambo yake yote yatamwagwa hapa jf.
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.

Ushahidi akautoe kwa mahakimu wale wale wa kupeana kindugu? Labda kama ni Mahakama katika nchi jirani kama Kenya. Hata ukitoa ushahidi wa kutosha bado serikali (mahakama huingiliwa na serikali katika maamuzi) haina utamaduni wa kutii sheria.
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.

Mkuu Ritz
Ushahidi wautoe wapi? sera hawana ila majungu na fitina hapo umefika hicho ndicho wanachohubiri kila siku kwenye majukwaa!

Chama
Gongo la mboto DSM
 
Last edited by a moderator:
Kinana ni mchafu, anajua uchafu wote uliofanywa na CCM toka 2005, anajua uchafu wote unaofanywa na CCM hadi sasa kwani yeye ndiye master mind. Kama mtakumbuka amekuwa meneja wa kampeni za uraisi za Kikwete 2005 na 2010 kwa mantiki hiyo ni lazima anajua uchafu wote unaoendelea ndani ya CCM.

Kwa kumpa Ukatibu mkuu wa CCM hakutasaidia kuleta image nzuri hata kidogo kwa watanzania bali kunafundisha kwamba ukiwa mwizi mzuri unapewa cheo ili kuendeleza wizi.

Kwa sasa hakuna msafi ndani ya CCM na binadamu yoyote anayeipenda CCM kwa sasa ni lazima ana akili za maiti.
 
Mkuu Ritz
Ushahidi wautoe wapi? sera hawana ila majungu na fitina hapo umefika hicho ndicho wanachohubiri kila siku kwenye majukwaa!

Chama
Gongo la mboto DSM

Mfano mdogo wa ushahidi kuwa kinana anahusika na pembe za ndovu zilizoshikwa hong kong ni kwamba yeye anasema kampuni yake ndo ilisafirisha ila haihusiki, je kama yeye sio muhusika kwa nini asitumie kumbukumbu za ofisi yake kuweka wazi jina la mteja wake aliyetuma kontena lile kupitia kampuni yake?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Last edited by a moderator:
Mfano mdogo wa ushahidi kuwa kinana anahusika na pembe za ndovu zilizoshikwa hong kong ni kwamba yeye anasema kampuni yake ndo ilisafirisha ila yeye sio mmiliki wa mzigo ule,
je kama yeye sio mmiliki wa pembe hizo kwa nini asitumie kumbukumbu za ofisi yake kuweka wazi jina la mteja wake aliyetuma kontena lile kupitia kampuni yake?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums



Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
 
Kama una ushahidi wa kutosha ni vizuri ukaupeleka katika vyombo husika ili sheria ichukue mkondo wake mkuu.
KUPELEKA USHAHIDI MAHAKAMI AU BUNGENI KWA SERIKALI YETU HII NI SAWA na kupeleka ushahidi wa mauaji ya waisraeli kule MUMBAI kule India kwa kamati ya nidhamu ya AL Qaeda ili Aiman Zawahili atoe hukumu! kama unabisha wewe muulize kilichomkuta Ngwilizi na ushahidi wake wa tume ya wala rushwa aliyoipeleka Bungeni. Yaani Anna, kamgombeza kama vile house boy aliyevunja mlango wa fliji!!!! Hivyo ni bora atuletee sisi tulipigie jungu gumzo hilo kuliko mahakamani. wapulika iwe! do you understand what I mean?
 
Mfano mdogo wa ushahidi kuwa kinana anahusika na pembe za ndovu zilizoshikwa hong kong ni kwamba yeye anasema kampuni yake ndo ilisafirisha ila haihusiki, je kama yeye sio muhusika kwa nini asitumie kumbukumbu za ofisi yake kuweka wazi jina la mteja wake aliyetuma kontena lile kupitia kampuni yake?

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums

Sasa wewe ulitaka ushahidi wa nani alituma kontena aweke hapa JF? Akihitajika kufanya hivyo na vyombo vya sheria ushahidi utawekwa hadharani; bado sijaona tatizo la hiyo kesi; taxi yako kusafirisha kahaba haimaaniishi na wewe ni kahaba; acheni taratibu za kisheria zifanye kazi!

Chama
Gongo la mboto DSM

Chama
 
Chadema kwa majungu utawajua kupitia kashfa zao kwa viongozi wa CCM; endeleeni kupiga porojo Sekretaeti ya CCM inazidi kumaliza
 
Chadema kwa majungu utawajua kupitia kashfa zao kwa viongozi wa CCM; endeleeni kupiga porojo Sekretaeti ya CCM inazidi kumaliza

Kwa wenyeji wa Arusha mjini issue ya Kinana kujimilikisha mashine za kufulia zilizotolewa na Waitaliano kwa hospitali ya mkoa inajulikana sana. Ni scandal hii pamoja na uraia wa mashaka,Kinana hakuomba kugombea ubunge term ya pili. Kwa Arusha hata ndani ya CCM,huyu bwana hana ushawishi wowote. Jambo jingine limejitokeza miaka ya karibuni ni jamii ya Kisomali kutokana na jeuri ya pesa za uharamia kutaka kuteka biashara zote mjini Arusha. Wenyeji wamepambana vikali mpaka sasa mahusiano ni mabaya baina ya jamii hizi mbili.
 
Chadema kwa majungu utawajua kupitia kashfa zao kwa viongozi wa CCM; endeleeni kupiga porojo Sekretaeti ya CCM inazidi kumaliza

kweli inaimarika kama tulivyoona S'wanga kwenye mkutano wake Kinana na sekretari yake
 
Sasa wewe ulitaka ushahidi wa nani alituma kontena aweke hapa JF? Akihitajika kufanya hivyo na vyombo vya sheria ushahidi utawekwa hadharani; bado sijaona tatizo la hiyo kesi; taxi yako kusafirisha kahaba haimaaniishi na wewe ni kahaba; acheni taratibu za kisheria zifanye kazi!

Chama
Gongo la mboto DSM

Chama

taksi yako ikishikwa na bunduki iliyoua inakuwaje
 
Wana JF;
Taarifa za kina nilizozipata zimewataja rais wa Kisomali waishio Arusha (SILVER PARM, DUKA LA PEMBEJEO ZA KILIMO, DRY CLEANER, NA INTERNET CAFE) wanatajwa kuwa ni ndugu wa karibu wa Abdulhaman Kinana. Wasomali hao wanatajwa kuwa vinara wa kufanya biashara haramu ndani na nje ya Tanzania. Kusafirisha binadamu Human Trafficking, kutumika na Al- Shabab, kuingiza nchini Wasomali. nk.

Nawasilisha

Unadhani kwanini taarifa hii na nyingine za sampuli hii zinakuja kasi sana kwa wakati huu?kuna nini hapa,mbona wiki mbili zilizopita hakukua na taarifa za sampuli hii!
 
Mkuu Ritz
Tukijadili ufisadi sio udaku! Na usidhani kuwa mimi ni kilaza wa aina unayofikiria, nitoe ushahidi kwenye lipi?! Kwa kumtaja KINONO kuwa alipiga puu machine za kufulia?! Nitatoa ushahidi wakimuita KINONO na si mwingine zaidi ya KINONO au na wewe Ritz na wewe UMENONA nini?.
Hivi yule kamanda mwizi mstaafu wa magari pale arusha alirudisha zile pesa m4c alizodokoa?namzungumzia Kamanda Lema,na je amechuliwa hatua gani mpaka sasa?
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom