Ndoto za wadada Africa wa dot com, case study Adaeze Yobo

generation ya kina adaeze kwenye miss nigeria. marafiki zake wote wamezaa na kuolewa na footballers na Basketball NBA players wa ki nigeria sasa ni kutambiana tu kwenye mitandao maisha wanayoishi.. stephanie kaolewa na uche kalu footballer. winnie kaolewa na Nba player okandi.

kipindi cha off season wanarud zao lagos na familia zao na ku run the town kwa matumizi ya anasa mbayaa.

sasa mume nba au mpira analipwa million 300 kwa wiki kwa nini wadada wasijilipue kuolewa nao au kuzaa nao.

mambo ya sijui banker, auditor, doctor sijui proffessional za kawaida wadada wa mjini hawazitaki hizo as mishahara midogo hairuhusu anasa. wao wanataka vipato vya kufa mtu mtoto awe na uhakika wa kusoma world class university. vacations in the most beautifully places on earth. driving posh cars. designers clothes etc etc ndio wanachotaka.

na hapo bado wakaka wa kibongo wakikaza wakacheza soka majuu wadada wataacha wazee na kula nao sahan moja nao wale gudtime za dunian
 

Kuna ndoto za aina nyingi mama,

Ila cha muhimu ni ku-struggle kufikia hayo mafanikio. Mimi IG nafollow watu wengi sana wakubwa na wenye maisha mazuri, wanani inspire kupigana kufika pale walipo.

Ndoto ni nzuri ila unafanyaje kufikia ndoto zako??
 
Afu wanaigeria wenye majina wote hata kama wanaishi Nigeria lazima wakajifungulie US...ni kama aibu kuzalia mtoto Nigeria...yani ni full mashindano...

Ila vijana wao nawasifu kupenda kuoa kwao...look at our Thabit...anatanga tanga na black Americans badala ya kutafuta mmatumbi apunguze umasikini Tz...mcheza kwao bana...


 
what if vacation ni hapo uchira,au machame,ludewa,kibaigwa,,,,,,etc si utaishia kuwatizama tuu,kwa kuwa hatusomeki ?
 
watu wengi huenda kuzalia us ili watoto wao wapate uraia wa huko. wachina wanafanya sana huu mchezo.
 
heee we vipiiii? Nyalandu sasa ni mzee....??

Mtu akiolewa na age mate wake oohh mdogo hairuhusiwi, akiolewa na alomzidi mzee ...Mnataka nini hasaa? Mbona mnapenda kuchunguza ya watu? Ndio maana hamuendelei...Wewe wako anangapi hasa? Utakuta hata kupata hujampata kwanza ndio maana




 
Kila mmoja ana life style yake nawe buni yako...Me naamini wanaoongea hivi yote ni wivu kwani wao wangepata hizo chance wangekuwa hivyo hivyo...MANENO YA WAKOSAJI..



 
Acha waendelee nao tu, sie tulioanza na nyie wa chumba kimoja tuko wapi? Sio ndio tumeishia kuambiwa mlituoa kimakosa sio wa class zenu, kisa sasa hivi mmezifuma?

Well said dada mi natamani nirudishe muda nyuma ata salamu tu ningeuza.Wanaume awana maana ukipata mwenye pesa chukua fursa sie wake wema tumezalia mhimbili kwa kubana matumizi mchepuko unazalia ulaya.nyoooo wadada kamata fursa we live once so long as anakupenda we olewa.kuna kuolewa na agemate ukawa mjane akingali hai . Au ukawa single but married watoto wakakosa matunzo.si bora babu awatunze vizuri ata watasimulia tulikua baba.
 

enh naona umemaliza kila kitu, sipat picha shem angesikia haya unayoongea.... btw shukuru ata umejifungulia muhimbili, wengine hiyo chance hawaipati
 
Aah bwana acha wazitumie
Nyie tukiwapenda na shida zenu mnasema ooh cjui umri
Acha tutafute wenye nazo
 

Dah....kweli aisee.
 
Na mie nakitafuta kibabu jamani😈
 
Sijawahi kuona kitu kinachoshindikana duniani ngoja tuzisake kwanza,mimi kwa appearance yangu+mijihela+mindinga+mijewelry+kujishusha aaaaaaah wadada kama Kidoti watanitongoza wenyeweeeeeeeeeeeeeee by now mi mnyonge!
 
Sijawahi kuona kitu kinachoshindikana duniani ngoja tuzisake kwanza,mimi kwa appearance yangu+mijihela+mindinga+mijewelry+kujishusha aaaaaaah wadada kama Kidoti watanitongoza wenyeweeeeeeeeeeeeeee by now mi mnyonge!

hilo nalo neno. angalia usipate uzeeni tu
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…