Ndomana watoto wanapenda kutoka na baba

Mr Rocky

JF-Expert Member
Oct 10, 2007
15,193
2,000
utafiti wanapenda kutoka na baba au na mama aise maana hapo naona ni kinyume cha ulichosema
 
Last edited by a moderator:

Kasie

Platinum Member
Dec 29, 2013
16,962
2,000
Nafikiri amemaanisha na baba, picha ya watoto kutoka na mama ni kuwa monitored kila dakika, mtoto hana nafasi ya kucheza wala kuruka ila wakitoka na baba full funny, michezo and a lot of exitement. IVO

utafiti wanapenda kutoka na baba au na mama aise maana hapo naona ni kinyume cha ulichosema
 
Last edited by a moderator:

Mamndenyi

JF-Expert Member
Apr 11, 2011
31,175
2,000
Angalia yule baba wa uganda alivyomfuatilia mtoto wake hadi akapata ukweli.
.............. Inaweza kuwa kweli, japo hapo kwenye picha haijakaa vizuri...........
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom