Ndoa yangu; mguu nje, mguu ndani

Nkulu wa nchito

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2019
Posts
2,047
Reaction score
2,712
Habari wakuu,

Mimi na mke wangu tunafanya kazi mikoa tofauti ila siyo mbali ni masaa matano anatumia njiani akiwa anakuja kwangu mara nyingi huwa anakuja ijumaa na jumatatu anaondoka.

Mimi nina ishi na mtoto na mfanyakazi na huyo mfanyakazi anamlipa yeye. Kusudi la kukaa na mtoto na beki tatu huko anakofanya kazi mazingira hayako poa so tukaona wabaki na mimi.

Changamoto inayojitokeza sasa mke wangu amekua akifanya mambo bila kunishirikisha kwa mfano wiki tatu zilizopita aliniambia anaenda kwenye semina kanisani alivyorudi hakusema chochote ghafla nikaona mwenzangu ana harakati za biashara ya mtandaoni biashara yenyewe ni ile ambayo kampuni wanakuuzia madawa halafu wewe utafute wateja uwauzie ndiyo urudishe hela zako ulizonunulia.

Sasa kinachonitatiza zaidi kafungua akaunti mitandao ya kijamii kaweka no yake ya simu, email na location kabisa yeye anapoishi. Mara nyingi nikimkataza jambo fulani hanielewi kuna kipindi kuna tatizo lilijitokeza nikafikisha taarifa kwa mama ake lkn naona bado mwenzangu mambo ni vile vile

Sasa nawauliza nyie ambao mmewaacha wake zenu na kuoa wengine vipi hali ikoje huko nataka nimuache huyu mi dharau sipendi
 
Kuna jambo unaficha kuwa wazi kuna tumahusiano umetuanzisha tutakukosti
 
Unamtaftia sabab tu
 
Pole mkombe. Awe chio chatala nkani
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…