Ndoa sio lele mama

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,195
2,000
 

mwaJ

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
4,074
1,195
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!
 
Last edited by a moderator:

MR. ABLE

JF-Expert Member
Apr 6, 2012
1,471
2,000
Hizo ndoa hasara za kulazimishwa kuoa mtu usiyempenda.
Au usikute ni yale mambo unampenda mdogo mtu halafu umeshapeleka posa halafu siku ya ndoa wanakupa dada mtu
ukimuuliza baba mkwe kwanini amefanya hivyo anakujibu "Ooh kwa mila yetu hairuhusiwi mdogo mtu kuolewa kabla ya dada mtu, kwahiyo ni lazima dada aolewe kwanza ndipo mdogo aolewe."
 

Azizi Mussa

Verified Member
May 9, 2012
8,600
2,000
anawaza kama ataweza kutimiza majukumu ya kiume kwenye familia ikiwemo......!
 

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,990
2,000
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!

Haaahaaa! Nimecheka mbavu sina...sio analia haamini kama amempata jumla jumla?
 

Mentor

JF-Expert Member
Oct 14, 2008
20,350
2,000
giLESi mbona kutukatisha tamaa ndugu!??/ daah...
 
Last edited by a moderator:

Viol

JF-Expert Member
Dec 15, 2009
24,087
2,000
Unakuta suti yenyewe ya kuazima halafu hana hata godoro bado kuna madeni
 

mwaJ

JF-Expert Member
Sep 27, 2007
4,074
1,195
Haaahaaa! Nimecheka mbavu sina...sio analia haamini kama amempata jumla jumla?
Ndahani shida sio kumpata ndugu yangu! Hebu mfuatilie Natalia uone ni binti wa namna gani. Shida hapo ni kwamba alidanganya kuwa ana nyumba na pesa na wakati wa kujulikana huo uongo wake umekaribia. Natalia anasema mume bila pesa na nyumba usijiite "mume" jiite "deadbeat"! Ha ha ha haaa! Hii picha imenifurahisha sana!
 
Last edited by a moderator:

Ndahani

JF-Expert Member
Jun 3, 2008
16,990
2,000
Ndahani shida sio kumpata ndugu yangu! Hebu mfuatilie Natalia uone ni binti wa namna gani. Shida hapo ni kwamba alidanganya kuwa ana nyumba na pesa na wakati wa kujulikana huo uongo wake umekaribia. Natalia anasema mume bila pesa na nyumba usijiite "mume" jiite "deadbeat"! Ha ha ha haaa! Hii picha imenifurahisha sana!

teh teh teh....hayo yanawakumba ndege wajanja MwaJ...ukiingia kichwa kichwa lazima ukopwe penzi.
 

Joseph

JF-Expert Member
Aug 3, 2007
3,521
1,225
Huyu analilia utamu baada ya kuzungushwa siku nyingi bila ya kuupata mpaka harusi.
 

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Mar 11, 2012
2,090
0
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!

na huyu KABUGI MEEN!
 
Last edited by a moderator:

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
53,195
2,000
Kiapo kigumu kwelikweli, hasa kama umetoka kumfumania muda mfupi kabla ya kuingia kanisani
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom