Ndoa sio lele mama


mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!
 
Last edited by a moderator:
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,478
Points
1,195
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,478 1,195
Hizo ndoa hasara za kulazimishwa kuoa mtu usiyempenda.
Au usikute ni yale mambo unampenda mdogo mtu halafu umeshapeleka posa halafu siku ya ndoa wanakupa dada mtu
ukimuuliza baba mkwe kwanini amefanya hivyo anakujibu "Ooh kwa mila yetu hairuhusiwi mdogo mtu kuolewa kabla ya dada mtu, kwahiyo ni lazima dada aolewe kwanza ndipo mdogo aolewe."
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
anawaza kama ataweza kutimiza majukumu ya kiume kwenye familia ikiwemo......!
 
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,907
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,907 2,000
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!
Haaahaaa! Nimecheka mbavu sina...sio analia haamini kama amempata jumla jumla?
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
giLESi mbona kutukatisha tamaa ndugu!??/ daah...
 
Last edited by a moderator:
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined
Dec 15, 2009
Messages
20,084
Points
2,000
Viol

Viol

JF-Expert Member
Joined Dec 15, 2009
20,084 2,000
Unakuta suti yenyewe ya kuazima halafu hana hata godoro bado kuna madeni
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
MHHH! Nadhani anafuta jasho au mafuta usoni...
 
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2007
Messages
4,076
Points
1,195
mwaJ

mwaJ

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2007
4,076 1,195
Haaahaaa! Nimecheka mbavu sina...sio analia haamini kama amempata jumla jumla?
Ndahani shida sio kumpata ndugu yangu! Hebu mfuatilie Natalia uone ni binti wa namna gani. Shida hapo ni kwamba alidanganya kuwa ana nyumba na pesa na wakati wa kujulikana huo uongo wake umekaribia. Natalia anasema mume bila pesa na nyumba usijiite "mume" jiite "deadbeat"! Ha ha ha haaa! Hii picha imenifurahisha sana!
 
Last edited by a moderator:
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2008
Messages
14,907
Points
2,000
Ndahani

Ndahani

JF-Expert Member
Joined Jun 3, 2008
14,907 2,000
Ndahani shida sio kumpata ndugu yangu! Hebu mfuatilie Natalia uone ni binti wa namna gani. Shida hapo ni kwamba alidanganya kuwa ana nyumba na pesa na wakati wa kujulikana huo uongo wake umekaribia. Natalia anasema mume bila pesa na nyumba usijiite "mume" jiite "deadbeat"! Ha ha ha haaa! Hii picha imenifurahisha sana!
teh teh teh....hayo yanawakumba ndege wajanja MwaJ...ukiingia kichwa kichwa lazima ukopwe penzi.
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
Huyu analilia utamu baada ya kuzungushwa siku nyingi bila ya kuupata mpaka harusi.
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,353
Points
2,000
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,353 2,000
teh ..atakua kagundua yaliyomo hayamo aisee
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
Huyu analilia utamu baada ya kuzungushwa siku nyingi bila ya kuupata mpaka harusi.
Inabidi apate elimu ya Vina Saba (DNA). Mai Waifu anaonekana kamlaza sana!
 
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2012
Messages
2,093
Points
0
M

MCHUMIPESA

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2012
2,093 0
Kwi kwi kwiiii bwana harusi analia kabla hata hawajaenda nyumbani. Hapo anawaza huyu Natalia sijui nitamfikishia wapi jamani maana sina nyumba.

Ha ha haaa! snowhite, Ciello na King'asti njooni huku mmpe moyo na maujanja mdogo wenu kafunga ndoa na Natalia kwa nyumba ya kuoneshea kwa kidole!
na huyu KABUGI MEEN!
 
Last edited by a moderator:
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
43,539
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
43,539 2,000
Kiapo kigumu kwelikweli, hasa kama umetoka kumfumania muda mfupi kabla ya kuingia kanisani
 

Forum statistics

Threads 1,283,903
Members 493,869
Posts 30,805,569
Top