Ndoa ndoa ndoa

Ndoa ndoa ndoa

The Infamous

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2009
Posts
731
Reaction score
122
wanajamii napenda kuwaambia tu member mwenzenu natarajia kuoa mungu akipenda mwezi wa sita, ndani ya Jiji la Mwanza...nahitaji na napokea mchango kuanzia elfu kumi na kuendelea...tigo pesa tuma hapa 0713-242788 m-pesa tuma hapa 0758-405940...
 
wanajamii napenda kuwaambia tu member mwenzenu natarajia kuoa mungu akipenda mwezi wa sita, ndani ya Jiji la Mwanza...nahitaji na napokea mchango kuanzia elfu kumi na kuendelea...tigo pesa tuma hapa 0713-242788 m-pesa tuma hapa 0758-405940...

Mwanza sehem gani? Nifahamishe huenda nikakuletea huo mchango by hand.
 
Sio kwamba unachanga pesa ya kununulia vitz kweli,anywei ol the best..
 
naona umelenga tarehe nzuri..ntakupa mchango wa HALI!..mali sina boss!
 
wanajamii napenda kuwaambia tu member mwenzenu natarajia kuoa mungu akipenda mwezi wa sita, ndani ya Jiji la Mwanza...nahitaji na napokea mchango kuanzia elfu kumi na kuendelea...tigo pesa tuma hapa 0713-242788 m-pesa tuma hapa 0758-405940...
Khaaaaa,shemeji umamuoa nani mbona dada yangu hajanambia km anaolewa na hakuna process yoyote ya kuolewa na hata familia haijui?
Imekaaje hii shemeji,no yangu ndio imenifanya nikakutambua!!!!
 
Khaaaaa,shemeji umamuoa nani mbona dada yangu hajanambia km anaolewa na hakuna process yoyote ya kuolewa na hata familia haijui?
Imekaaje hii shemeji,no yangu ndio imenifanya nikakutambua!!!!
Jua hapo dadako kachachinjiwa baharini, pole sana atafute maisha mengine, hahahahahahahaha
 
Michango ni ya hiyari lakini sasa inakuja kuwa ni lazima tena kwa masharti, haya mkuu...na kiwango cha juu ni shilingi ngapi mkuu? kila la heri kwenye kukusanya huo mtaji
 
Usijipe presha bure kudai michango. Km uwezo hauruhusu mnaweza kwenda nyinyi na wanafamilia tu, ndoa ikafungwa na mkapata baraka tele. Mbwembwe si lazima sana.
Ila, all the best.
 
njoo kiwanda cha VICFISH ulizia afisa utumishi, jitambilishe kama member wa jamii forum
 
Khaaaaa,shemeji umamuoa nani mbona dada yangu hajanambia km anaolewa na hakuna process yoyote ya kuolewa na hata familia haijui?
Imekaaje hii shemeji,no yangu ndio imenifanya nikakutambua!!!!


muulize atakwambia tu..home taarifa wanazo
 
Back
Top Bottom