MSUKUMA02
JF-Expert Member
- Dec 12, 2011
- 1,257
- 3,597
Siku hizi watu wakioa wanadekeza wanawake sanaa mpaka wanawapanda kichwani na life wanaona linakua gumu,kumbe ni ujinga wao kumdekeza mwanamke.
Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu kwani wewe umeoa? Maana umeandika hizi mambo unaonyesha hujaoa na huna mpango wa kuoa kabisa
Nakushauri fanya uoe mkuu na ukioa utaona huu utumbo uliouandika hauna maana
Hivi wewe kwa akili yako unaweza kuishi na mwanamke bila kumdekeza?
Sent using Jamii Forums mobile app