Ndo naelekea "MSITU WA PANDE"

Ndo naelekea "MSITU WA PANDE"

ngoja nimpigie simu Juma Abdallah Mgaza, ajiandae kukuokota
 
Mmenchekesha sana leo wadau.., hivi ile koleo na bisibisi wale kina msangi waliviacha kule kule?

Mkuu ndo nataka nikavitafute nimpelekee KOVU ambambikie yule chizi walombambikia ishu ya Dr. Uli
 
lolest! wewe hawatakung'oa kucha wa meno, wewe utatolewa via vya uzazi kwa koleo, walah zoka na msangi ni noumer khaaaaaaa!
 
Sasa hivi hawawezi kuua tena, si wameshashtuakiwa, Charminglady kama vipi twenzetu, ndo naenda kumpitia Preta

alaa kumbe, ngoja nkafanye booking ya flight ili wakiku-ulimboka nikupeleke nje ya nchi ukatibiwe!
 
lolest! wewe hawatakung'oa kucha wa meno, wewe utatolewa via vya uzazi kwa koleo, walah zoka na msangi ni noumer khaaaaaaa!

Cacico,lets go mama,tukafanye utalii wa NDANI!
 
alaa kumbe, ngoja nkafanye booking ya flight ili wakiku-ulimboka nikupeleke nje ya nchi ukatibiwe!

Hayo ndo maneno, hii ishu inaweza ikanipa DEAL ya kupanda ndege na kwenda nje ya nchi kwa mara ya kwanza tangu nizaliwe, great idea!
 
Mbona cc nyumba yetu inapakana na msitu wa makwepande, ila cku moja moja tunasikiaga mayowe na tushazoa kwa kuwa tunajua kuna jamaa wameajiriwa wanatekeleza wajibu wao, wasipofanya hivyo watafukuzwa kibarua chao. Ila duniani kuna mambo kuna watu kibarua chao nikutoa wenzio meno, du!
 
Umeshakunywa Pombekali nini? Wewe msitu wa pande unaenda kufanya nini? Unataka ugeuzwe lunch nini?
 
Last edited by a moderator:
Nisubiri njia panda ya Wazo...nakuja na vinywaji
 
Mkuu Pinokyo,uoga wa nini? si matembezi tu!?

Mmmh kuna sehem za kutembelea bana, huko hapana ndugu yangu, we nenda tu sie tunasubiri kupata Habari zilizo vunjika vunjika humu JF"
Na hela ya kukupeleka South sijui kama michango itatimia maana mwezi dume huu!!
 
Hayo ndo maneno, hii ishu inaweza ikanipa DEAL ya kupanda ndege na kwenda nje ya nchi kwa mara ya kwanza tangu nizaliwe, great idea!

umeona eeh,tena international flight. . . pia nitakuombea ulinzi wa nje ya nchi,nimesahau wanaitwaje wale hebu nkumbushe bas!
 
Cacico,lets go mama,tukafanye utalii wa NDANI!
nakujaje thatha best! Preta unampitia wapi? nikute zero pub hapo tegeta! au by night bar zipo tu karibukaribu choose mojawapo? msangi atafurahije umemletea totoz kabisa?? lol! shem Kaizer uko wapi twende?
 
Last edited by a moderator:
nakujaje thatha best! Preta unampitia wapi? nikute zero pub hapo tegeta! au by night bar zipo tu karibukaribu choose mojawapo? msangi atafurahije umemletea totoz kabisa?? lol! shem Kaizer uko wapi twende?

na leo kitu niliyokuwa nimetupia......mbona angeahirisha uharamia.......
 
Wadau, binafsi huwa napenda week end nikipata muda niitumie kutembelea sehemu au maeneo ambayo sijawahi fika kabla ikiwa kama sehemu ya ku REFRESH! leo nimeona nitembelee MSITU WA PANDE kwa sababu sijawahi fika,nauskia tu. kama kuna mdau atapenda kuongozana nami huko twende!!!

Nenda ukang'olewe kucha na meno
 
Back
Top Bottom