Ndege ya Rais wetu ipo Wapi?


F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,025
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,025 5,727 280
Poleni na mjadala wa Katiba; mimi leo nimeota rais akiwa anapanda ndege imeandikwa Tanzania Air Force One; akielekea nje ya nchi; Nikiwa njiani kuja hapa kibaruani kwangu nikawaza maswali mengi tu bila kupata majibu sahihi; Je ndege hii ipo wapi? Je ina hali gani kwa sasa? Je ilishawahi kufanya safari ngapi nje na ndani ya nchi? ilinunuliwa bei gani? Nikifika aiport yetu huwa najitahidi sana kuangaza angaza ili walau niione lakini wapi? anyejua anijuze maana mali hii ni yetu sote watanzania.
 
A

Arnoldinho

Senior Member
Joined
Jan 14, 2013
Messages
119
Likes
0
Points
0
A

Arnoldinho

Senior Member
Joined Jan 14, 2013
119 0 0
Sijui!! labda ipo gereji au wamesha ipiga......UTAWAWEZA???
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Ungeelekeza swali lako specifically kwa RITZ nadhani ungepata majibu ya kukutosheleza
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,193
Likes
3,385
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,193 3,385 280
inarudi leo kutoka Singapore.......
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,025
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,025 5,727 280
nimeamua ku-google nimeikuta isee ni nzuri sana.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,025
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,025 5,727 280
hapa ikiwa inapaa, sijui ilikuwa lini?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,421
Likes
7,509
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,421 7,509 280
au anaenda morogoro kumzika msanii.
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
iko msoga wachina wakikamilisha kutengeneza kiwanja cha ndege ndiyo itakuwa ya kwanza kutestiwa toka hapo kwenda mtwara then lindi kisha shinyanga
 
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2013
Messages
251
Likes
3
Points
35
G

Geofrey Andrew Sanga

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2013
251 3 35
Loading...............
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,378
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,378 280
Ndege ya Rais ipo ila walisema kuendesha
ni gharama kubwa sana bora
Rais anaposafiri kutumia Bussines Class
na wasaidizi wake.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
15,025
Likes
5,727
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
15,025 5,727 280
Ndege ya Rais ipo ila walisema kuendesha
ni gharama kubwa sana bora
Rais anaposafiri kutumia Bussines Class
na wasaidizi wake.
ina maana kabla ya uamuzi wa kuinunua hawakufanya cost analysis hii? Nawauliza hawa watu wa PPRA?
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,332
Likes
6,378
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,332 6,378 280
ina maana kabla ya uamuzi wa kuinunua hawakufanya cost analysis hii? Nawauliza hawa watu wa PPRA?
Mkuu hii Nchi ni ya wajanja tu maana wakati
ule Basil Mramba alisema hata nyasi watu wale
ili ndege inunuliwe.

Yaani haya yote waliyajua vema ila basii
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
ipo ikulu.
 
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
2,909
Likes
138
Points
160
S

SURUMA

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
2,909 138 160
Ndege ya Rais ipo ila walisema kuendesha
ni gharama kubwa sana
bora
Rais anaposafiri kutumia Bussines Class
na wasaidizi wake.
Wapuuzi kabisa; kwani walipoamua kuinunua hawakujua gharama za uendeshaji wake??? Kwa hiyo ni pambo tuu hapo kwenye PARKING uwanja wa ndege??? Kweli hii nchi ni zaidi ya shamba la Bibi!!
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
iko msoga wachina wakikamilisha kutengeneza kiwanja cha ndege ndiyo itakuwa ya kwanza kutestiwa toka hapo kwenda mtwara then lindi kisha shinyanga
utabaki hapohapo ulipo wenzako wanasonga mbele wewe baki kuzua umbea tu,utakonda kwa umbea.
 
T

thatha

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2011
Messages
15,335
Likes
339
Points
180
Age
28
T

thatha

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2011
15,335 339 180
Wapuuzi kabisa; kwani walipoamua kuinunua hawakujua gharama za uendeshaji wake??? Kwa hiyo ni pambo tuu hapo kwenye PARKING uwanja wa ndege??? Kweli hii nchi ni zaidi ya shamba la Bibi!!
akina nani wapuuzi kwa nini na wewe usiwepo kwemye hilo kundi kwa kukosa busara na kutukana bila sababu.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,679
Likes
3,241
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,679 3,241 280
ina maana kabla ya uamuzi wa kuinunua hawakufanya cost analysis hii? Nawauliza hawa watu wa PPRA?
Mramba anajua vizuri kuhusu hili, ALISEMA WATU BORA WALE NYASI, LAKINI NDEGE KUNUNUA LAZIMA.
 

Forum statistics

Threads 1,272,592
Members 490,036
Posts 30,454,577