Bufa
JF-Expert Member
- Mar 31, 2012
- 14,344
- 30,748
Ni kweli TB Joshua alishatabiri hii kitu, na alifikisha ujumbe kwa office za ubalozi wa malyasia nchini Nigeria, itakuwa walipuuzia....
Wanaomwamini huyu bwana tb nao sio wazima
Ni kweli TB Joshua alishatabiri hii kitu, na alifikisha ujumbe kwa office za ubalozi wa malyasia nchini Nigeria, itakuwa walipuuzia....
Tuko pamoja, hili ni tukio la uchungu sana kwetu tunaosafiri na usafiri huu wa anga tunafahamu dhiki ya maafa kama haya ndo maana tunafuatilia kujua nini kinaendelea kwenye mitandao ya eneo la tukio. Na kama kweli baada ya U-Turn iliyofanyika na hizo civilian radar basi itakuwa bado ipo katika anga bara jingne huko pengine Antactica kwenye baridi kali, hakuna ajuaye, tuwape wanaanga nafasi ya kutuletea taarifa kamili,
mafuta ya kufika huko bara jingine kama usemavyo wameongeza wapi???kumbuka ndege hio ilikuwa na mafuta ya masaa 7 angani yanayotosha kuwafikisha beijing na diversion tu in case of emergency.au walitumia kidumu?
dah. tuombe mungu abiria wawe salama. inasikitisha sana
hio ndege imeanguka baharini.watu wote wamekufa.lakini kwa taratibu wanatumia neno IMEPOTEA mpaka waipate ndege na miili ya watu.bahari ni kubwa sana kwahio ndege kuiona sio rahisi kihivyo ndio maana mpaka sasa wanahangaika.
Kwa kifupi sijawahi kuupenda usafiri huu hata kidogo; huwa najitahidi sana kukwepa kwa local flights ila inapokuja international flights nakuwa sina ujanja. Mungu aepushilie mbali baa la ajali za ndege
kama hiyo ndo itakuwa sababu basi aendelee kuomba ili watu walioko on board wapatikane salama,endapo watacrash then huo utakuwa ni uzembe wa hali ya juu sana....huyo flight dispatcher wao ana kazi gani kama anaweza kuruhusu ndege iondoke ikiwa haina mafuta ya kutosha kufika?
hizi habari zinachanganya sana, bora hata kama imetekwa kuna watakao pona naomba mungu abiria wawe salama,
ndege ime kutwa imesha anguka baharini na wote wamefariki.
mungu azilaze pema peponi roho za marehem wote,amin
Inatisha hii as kwa sasa kuna watu wawili walipoteza/kuibiwa passport zao na majina yao ni mojawapo kwa waliokuwemo kwa ndege, bali wao hawakuwemo. Mmoja kaongea ameshapata ingine ila ndio hivyo ya zamani imetumika.
Kitu hii ndio inaanza kuchunguzwa sasa, inakuwa uchunguzi wa dunia nzima now. As inawezekana ni hao wawili wamefanya kitu, Mungu aepushe isiwe njama hizi mpya sasa. Ila upande huo wa dunia ni mshtuko as wasingetegemea kupata haya.
Abiria mmoja(kama sio wote) alikuwa anaenda China, then anaunganisha kwenda Amsterdam.
Kweli vipande pande vinavyokisiwa ni vya ndege vimeonekana karibu na Vietnam.