Itakuwa,simu zimeisha betri
yaani ata avata yako inaonyesha wewe ni kilaza wa namna gani,some news utakiwi kuwa na matani ya kipuuzi kama haya,f%***la mkubwa wewe
Sasa tunapomkatazaga mkuu wa kaya kusafiri safiri haya ndo madhara yake..tunaanza kusumbuana kutunga,nyimbo za,kuomboleza hapa
hahaha Jamaa ume-edit faster alafu unawakoromea vijanaHebu toeni ripoti ndege imeonekana kimbiji abiria wote wako salama.
Malaysia transport minister says no signs of Malaysia Airlines plane wreckage; denies reports plane crashed off Vietnam - reuters
One of the Business cities in Vietam......KIMBIJI. tehMkuu kimbiji ni wapi, nchi gani? Au unaleta jokes?
Duh...Ndege huwa ni usafiri salama ila likitokea la kutokea ndio hivyo tena ..mara nyingi unakuwa msiba wa kitaifa
It Crashed at the Southern Sea of Vietnam. Vietnam official Statement quoted navy official. Ni msiba kwa kifupi
Nasikia harufu ya Mavihapana ni sungusungu wa kikristo
Kaka uko sawa kbs, jamaa wa Sing A/line wametuma ship na helcopter kufuatilia lakini habari za kucrash huko Vietnam hazina ukweli 100%
Sasa tunapomkatazaga mkuu wa kaya kusafiri safiri haya ndo madhara yake..tunaanza kusumbuana kutunga,nyimbo za,kuomboleza hapa
Chipukizi habari za manzese bhanaa...yaani ata avata yako inaonyesha wewe ni kilaza wa namna gani,some news utakiwi kuwa na matani ya kipuuzi kama haya,f%***la mkubwa wewe