Nchi Inaongozwa na Wazanzibari


Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Dr. Mwinyi

Vuai Nahodha

Shein

Maalim Seif

Bilal

SMZ HAKUNA mkristo hata mmoja!!!!

Hapa tena mtasema Yerusalem ni mdini.

Duh, nyie kweli noma.

Watu tusiseme ukweli?
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Una bifu na wazanzibari nsha kushtukia
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
QUOTE=Malaria Sugu; wanakata oic

OIC kitu gani bwana! Badala ya kufikiri namna ya kutumia vyema rasilimali tulizo nazo. Nyie mnafikiri kupewa pesa za bure. Mtabaki masikini hadi akhera!
 
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2010
Messages
843
Likes
2
Points
0
Technician

Technician

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2010
843 2 0
oic kitu gani bwana! Badala ya kufikiri namna ya kutumia vyema rasilimali tulizo nazo. Nyie mnafikiri kupewa pesa za bure. Mtabaki masikini hadi akhera!
"neno la leo"
 
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2008
Messages
27,271
Likes
30,340
Points
280
Pascal Mayalla

Pascal Mayalla

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2008
27,271 30,340 280
SMZ HAKUNA mkristo hata mmoja!!!!</b><br />
<br />
Hapa tena mtasema Yerusalem ni mdini. <br />
<br />
Duh, nyie kweli noma. <br />
<br />
Watu tusiseme ukweli?
Jerusalemu, hakuna wa kukusema mdini. Wakristo Zanzibar ni asilimia 0.01%. Waislamu 99.9%.
Kitendo cha kuwepo Wakristo zaidi ya watatu kwenye Baraza La Mapinduzi, Edington Kisasi, Isaack Sepeku na Brigedia General Mwakanjuki, ni more than 0.01%, hivyo ni more than enough
 
R

Reyes

Senior Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
188
Likes
0
Points
0
R

Reyes

Senior Member
Joined Sep 1, 2010
188 0 0
Kwani nchi ikiongozwa na wakristu au wa Tanzania bara ndo hukatiwi umeme? ndo richmond inayeyuka? ndo unapata katiba mpya? ndo rushwa inafutika? tatizo langu si nani anaongoza, kama ingerusuhu na ningekuwa na uwezo ningemuajiri Kagame awe rais wetu baada ya mkwere kuondoka japo kwa miaka mi5. kudai kiongozi wa kabila lako, au dini yako ni kufirisika kimawazo.

Ni sawa na wapuuzi wanaotuambia CHADEMA ni chama cha wachaga kisa Mbowe ni mchaga, hao ni mufilisi wa mawazo. unachopaswa kuangalia ni uwezo wa akina Shein, Vuai na Bilal, are they corrupt?

unataka kuniambia nchi ingeongozwa na EL, Chenge, Hosea nk ungefurahi kwa kuwa ni wakristu? ni sawa na watu wanaowashambulia wapinzani wa chadema kwa kuwaita waislamu, mara Madrasa al sul mara what, inatuuma baadhi yetu ambao ni waislamu

mimi ni muislamu safi na mfuasi wa chadema na mara zote nimesema kama Zitto kimeo apigwe chini maana tunataka kiongozi msafi, mwajibikaji na makini hata kama wote wakiwa ni wahindu who cares, mufilisi wa mawazo tuu ndiyo wanaleta mambo ya yule wa kabila letu, yule wa dini yetu badala ya kuangalia uwezo.

sometime fikiri kabla ya kukurupuka kuja na threads za kipuuzi hapa
 
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Messages
1,781
Likes
267
Points
180
Mdau

Mdau

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2008
1,781 267 180
Mada nyingine si nzuri sana,hazina uhusiano wa moja kwa moja na maendeleo ya kisiasa na kiuchumi ya nchi yetu...tukianza kujadili wageni, Obama ni Mkenya, Sarkozy ni Myahudi, etc, na ni viongozi kwenye nchi kubwa tu, wazawa hawasemi...tujadili delivery jamani.
 
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
1,680
Likes
240
Points
160
Fugwe

Fugwe

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
1,680 240 160
kwani nchi ikiongozwa na wakristu au wa tanzania bara ndo hukatiwi umeme? Ndo richmond inayeyuka? Ndo unapata katiba mpya? Ndo rushwa inafutika? Tatizo langu si nani anaongoza, kama ingerusuhu na ningekuwa na uwezo ningemuajiri kagame awe rais wetu baada ya mkwere kuondoka japo kwa miaka mi5. Kudai kiongozi wa kabila lako, au dini yako ni kufirisika kimawazo.

Ni sawa na wapuuzi wanaotuambia chadema ni chama cha wachaga kisa mbowe ni mchaga, hao ni mufilisi wa mawazo. Unachopaswa kuangalia ni uwezo wa akina shein, vuai na bilal, are they corrupt?

Unataka kuniambia nchi ingeongozwa na el, chenge, hosea nk ungefurahi kwa kuwa ni wakristu? Ni sawa na watu wanaowashambulia wapinzani wa chadema kwa kuwaita waislamu, mara madrasa al sul mara what, inatuuma baadhi yetu ambao ni waislamu

mimi ni muislamu safi na mfuasi wa chadema na mara zote nimesema kama zitto kimeo apigwe chini maana tunataka kiongozi msafi, mwajibikaji na makini hata kama wote wakiwa ni wahindu who cares, mufilisi wa mawazo tuu ndiyo wanaleta mambo ya yule wa kabila letu, yule wa dini yetu badala ya kuangalia uwezo.

Sometime fikiri kabla ya kukurupuka kuja na threads za kipuuzi hapa
nilitaka kumwambia lakini naona umewakilisha mawazo yangu. Aache ujinga kwanza wazanzibar wote wasafi, amesikia kuna ufisadi zanzibar?
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,665
Likes
5,640
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,665 5,640 280
QUOTE=Malaria Sugu;kwanini nyinyi matajirti. mbona mnalalal kwenye nyumba za tembe?

Tatizo lako lipo kwny SANITY. Wewe ukisikia masikini tu,basi unawaza material things. Poverty is a relative word. Umasikini wako ni wa kimawazo na kifikra. Tena huo ndo umasikini mbaya sana,ndo unapelekea wewe kuwaza kusaidiwa tu. Bora mimi naishi kwenye tembe ila nina ng'ombe zangu elfu 10 na shamba langu ekari 1000! Nina uhakika wa kula na kunywa. Siwazi kusubiria mwarabu aje kunipa pesa. Nawaza namna gani ng'ombe zangu zitaongezeka zaidi.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,845
Likes
5,437
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,845 5,437 280
la kesho tukibadili katiba mpya- kauli ya slaa
Unapotosha uma................ hii kauli ni ya baadhi ya watanzania........akiwemo raisi mstaafu Mkapa, yule jaji, na Mbita.......... Mtikila ................CUF...............CDM.......etc
 
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2010
Messages
1,781
Likes
11
Points
0
Shinto

Shinto

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2010
1,781 11 0
Nadhani unafanya utani ndugu Jerusalem, Christians are minority in Zanzibar, less than one percent! Kwahiyo kutaka waonekana kwenye orodha yako ni unafiki. Ni sawa na kudai waziri muislam Vatican au waziri mkristo Saudia. Lakini umesahau kuwa walikuwepo akina Isaac Sepetu na Maldine Kastico kama sikosei. Kwahiyo swala la ubaguzi Zanzibar halipo, ila huku bara lipo kimkakati kabisa!
 
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
4,548
Likes
2,615
Points
280
Babkey

Babkey

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
4,548 2,615 280
Sidhani kama tunahitaji dini ya mtu. Nchi haiongozwi kwa msaafu au biblia ila sheria. Wapo wapagani mbona sijasikia wakilalamika?
Tuache dini kwenye majumba ya ibada. Uadilifu ni muhimu zaidi.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,460
Likes
1,813
Points
280
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,460 1,813 280
Dr. Mwinyi

Vuai Nahodha

Shein

Maalim Seif

Bilal

SMZ HAKUNA mkristo hata mmoja!!!!

Hapa tena mtasema Yerusalem ni mdini.

Duh, nyie kweli noma.

Watu tusiseme ukweli?
Yerusalem Kwanini unafikiri kidini zaidi? Kwanini si uzalendo? Adui yako ni nani?
Jerusalemu, hakuna wa kukusema mdini. Wakristo Zanzibar ni asilimia 0.01%. Waislamu 99.9%.
Kitendo cha kuwepo Wakristo zaidi ya watatu kwenye Baraza La Mapinduzi, Edington Kisasi, Isaack Sepeku na Brigedia General Mwakanjuki, ni more than 0.01%, hivyo ni more than enough

PASCO, UMESEMA VYEMA, SINA UHAKIKA KUNA WAZANZIBARI WAKRISTU WANGAPI KATIKA BARAZA LA WAWAKILISHI! ANY IDEA?
 
D

DoubleOSeven

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2008
Messages
661
Likes
11
Points
0
D

DoubleOSeven

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2008
661 11 0
Dr. Mwinyi

Vuai Nahodha

Shein

Maalim Seif

Bilal

SMZ HAKUNA mkristo hata mmoja!!!!

Hapa tena mtasema Yerusalem ni mdini.

Duh, nyie kweli noma.

Watu tusiseme ukweli?
.... naongeza..WASWAHILI!!!
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,602
Likes
1,532
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,602 1,532 280
Yerusalem Kwanini unafikiri kidini zaidi? Kwanini si uzalendo? Adui yako ni nani?
Mimi ni mtu wa peace.

Mtu wa amani na utulivu.

Wala sina adui na mtu, ila waache kutumia kigezo cha nchi kuongozwa na rais muislamu kuwa 'chambo' cha kutekeleza ndoto zao za linacha za kuitawala dunia.
 
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2007
Messages
17,081
Likes
70
Points
0
zomba

zomba

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2007
17,081 70 0
Dr. Mwinyi

Vuai Nahodha

Shein

Maalim Seif

Bilal

SMZ HAKUNA mkristo hata mmoja!!!!

Hapa tena mtasema Yerusalem ni mdini.

Duh, nyie kweli noma.

Watu tusiseme ukweli?
Duh. Mijitu mingine! Inashangaza! Donge hilo. Kama unaweza panda juu nenda ukazibe!
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
14,915
Likes
4,401
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
14,915 4,401 280
Wana JF jee bara kuna waislam ngapi?wakristo asilimia ngapi?pse anijuze anayefahamu
 
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined
May 5, 2010
Messages
156
Likes
0
Points
33
masharubu

masharubu

Senior Member
Joined May 5, 2010
156 0 33
Yerusalem hili jina lina KUDHURU, HIVYO KILA UKIKAA UNATAFUTA CHOKOCHOKO ZA UDINI, hayo alishasema baba wa Taifa hili watu kama nyie muogopwe kama ukoma, tumeangalia list ya viongozi wa shirika la nyumba la taifa juzi katika magazeti 90% ni wakristo, mbona watu hawasemini, acha siasa za udini.
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
27
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 27 135
i had a point ila nimemuona ms humu ikapotea,malaria haikubaliki kweli
 

Forum statistics

Threads 1,238,317
Members 475,877
Posts 29,315,605