Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.

Kamanda mnaanzisha sasa ugomvi na viongozi wa Dini baada kumshindwa Dr. Tulia?
 
watanzania tuko wanafiki...kuna utafiti ulithibitisha hilo
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.

Hoja ya msingi hongera kwa mawazo na maoni chanya ya ukweli mtupu ingawa yatawachoma wengi.
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Unataka viongozi wa dini wahubiri siasa? Kweli watanzania tumeichoka amani kiasi kwamba tmechoka hata kufikiri. Omba radhi kwa kashfa yako dhidi ya viongozi wetu wa kiroho.
 
Unataka viongozi wa dini wahubiri siasa? Kweli watanzania tumeichoka amani kiasi kwamba tmechoka hata kufikiri. Omba radhi kwa kashfa yako dhidi ya viongozi wetu wa kiroho.
Rudia kusoma tena huenda ukaelewa.
 
Viongozi wa dini na wengineo ni zao la wananchi, ukweli wananchi wa nchi hii ni wanafiki na ndio hao tunao wapeleka kwenye uongozi wenyewe.

We are being targeted while they are sitting safe and sound in their palaces.​
 
Zama zile kama kiongozi wa dini anaona mfalme amekosea walikuwa wanamwambia kwa upole bila jazba na kumpa ukweli.
Iwapo mfalme atakasirika na kumwambia kiongozi wa dini kwanini unanikosoa na kumuuwa anakuwa amefikisha ujumbe wa haki, na kama atausikiliza well and good.

Kuna viongozi wa dini wanafiki kiasi wanamuogopa hata tajiri na kumfurahia kinafiki hata kama kamdhulumu mnyonge Mali yake.

Siku ya kiama watajibu walichovuna

Ujumbe makini sana Mungu akubariki
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Na rangi zao halisi utazijua pale katiba ya chenge na 6 inayo bambikiwa taifa itakapo letwa ipigiwe kura ya ndio au hapana. hisia zangu zinanionesha kuwa safari hii wataikubali tena pasipo masharti wala marekebisho, ilihali kipindi cha jk waliikataa na kuhaidi kutoa miongozo kwa waumini wao waipigie kura ya hapana! (rejea kiini cha mvutano kati ya polisi, gwajima na pengo). ndo utajua kama walikuwa wakimkataa kikwete au katiba...................tujipe muda, majibu yatasomeka.
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki

Ndugu, waombe radhi viongozi wa dini kwa kuanza na kashfa dhidi yao. Si kila kitu ni siasa.

pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu

Kazi yao ni kuhubiri neno la Mungu na kuwaasa wanadamu waachane na uovu kwa kuhofia hukumu ijayo (msingi wa imani)

hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa

Viongozi wa dini hawaapi kuilinda katiba ya nchi, bali kweli ya neno la Mungu. Wao hutoa kemeo la ujumla kwa uovu unaoenderlea katika jamii, mfano rushwa na ufisadi. Lakini kumbuka kazi yao ya msingi ni kuwahubiria waumini wao ubaya wa utenda dhambi na hukumu yake wakati wa kiama.

viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya

Kitendo cha viongozi wa dini kuingia katika haya moja kwa moja ni kuchagua pande. Kumbuka wakati Gwajima anamuunga mkono Lowassa, wengine wa imani yake walikuwa upande wa Magufuli. Unapata picha? Msitake kugeuza nyumba za ibada kuwa uwanja wa siasa. Vinginevyo viongozi hawa watapoteza credibility na hakuna atakaye wasiiliza

siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki

Sio unafiki, ndio sehemu ya jukumu lao. Hawalindi amani kwa kuhubiri siasa madhabahuni, bali kwa kumuomba wanayemwamini kwamba anaweza yote ailinde amani yetu.

hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Kama hujui Yesu Kristu mwenyewe hakuwahi kuingia matatani ni serikali ya wakati wake, bali VIONGOZI WA DINI ama MAFARISAYO. Kumbuka Pilato alijaribu hata kumwachia huru Yesu Kristu!!

Alilipa kodi na kuamuru ya kaisari tumpe kaisari na ya Mungu tumpe Mungu.

Wewe unataka ya kaisari tumpe Mungu na ya Mungu tumpe kaisari!!

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.[/QUOTE]

Misingi ya amani inapovunjwa, ndipo wenye haki wanamlilia Mungu ageuze mioyo ya watawala ili amani irejee.

Hii ni pamoja na kikundi cha wahuni kinapoamua kushambulia misingi ya amani kwa kujipa majukumu ya polisi, ilhali wahusika wapo. Hapa lazima wapige magoti kuombea amani!!
 
Back
Top Bottom