Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.

Avoiding preaching politics:
Kuna stori kwamba meya wa jiji fulani alikuwa na shamba kubwa na katika shamba lake kulipita barabara kuu yenye kona nyingi, hivyo kusababisha ajali za barabarani za mara kwa mara. Mhubiri mmoja akawa anahubiri na kuwapa pole wafiwa, huku akiahidi kuongeza muda wa ibada ili apate kuwaombea wanaopata ajali wengi pamoja na familia zao na kwamba wanapofariki ajalini wapate kupokelewa mahali pema peponi. Baada ya mahubiri waumini wake walimsubiri nje kumpongeza na kusema: "Mahubiri yanatugusa sana na unatupa pole, tunashukuru. Lakini unasahau kuhubiri kuhusu meya wa jiji na kumwambia akubali barabara inayopita shambani kwake inyooshwe ili kuepusha ajali za mara kwa mara."
 
Hapo ndio hali halisi ya dini uchwara inapoonekana live bila chenga
 
Kama viongozi wa DINI waliliacha suala la Zanzibar likapita vile, basi viongozi wa dini Tanzania hawajui wakifanyacho..!
 
Umenikumbusha jambo lililochekesha watu haswaa yani yule mwanadada alikuwa kituko pale mbele yani jinsi alivyovaa ule ushungi kichwani ilikuwa ni kichekesho na alionekana wazi kufanya maigizo.., pengine hakuwahi kabisa kuvaa na ilikuwa ndo mara yake ya kwanza



Kweli, babu akisema, " bora fukara wa Mali sio akili" mada nyingine uko unajibu uwepo wa Mlinzi anae tekeleza wajibu wake kama mtanzania makin tena kwa malipo murua.

Shame on ........! Tatzo MB za bure
 
Kama viongozi wa DINI waliliacha suala la Zanzibar likapita vile, basi viongozi wa dini Tanzania hawajui wakifanyacho..!


Waligundua walio support vuguvugu la ufisadi ndio hao walio hubiri kwa nguvu zote kuwa fulan ambae baadae amekuwa nahodha wa meli yao alikuwa fisadi
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Ukiona wako kimya ujue washafunuliwa hamna shida kubwa; ni gozi gozi ndogo ndogo tu ambazo kwenye maisha hazikosekani
 
Kubwa lao kwa unafiki yule anaejiita nani.... nani wa dar es salaam, anavaa kibaghashia lah.! Anaongoza
 
Waache viongozi wetu,mnaenda kanisani/mskitini mnaonywa hamuonyeki!!! Wao wanatoa mafundisho katika nyumba za ibada hawapendi kumwandama mtu like personal...kama mu wapenzi Wa Mungu basi mfuate mafundisho sio kulazimisha watu wadini kuingilia siasa zenu
 
YUKO WAPI FR BAPTIST MAPUNDA MISSIONARY OF AFRICA. ALIIANDIKA MAKALA KALI JUU YA UTAWALA WA KIKWETE NA KUKOSOA! LEO WAKO WAPI?
Fr Mapunda hujaona uzi wake humu?Mbona kashafyatuka zamani sana akimsema mkulu?Yaani yule Fr kanisa la pale Manzese analitumia vizuri sana.

Kafyatuka dominika iliyopita,humu ndani vijana wa Lumumba wakamwanzia uzi kumnanga.
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
JAmani haya sasa ni maajabu kabisa kuchanganya mabombo,

Kwani huyo kiongozi wa dini anamwamba mungu gani, maana haya anayoyafanya Dr. Pombe ni ya huyo huyo Mungu sasa sema unajichanganya tu.

Hao wanasiasa unaowasema juzi tu walikuwa wanatwambia kuwa nchi imeoza.
Tena walisema nchi hii inaitaji rais DIKTETA.
Hao hao wakaendelea kusema TANZANIA iaitaji rais atakayekuwa nafanya maamuzi ya matamko yake.
Alafu hao unaotaka watetewe alisema anatakiwa rais mkali

SAsa sikia hadi tunafika 1992 tulikuwa na viwanda/mashirika ya umma 425 ndani ya chama kimoja, sasa tulipoingia ktk mfumo wa vyama vingi CCM nayo ikaacha ujenzi wa viwanda na hata kuua vile vilivyokuwepo hili nao wafanye siasa kama wenzao.
Sasa Magufuli amekuja na kuanza kurudisha nchi ktk misingi yake wewe unasema wanaonewa.
Sisi WA TANZANIA TUNATAKA MAENDELEO NA SI SIASA.

Mh. rais Kaza buti Hao viongozi wa dini watakao jitokeza ni wale wenye maslai binafsi. Tupa kule.
 
Viongozi wote wanaolipwa na kupewa viposho na serikali ni wanafiki, kiongozi wa kiroho ni yule anaekataza baya hata kama ana faida nalo na anaamrisha mema hata kama yatamuathiri.
 
Shehe Ponda tu ndio a real deal....wengine woote ni bunch of loosers
 
Sheikh wa mkoa Dar es salaam
...........??
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Sio viongozi wadini wapo viongozi wa siasa wanamtukana mtu miaka yote kuwa ni fisadi alafu amefukuzwa kutokana na kashfa hizo za ufisadi alafu wao waliokua wana mkashfu na kumtukana leo wana mlamba miguu.Leo ndio viongozi wa dini waonekane wanafiki. Kweli ishi Tanzania ujionee vituko?
 
Ur vr right. Nimeona angalau Kakobe anakemea....Majuzi kawapa elimu ya uraia polisi na kuwaasa kufuata misingi ya kazi yao ya msingi ambayo ni kulinda raia na mali zao sio kulinda ccm na uchafu wa serikali
 
Back
Top Bottom