Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana

Imeandikwa Warumi 1:28
kama walivyo kataa kuwa na Mungu katika fahamu zao, Mungu naye aliwaacha wafuate akili zao kuyatenda yale yasiyo wapasa. Hii ikiwamo na unafiki unao zungumziwa hapa.
Lakini pia imeandikwa 'wanakiri kumjua Mungu lakini matendo yao yana mkataa''
Unafki ni dhambi mbele za Mungu.
 
Hasa wa bakwata ndio bure kabisa, kazi yao kuselfika na viingozi wa siri Kali hasa yule shena wa mkoa wa makonda, ndio empty vessel
Yule naye ni wakujipendekeza sana sirikalini. Unafki.
 
Hivi hamuoni Gwajima mpaka amekimbia nchi mnafikiri masihara issue ya kuikosoa hii serikali kwa viongozi wa dini> Waacheni hata wao wanapenda kuishi kwa amani jamani.
 
Kama kipindikile Lowassa alishambuliwa sana na kuonekana fisadi kwa kutoa maburungutu kanisani na misikitini .
Kwanini kama ilikuwa sio halali kwanini leo Magufuli anafuata nyayo za fisadi.
Huu ni unafiki na huku ni kuishiwa mbinu za kisiasa ndio maana Lowassa alisema magufuli hana vission .
Ndio huku sasa kucopy na kupaste.

magufuli amemhonga na amewapa watu idd
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
uko sahihi bro kwenye mahubiri yao husema mambo mepesi sana yasiyo natija. kama pombe na shisha, lakini mwaswala nyeti kama kutoa haki,demokrasia, rushwa na ufisadi hutawasikia
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Siyo viongozi wa dini tu Mkuu, je? Nchi hii haina wazee wenye hekima na busara?. Wako wapi sasa! Kwa kinachoendelea ktk nchi yetu kwa sasa kinafaa kikemewe na mzalendo yeyote. Bila kujali chama, dini wala kabila lake
 
sa
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
safi sana mkuu
 
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Hao ni wachumia tumbo, siwataki katu, wahuni kama wasanii,
 
Wanafki sana hawa watu,lakini wazee wengi wa nchi hii ni wanafki wa kutupwa,wanatumika uzeeni sijui ili wapate nini,minafki mikubwa
Tuyatukane yote mazee hayo. hayafai kabisa yanapeleka fedha mahali kusikohusika badala ya kuzirejesha hazina,
 
Ahsante sana Mkuu Molembe, ulichoandika ni kweli tupu kabisa. Viongozi wa dini zote kubwa nchini ni wanafiki wa hali ya juu. Wako kimya kabisa huku maovu ya viongozi hasa katika hii awamu ya tano yakiendelea kushamiri nchini.

Utawasikia "tuliombee Taifa" lakini wakati huo huo wanashindwa kukemea maovu mbali mbali yanayofanywa nchini na viongozi.

Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
 
Nlikuwa msomaji sana wa makala za Fr. Kalugendo ila sasa bhaaaasi
AAhh!!! yule father Kalugendo hamna kitu hapo ni kama ulikuwa kwenye akiri yangu,daaah! ila TZ noma sana unakuta mchungaji hovyo,askofu hovyo kabisa ,shekh sijui nini wote hawa ni wanasiasa,kuna siku serikali itasema suala la ushoga ruksa utasikia hawa nao wanaunga mkono,ndiyo maana wakati mwingine ukiona mambo haya ugaidi ni mambo kama haya , damn shame.
 
Back
Top Bottom