Nchi hii tuna viongozi wa dini wanafiki sana


M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,145
Likes
5,196
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,145 5,196 280
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.

Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
 
K

Kalung'ango

Member
Joined
Dec 8, 2012
Messages
80
Likes
22
Points
15
K

Kalung'ango

Member
Joined Dec 8, 2012
80 22 15
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.
Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Maneno kuntu sana! Unafiki unalitafuna Taifa hili.
 
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
3,418
Likes
3,644
Points
280
BILGERT

BILGERT

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2015
3,418 3,644 280
Hata mm nmeshangaa saana mkuu,,,hasa siku ile ya idd nilivomsikiliza yule mzee aliyekuwa anasoma RISALA,,unafiki mtupu
 
mangosutu

mangosutu

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2012
Messages
642
Likes
803
Points
180
mangosutu

mangosutu

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2012
642 803 180
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.
Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
shikamoo, umeeleza ukweli bila kumung'unya maneno, kwa mara nyengine tena shikamoo Molembe
 
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2013
Messages
4,568
Likes
1,719
Points
280
Mjamaa1

Mjamaa1

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2013
4,568 1,719 280
YUKO WAPI FR BAPTIST MAPUNDA MISSIONARY OF AFRICA. ALIIANDIKA MAKALA KALI JUU YA UTAWALA WA KIKWETE NA KUKOSOA! LEO WAKO WAPI?
Unataka akurupuke tu kuandikaandika kama wafanyavyo wengine?
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,112
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,112 280
Nlikuwa msomaji sana wa makala za Fr. Kalugendo ila sasa bhaaaasi
 
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2016
Messages
6,869
Likes
5,455
Points
280
KWEZISHO

KWEZISHO

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2016
6,869 5,455 280
Hata mm nmeshangaa saana mkuu,,,hasa siku ile ya idd nilivomsikiliza yule mzee aliyekuwa anasoma RISALA,,unafiki mtupu
Halafu kuna binti aliyekuwa akimlinda mheshimiwa. Hivi hakuna mlinzi mwingine wa kiume aliyepaswa kuweko pale mbele? Hivi hakuona sehemu waliyokaa wanawake wenzake?
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
Hata mm nmeshangaa saana mkuu,,,hasa siku ile ya idd nilivomsikiliza yule mzee aliyekuwa anasoma RISALA,,unafiki mtupu
Hao ni bakwataa
 
M

MPAMBANAJI WA MAISHA

Senior Member
Joined
Feb 20, 2016
Messages
187
Likes
89
Points
45
M

MPAMBANAJI WA MAISHA

Senior Member
Joined Feb 20, 2016
187 89 45
Kabisa umenena vyema Viongozi wa Dini nchi hii wachumia Tumbo tu
 
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2014
Messages
3,556
Likes
1,216
Points
280
tracy martins

tracy martins

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2014
3,556 1,216 280
Unafiki umekolezwa na vibahasha wanavyopewa kifichoni, Kiongozi wa dini asiye wa dini yangu lakini namwaminia ni Shekh Ponda peke yake, yeye hajui kulemba
hahahaaaaaaaaaaaaaaaa
 
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
6,257
Likes
3,499
Points
280
fundi25

fundi25

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
6,257 3,499 280
Wamewambukiza adi vijana maana sipati picha nikiwaza jinsi pole pole alivyo tuaminisha ukuu wa wilaya ni mzigo kwa serekali lakini leo hii yeye ndie mkuu wa wilaya !!! Wanafiki ni watu hatari sana!!!!
 
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined
Apr 14, 2015
Messages
2,061
Likes
3,612
Points
280
Tua Ngoma

Tua Ngoma

JF-Expert Member
Joined Apr 14, 2015
2,061 3,612 280
Wanafki sana hawa watu,lakini wazee wengi wa nchi hii ni wanafki wa kutupwa,wanatumika uzeeni sijui ili wapate nini,minafki mikubwa
 
K

kupata

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2016
Messages
379
Likes
205
Points
60
Age
38
K

kupata

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2016
379 205 60
Nchi hii viongozi wa dini wamezidi unafiki, pamoja na kuhubiri neno la Mungu wanapaswa kukemea maovu hasa pale viongozi wanapokiuka misingi ya nchi kwa kuvunja katiba na sheria za nchi wanapaswa kukemewa, viongozi wa dini wanaona jinsi viongozi wa vyama vya siasa wanavyogandamizwa na serikali wao wapo kimya, siku yakitokea machafuko wao huwa wa kwanza kukimbilia kuliombea amani taifa, huu ni unafiki, hao mnaowafuata yaani Yesu na mtume Muhammad hawakuwa waoga kiasi hicho walikemea serikali zao bila unafiki wowote hali iliyopelekea hata kuingia matatizoni.
Ni unafiki kuombea taifa amani ili hali misingi ya amani inapovunjwa wapo kimya.
Asante sana ndugu yangu kwa kuliona hili!!!!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,238,826
Members 476,196
Posts 29,332,872