Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Tuhimizane kutoka na kwenda kutafuta nchi zingine
kusafiri ni sawa na kwenda shule
na hivi now Magufuli anabana kila upande....hii inakuwa muhimu zaidi

baada ya kuorodhesha nchi hizo tuanze na kutoa matangazo ya kazi katika nchi hizo
na fursa zingine
Unastahili "likes" kadhaa mkuu
 
sasa utaendaje bila visa hapo sijaelewa, unamaanisha ukikata passport tu ww kata na tiket ya ndege?
Ni free Visa mkuu, unahitaji passport Tu, ukifika wanakuuliza sababu ya wewe kwenda, wakiridhika wanauliza utatumia muda gani? Isiwe zaidi ya miezi 3, then wanakugongea Entry kwenye pas yako ikionyesha siku ulizoomba unazama ndani..
 
Tuhimizane kutoka na kwenda kutafuta nchi zingine
kusafiri ni sawa na kwenda shule
na hivi now Magufuli anabana kila upande....hii inakuwa muhimu zaidi

baada ya kuorodhesha nchi hizo tuanze na kutoa matangazo ya kazi katika nchi hizo
na fursa zingine

Sasa mkuu kule kwenye uzi mwingine mbona walioko diaspora wanapondwa sana na wanaambiwa warudi bongo Eti bongo tambarareeeeeee na bongo kila mtu mambo yake saaafi
 
Sasa mkuu kule kwenye uzi mwingine mbona walioko diaspora wanapondwa sana na wanaambiwa warudi bongo Eti bongo tambarareeeeeee na bongo kila mtu mambo yake saaafi
Mimi nipo hapa Bongo, lakini napenda Watanzania wengi watoke Nje. Kutembea na kuishi nje ni elimu pia, utaitumiaje hilo ni swali jingine.

Sijapata kuona Nchi inawatukana Raia wake wanaoishi nje ya Nchi kama Tanzania.

Mtu ana Degree lakini ana_reason kama mjinga flani wa Mtaani.
 
Hizo nchi hakuna kitu sawa na simiyu tu......zingekuepo za ulaya na america huko at least
 
Mimi nipo hapa Bongo, lakini napenda Watanzania wengi watoke Nje. Kutembea na kuishi nje ni elimu pia, utaitumiaje hilo ni swali jingine.

Sijapata kuona Nchi inawatukana Raia wake wanaoishi nje ya Nchi kama Tanzania.

Mtu ana Degree lakini ana_reason kama mjinga flani wa Mtaani.
Nipo diaspora aisee, pamoja na hela kuwa ngumu ila kuna elimu kubwa sana. Kama tunavyosema mjini shule, mbele ni PhD
 
Nchi choka mbaya karibu zote bora Tz.
 
Jamani kuna uwongo humo!

Nitawasiliana na mwandishi athibitishe kesho. Naenda kulala
 
Tuhimizane kutoka na kwenda kutafuta nchi zingine
kusafiri ni sawa na kwenda shule
na hivi now Magufuli anabana kila upande....hii inakuwa muhimu zaidi

baada ya kuorodhesha nchi hizo tuanze na kutoa matangazo ya kazi katika nchi hizo
na fursa zingine
safi sana kiongozi ni vyema kujua fursa zinazopatikana nchi nyingine
 
mkuu kama nina passport nikakate tu tiketi?
Kuna maswali utaulizwa na watu wa Immigration ikifika Airport, Ni vizuri kujipanga kuliko kukurupuka Tu, ingawa Ni free visa but haiwi kama ukishuka Dar Tu stand unachukua Bag lako na kuondoka zako, Watakuuliza sababu ya safari yako, utawaambia labda ni ya kibiashara, wataomba uwaonyeshe show money ambayo utakua nayo, labda uwe na $50 kwa siku, Mara siku ambazo umeomba kukaa, may be utasema unaenda kutalii, watataka uthibitisho wowote kwamba uko na pesa ya kujikimu kwa siku utazokua huko, n.k! So ukijipanga vizuri ni fulsa nzuri, unaweza tafuta rafiki huko then ukaenda kumtembelea Mazima.

Ule usumbufu wa kupata Visa ndo utakua haupo but vitu vingine ni vile vile!!
 
Back
Top Bottom