Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Mkuu hatuwezi fanana interest wote, labda kama useme kwenye Uzi wako unataka Watu wenye mawazo kama yako!
Nakuelewa sana. Lakini mpaka uingie JF. Ni lazima unataka kujifunza,
Kufunza/Kuhamasisha.
Ama kupanua ufahamu wako.
Bila hilo basi mtu hana sababu ya kuingia jukwaani.
MIMI mwenyewe nimefaidika na mawazo tofauti na uelewa wangu. Yaani naheshimu mtuANAYENIZIDI katika kupanua uelewa wangu na nipate FAIDA. Sasa bangi nifaida gani? Si afadhali mtu kama huyo awe kijiweni akiongea MEDIOCIRITY/Vituvya kawaida vya mitaani.
 
Nakuelewa sana. Lakini mpaka uingie JF. Ni lazima unataka kujifunza,
Kufunza/Kuhamasisha.
Ama kupanua ufahamu wako.
Bila hilo basi mtu hana sababu ya kuingia jukwaani.
MIMI mwenyewe nimefaidika na mawazo tofauti na uelewa wangu. Yaani naheshimu mtuANAYENIZIDI katika kupanua uelewa wangu na nipate FAIDA. Sasa bangi nifaida gani? Si afadhali mtu kama huyo awe kijiweni akiongea MEDIOCIRITY/Vituvya kawaida vya mitaani.
Shige2 Ndugu yangu kwanza hakuna aliedharau Mawazo ya Mtu yeyote kati yetu sie zaidi kama ni dharau zimeletwa na Wachangiaji wengine waliochangia. Aidha wewe lengo lako ni kuwahabarisha Wadau waweze kufahamu Nchi wanazoweza kwenda bila Visa na Mdau hapo akasema kuliko kwenda huko kwingine bora aende Jamaica ubaya upo wapi hapo?
Kusema Bangi inafaida gani labda na wewe nikuulize Pombe inafaida gani?
Mijadala inayohitaji userious huo unaotaka wewe nadhani labda ni ile inayohusu Ujenzi wa Viwanda na Mradi wa Umeme wa Viwanda ambayo ndo bado ni Changamoto ila hii ya kuhabarishana Nchi za kwenda kutalii na kula bata sidhani, au ww lengo lako ulitaka kila atakaenufaika na Uzi huu awe anahitaji kwenda Nje kwa ajili ya kutafuta Vibarua tu?
 
Shige2 Ndugu yangu kwanza hakuna aliedharau Mawazo ya Mtu yeyote kati yetu sie zaidi kama ni dharau zimeletwa na Wachangiaji wengine waliochangia. Aidha wewe lengo lako ni kuwahabarisha Wadau waweze kufahamu Nchi wanazoweza kwenda bila Visa na Mdau hapo akasema kuliko kwenda huko kwingine bora aende Jamaica ubaya upo wapi hapo?
Kusema Bangi inafaida gani labda na wewe nikuulize Pombe inafaida gani?
Mijadala inayohitaji userious huo unaotaka wewe nadhani labda ni ile inayohusu Ujenzi wa Viwanda na Mradi wa Umeme wa Viwanda ambayo ndo bado ni Changamoto ila hii ya kuhabarishana Nchi za kwenda kutalii na kula bata sidhani, au ww lengo lako ulitaka kila atakaenufaika na Uzi huu awe anahitaji kwenda Nje kwa ajili ya kutafuta Vibarua tu?
Mkuu sina ubaya wowote.
Kama mtu anataka kwenda kuvuta bangi ama kulewa ni chaguo lake.
Langu lilikuwa nikuangalia vipau mbele maishanimwa mtu kando ya kula Bata kadri anavyotaka. Maana sina kinyongo ni maoni tu mkuu.
 
Mkuu sina ubaya wowote.
Kama mtu anataka kwenda kuvuta bangi ama kulewa ni chaguo lake.
Langu lilikuwa nikuangalia vipau mbele maishanimwa mtu kando ya kula Bata kadri anavyotaka. Maana sina kinyongo ni maoni tu mkuu.
Pamoja Mkuu wangu Shige2, na naomba utuwie radhi sote tuliokukwaza katika Uzi wako huu sote lengo letu Kuu ni kwenda Ng'ambo japo Malengo Mahususi yanatofautiana!
 
Anae taka kuingia Ulaya njia ni Albania hio bila ya visa, hapo bodaboda hadi Greece, tena hapo unatambaa tena
 
Mtoa mada naomba nielimishe zaidi tafadhali! Kwa hiyo ina maana nikiwa na safari ya huko nakata tu tiketi naenda?? Sihitaji kwenda kwenye ubalozi wao hapa nchini??
 
Pamoja Mkuu wangu Shige2, na naomba utuwie radhi sote tuliokukwaza katika Uzi wako huu sote lengo letu Kuu ni kwenda Ng'ambo japo Malengo Mahususi yanatofautiana!
Nyalende. Sijakwazika mkuu.Ila ni kubadilishana mawazo tu.
Ndo msemo usemao "Akili ni nywele kila mtu ana zake".
Hamna shida mkuu. KUTOFAUTIANA kimaoni ni kawaida sana. Siwezi kuwalazimisha watu wafikiri kama mimi.
Shukrani.
 
Nikipata nauli naenda south
Tena SI KWA Ndege nenda na basi ni NAULI NAFUU sana mkuu.
Ila ujue utafikia kwa nani ama una mipango gani na mji upi. Sikushauri uende Johanessburg. kuna UHALIFU mwingi sana.
Ni lazima ujue nwanavaaje ili UVAE kama wao.

Wanatembeaje mitaaniutembee kama wao hapo hutapata tatizo. USIVALIE SURUALI kwa kuinua tumboni WATAJUA huyu ni MGENI.
Ni mambo mengi lazima ijifunze kabla ya kwenda
 
Anae taka kuingia Ulaya njia ni Albania hio bila ya visa, hapo bodaboda hadi Greece, tena hapo unatambaa tena
Duh! Yaonekana wewe ni mlowezi hatari.
Ukishikwa unarudishwa nyumbani.
 
Mtoa mada naomba nielimishe zaidi tafadhali! Kwa hiyo ina maana nikiwa na safari ya huko nakata tu tiketi naenda?? Sihitaji kwenda kwenye ubalozi wao hapa nchini??
Kikawaida HUHITAJI.
Ila kizuri cha kufanya uliza UBALOZINI mwao ili upate kila habari muhimu.
Kama watakupa Visa ukiwa hapa nchini ama watakuandikia barua toka ubalozini.
 
Back
Top Bottom