Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

Nchi 76 wanazoruhusiwa watanzania kutembelea bila ya viza

niko tayari nikulipie ticket nikupeleke Qatar,Singapore na Hongkong harafu unionyeshe uchovu wao,wanaojua maana za fursa watachangamkia maana kuna nchi hapo ni nzuri kibiashara ata kwa kutembea pia.

Wale ambao wanajua wao wachovu ndio wanaishia kulalamika

we hao achana nao wengine wana homa ya Muhongo, Barbados nzuri sana kwa biashara za kimataifa unaweza sajiri kampuni na kufungua account pasipo hata kufika huko, Dominica ni safi sana kwa uwekezaji,
 
Hapana,si kweli.Siku hizi fursa hazipo USA na UK pekee.Dunia imebadilika mno,maendeleo yapo kila kona.Ndio maana hata watu wa mataifa mengine wanamiminika hapa nchini,maana wanaziona fursa.

umesema ukweli USA na UK hamna issue huko, uchumi wao ulishadumaa siku nyingi, Barbados unaweza fungua kampuni ukaomba mkopo katika mabenki ya huko ili uje kuwekeza katika nchi zinazolipa kibiashara kama sudan ya kusini.
 
......nchi zote hizo wachovu kama bongo, ndio maana unaweza kwenda bila visa.

Hongkong ni wachovu? South Africa, Namibia, Singapore nk si wachovu? Tena usidhani kuwa kuingia bila Viza huwa hakuna Maswali, Mfano Hongkong kama huna ramani ya unapokwenda, huna cash show money isiwe chini ya dola 3000 na maelezo yako hayajanyooka hupiti na haupati Hiyo Live Viza ya Uwanjani, hizo Nchi wamepunguza usumbufu Ubalozini tu Lakini huko viwanjani watanzania wanapata Shiiida sana.
 
money stuna una uhakika na ulichokiandika.nani alikwambia unaweza kwenda sauz bila visa
 
Hongkong unapewa Viza Uwanjani lakini Maswali unayokutana nayo ni Mengi hakuna mfano na ukibabaika tu wanakunyima Viza, tena ni bora wangekuwa na Viza huku huku Tz kama ilivyokuwa kwa China kwani watu wengi sana wamegeuziwa Uwanjani pasipo kupata viza na wakawa wamechoma nauli Bure.tatizo kubwa Tz hawana Ubalozi Hongkong matokeo yake watanzania wengi wananyanyasika pasipo kuwa na Msaada, Mataifa mengine huwa wapo makini na Raia wao ndiyo maana hawapati Shiiiiiiiiiida.
 
Hongkong unapewa Viza Uwanjani lakini Maswali unayokutana nayo ni Mengi hakuna mfano na ukibabaika tu wanakunyima Viza, tena ni bora wangekuwa na Viza huku huku Tz kama ilivyokuwa kwa China kwani watu wengi sana wamegeuziwa Uwanjani pasipo kupata viza na wakawa wamechoma nauli Bure.tatizo kubwa Tz hawana Ubalozi Hongkong matokeo yake watanzania wengi wananyanyasika pasipo kuwa na Msaada, Mataifa mengine huwa wapo makini na Raia wao ndiyo maana hawapati Shiiiiiiiiiida.

hiyo shiiiiiida umeitumia vibaya hapo.
 
Uganda uingie bila viza wakudake utaimba wale wanajeshi wakorofi maana kwanza wanalazimisha luga yao,
Tofautisha viza na passport mkuu, passport lazima ubebe na unaruhusiwa pale unapoingia kwa kufuata taratibu zingine zote kwa kugongesha passport kwamba umetoka Tanzania na kisha unagongewa upande wa Uganda.
 
hiyo shiiiiiida umeitumia vibaya hapo.

Mfano mwingine nakupa Hongkong pass ya Tz ni Kama kushika Sumu kwani inachunguzwa hakuna Mfano, hii imetokana na Uzembe wa Ubalozi wa Tz China kuwaacha Wachina wafanye watakavyo pasipo kuhoji chochote kama Nchi zingine huwa hawakubali Raia wao kutaabika Viwanjani.
 
Watanzania wengi wapo jela China kwa kesi za Kubambikiwa, wengi wamekamatwa kwenye kumbakumba wakati wameenda kuwatembelea ndugu zao au rafiki ambaye hajui kuwa ni muuza Unga,Polisi wa China ni Hatari wakienda kumkamata muuza Unga huwa hawataki kuulizwa swali au hata maelezo yaani uwambie kuwa wewe ni mgeni na haukuwa unajua kuwa mwenyeji wako ni muuza Unga, wao wakifika hukamata watu wote wanaouza unga wasiouza , wanaojua na wasiojua woote hukusanywa na Kosombwa na wote hupewa kesi moja ya Unga pasipo kuwa na Huruma. Watanzania wengi wameponzwa na dezo dezo kukwepa gharama za Hotelini kwenda kukaa kwa watu, kumbe mtu mwenyewe ni muuza Unga kwa siri, matokeo yake siku ya siku 40 ikifika huja kukamatwa na Wageni wake wote na kupewa kesi moja huku pesa zao na mali zao zikiporwa na Polisi, tena polisi wakikukuta na pesa nyingi huakikisha kuwa unanyongwa ili wachukuchie pesa na mali zako, Hii ni Tahadhali kwa Watanzania wanaokwenda China => usikubali kwenda kulala nyumbani kwa mtu wala kumsaidia mtu begi , kila mtu anabeba msalaba wake, Ubalozi wa Tz China hauna Msaada kwa watanzania kwani wamekariri kuwa watanzania wanaokwenda China ni Watukutu matokeo yake wanataabikka sana kuanzia Airport mpaka mitaani, Wachina wengi wanajua kuwa Wizara ya Membe na Ubalozi hawana Msaada kwa Watanzania ndiyo maana wananyanyasika sana,
 
nyie gombaneni tu mi dar-mwanza sihitaj viza

Hongera ww kaa huko huko huku sie tupo Nchi za Watu tunapata taabu sana, Benard membe yupo busy anawaza URAIS huku watanzania wanasumbuliwa Hongkong pasipo kufuatilia na kuhoji Kulikoni watanzania pekee ndiyo wanafedheheshwa viwanjani.
 
Mleta mada nadhani rekebisha kauli kwamba unaweza kwenda nchi hizo na kupata visa on arrival na sio kuingia bila visa na tena uwe umwfanya arrangement kabla vinginevo unageuzia airport jaribu kwenda ethiopia bila mipango uone kama hujarudia airport unapata visa on arrival bana mf Djibout acha kabisa

Hongkong ni pabaya kuliko popote pale, huko kwingine wana nafuu tena Ubalozi huwa wana Msaada, Hongkong wao wanajua kabsa kuwa Mtanzania akiwa kwao hana Msaada wa Ubalozi wa Tz hivyo hutumia fursa Hiyo kuwasumbua sana watanzania,
 
hiyo shiiiiiida umeitumia vibaya hapo.

Mfano mwingine nakupa Hongkong pass ya Tz ni Kama kushika Sumu kwani inachunguzwa hakuna Mfano, hii imetokana na Uzembe wa Ubalozi wa Tz China kuwaacha Wachina wafanye watakavyo pasipo kuhoji chochote kama Nchi zingine huwa hawakubali Raia wao kutaabika Viwanjani.
 

​
kunautaratibu wa kila nchi katika kuruhusu wageni kuingia nchini mwao. Nchi zote duniani huitaji visa itakayokupa ruhusa wewe kukaa nchini mwao kwa kipindi utakachokuwa umepewa.
Lakini kutokana na urafiki na makubaliano ambayo huwa yanafanywa na baadhi ya nchi juu ya uhuru wa kutembeleana kwa watu wao, huwa wanaamua kutoa kikwazo cha visa na hivyo kururhusu watu wao kutembeleana pasipokuwa na visa.
Tanzania inajumla ya nchi 76 ambazo mtanzania anaweza kutembelea pasipokuwa na visa ya kumuwezesha kuingia ndani ya nchi hizo.

Baadhi ya nchi hizo ni Albania, Cook Islands, Djbouti, Dominica, Ethiopia, Ecuador, Fiji, Grenada, Gambia, Georgia, Haiti, Nepal, Namibia, St Lucia, Singapore, Seychelles, Swaziland, Tuvalu, Togo, Trinidad & Tobago, Timor-Leste, Uganda, Vanuatu, Zambia, Zimbabwe

zingine hizi hapaAntigua & Barbuda
Albania *
Armenia
Azerbaijan
British Virgin Islands
Barbados
Bangaladesh
Botswana
Burundi
Bahamas
Belize
Bermuda
Bolivia
Cambodia
Cayman Islands
Cape Verde
Comoros
Cook Islands
Djibouti
Dominica
Ethiopia
Ecuador
Egypt **
Fiji
Grenada
Gambia
Guinea
Georgia
Haiti
Hong Kong (3months Visa upon arrival)
Jamaica
Jordan *
Kenya
Kosovo
Laos
Lebanon *
Lesotho
Libya *
Liberia
MacauMalaysia (1 month visa upon arrival)
Madagascar
Maldives
Malawi
Mauritius
Micronesia
Mozambique
Montserrat
Mongolia
Nauru
Niue
Nepal
Namibia (1 month visa upon arrival)
Nicaragua
Palau
Philipines
Qatar *
Rwanda
Samoa
Suriname *
St.Kitts & Nevis
St.Vincent & Grenadines
St. Lucia
Sierra Leone
Singapore (1 month visa upon arrival)
Seychelles
Swaziland
Tuvalu
Togo
Turkmenistan *
Trinidad & Tobago
Timor-Leste
Uganda
Vanuatu
Zambia
Zimbabwe
In the case of Egypt, travelling without visa applies only if touring the Sharm el sheikh resorts.

Ahsante kwa taarifa mkuu
 
Back
Top Bottom