Nawezaje kudelete Post zangu za zamani hapa JF ?

Nawezaje kudelete Post zangu za zamani hapa JF ?

MALIYANGU

Member
Joined
Oct 29, 2014
Posts
22
Reaction score
0
Habari wadau,

Naombeni msaada, naitaji kudelete post zangu za zamani hapa jf je nafanyeje?

Asante.
 
  • Huwezi delete thread uliyoianzisha
  • Ni mod. wajukwaa husika ndiye anaweza ifuta ukiwasilisha ombi la kufutwa kwa hiyo thread husika

Asante kwa maelezo, naomba nisaidiwe jinsi ya kufuta comment yangu niliyochangia kwenye mada fulani, natumia simu hua nashindwa
 
Asante kwa maelezo, naomba nisaidiwe jinsi ya kufuta comment yangu niliyochangia kwenye mada fulani, natumia simu hua nashindwa
  • Nenda kwenye comment unayotaka kufuta
  • Bofya "edit"
  • Chini ya text box utaona hizi option "SAVE THE CHANGES" na "DELETE POST"
  • Chagua "delte post"
  • DONE
 
  • Huwezi delete thread uliyoianzisha
  • Ni mod. wajukwaa husika ndiye anaweza ifuta ukiwasilisha ombi la kufutwa kwa hiyo thread husika

Asante kwa msaada na je kama nataka kumuomba huyo mod afute nafanyaje? pili naweza delete account yangu ya jf?
 
Asante kwa msaada na je kama nataka kumuomba huyo mod afute nafanyaje? pili naweza delete account yangu ya jf?
  • Mwandikie PM,
  • Swali: Je utamtumia vipi PM mod. ambaye humfahamu?
  • Jibu: Kila jukwaa huwa na mod. wake, Ili kumjua fungua jukwaa husika, Mfano MMU sehemu ya chini kabisa utaona majina ya moderators wa hilo jukwaa, Click Jina, na kisha click "Send Privete Message" [Angalia Picha]
lcq13mwfckszxe6wmbr0.png

  • Pia waweza tumia button ya "Report Abuse" ili kupata attetion ya Mod. Itajitokeza text box, Andika kile unachotaka kifanyike
khonj236oeapp0zm2h4h.png
pili naweza delete account yangu ya jf?

 
Last edited by a moderator:
Habari wadau,

Naombeni msaada, naitaji kudelete post zangu za zamani hapa jf je nafanyeje?

Asante.

1) Unakwenda kwenye hiyo post yako ya zamani.

2) Chini upande wa kulia wa post yako, bofya "edit post"

3) Ukurasa mpya utafunguka, na hapo hapo chini ya post upande wa kulia bofya "delete".

4) Utaona chini kushoto kwa post yako kuna "delete message" na kiduara kidogo, chagua hicho kiduara.

Umemaliza kazi.

Kufuta "thread" ni masuala mengine.
 
  • Neno "Post" limeleta utata si ndio

Hiyo Mwl. nachukulia kuwa u Mwalimu.

Sasa Mwalimu kwa heshima zote, hujaona au umeghafilika?

Najaribu kufikiri ndiyo umewapa wanafunzi wako mtihani unausahihisha, si majanga haya jamani?
 
Hakuna EDIT kuna REPORT
1667131295113.png

  • Edit ipo
  • Delete ipo
Na iwapo uta_click edit, Utapata option hizi
1667131457524.png

=
BTW | Kumbuka tunatumia user interface mpya, ni tofauti na ile ya kipindi cha 2014, ilipowekwa hii thread, Pia zingatia maelekezo yangu yalilenga watumiaji wa PC browser na sio mobile app.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom