Nawaza Nikae na nani huku

Nawaza Nikae na nani huku

Faizafoxy uko sahihi kabisa katika Da'awa uliyoitoa, ila nadhani Mzizimkavu hakuwa na dhamira ya Shirq, uponyaji alioukusudia ule wa faraja tu (katika muktadha huu) ingawa hakutamka "biidhinillah" mwishoni, lakini sasa tukitaka hivyo, basi katika kila tutalolisema tunalazimika kusema hivyo au "Insha'Allah". Hata usipoitamka kwa ulimi au kuiandika, basi uitakidi katika moyo wako, na watu watahukumiwa zaidi kwa dhamira zao. Hapa tunaongea maskhara tu ya jumba la kifahari, tunapumzisha akili. C'mon FaizaFoxy cheer up, tukitaka kupasuana vichwa twendeni jukwaa la siasa, kule mzizimkavu hana umahiri ulionao wewe, lakini huku ni eneo la kujidai la mzizimkavu. Pia naona hadhi ya Qur'an tukufu ni kubwa mno, haingepaswa kuwekwa kwenye mazagazaga haya yaliojaa maskhara na wasiojua maana yake. Nawapenda nyote! Wabillahi Tawfiq!
 
Faizafoxy uko sahihi kabisa katika Da'awa uliyoitoa, ila nadhani Mzizimkavu hakuwa na dhamira ya Shirq, uponyaji alioukusudia ule wa faraja tu (katika muktadha huu) ingawa hakutamka "biidhinillah" mwishoni, lakini sasa tukitaka hivyo, basi katika kila tutalolisema tunalazimika kusema hivyo au "Insha'Allah". Hata usipoitamka kwa ulimi au kuiandika, basi uitakidi katika moyo wako, na watu watahukumiwa zaidi kwa dhamira zao. Hapa tunaongea maskhara tu ya jumba la kifahari, tunapumzisha akili. C'mon FaizaFoxy cheer up, tukitaka kupasuana vichwa twendeni jukwaa la siasa, kule mzizimkavu hana umahiri ulionao wewe, lakini huku ni eneo la kujidai la mzizimkavu. Pia naona hadhi ya Qur'an tukufu ni kubwa mno, haingepaswa kuwekwa kwenye mazagazaga haya yaliojaa maskhara na wasiojua maana yake. Nawapenda nyote! Wabillahi Tawfiq!

Hakuna maskhara ya kijinga katika Uislam, wala hakuna maskhara ya shirki katika Uislam.
 
Mkuu@BONGOLALA kumbe huyu.@FaizaFoxy ni Dume? mbona anajifananisha na mwanamke? Mtume Muhammad rhema za Allah ziwe juu yake na amani amesema hivi amelaaniwa kila mwanamme ambaye anajifananisha na mwanamke au mwanamke ambaye anajifananisha na mwanamme ikiwa kama kweli maneno yako unayoyasema basi itamuhusu hiii hadithi muhusika.

Naam wala hukukosea. Na pia dhanna ni dhambi kubwa sana. Na uongo pia ni dhambi.
 
Mkuu@BONGOLALA kumbe huyu.@FaizaFoxy ni Dume? mbona anajifananisha na mwanamke? Mtume Muhammad rhema za Allah ziwe juu yake na amani amesema hivi amelaaniwa kila mwanamme ambaye anajifananisha na mwanamke au mwanamke ambaye anajifananisha na mwanamme ikiwa kama kweli maneno yako unayoyasema basi itamuhusu hiii hadithi muhusika.
mhh interesting huyu faiza foxy ni man?ila now nimegundua kitu huku JF ila nafanya research bado.
 
Una maana ni ile puti na primer wanayotanguliza usoni kuondoa makunyanzi na mabaka kabla ya kupaka rangi za uso?

Swadaktaaa ila umenichekesha kwa kufananisha putt na primer nimevuta picha ya gari inayofanyiwa maandalizi ya kupakwa rangi
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom