Nawaza Nikae na nani huku

Nawaza Nikae na nani huku

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Posts
53,109
Reaction score
53,629
BuD7wcXIAAAftCp.jpg
 
Hiyo ni shirki, Muislam hapaswi kusema upuuzi kama huo.
Kila kitu ni shirki basi hizo shirki zipo nyingi kwenu. hata mtu kutibiwa na mpenzi wake pia ni shirki? acheni maneno yenu hayo ya uzushi Viongozi wa siku hizi vijana wengi wao ni wana maneno ya uzushi kuhus masuala ya dini maneno mengi ni ya kuwekwa na M -Sheikh Uchwara Masheikh vijana wana matatizo katika masuala ya dini.............
 
Kila kitu ni shirki basi hizo shirki zipo nyingi kwenu. hata mtu kutibiwa na mpenzi wake pia ni shirki? acheni maneno yenu hayo ya uzushi Viongozi wa siku hizi vijana wengi wao ni wana maneno ya uzushi kuhus masuala ya dini maneno mengi ni ya kuwekwa na M -Sheikh Uchwara Masheikh vijana wana matatizo katika masuala ya dini.............

Amma kwa hakika imani yako ni ndogo sana na Ilm yako ya Uislam ni ndogo sana, Huo uliouandika ni upuuzi na ujinga usio na mfano, pata darsa:


Qur'an 6:17


6_17.png
Sahih International
And if Allah should touch you with adversity, there is no remover of it except Him. And if He touches you with good - then He is over all things competent.
​



Halafu kama wewe ni Muislam nakuomba isome Ayatul Kursi na maana yake, ujielewe.

Kuamini kuwa binaadam anaweza kukuponyesha ni shirki kubwa sana, si ndogo, tena ni shirki haswa. Inatakiwa uamini kuwa hakuna aponeshae ila kwa idhini ya Mwenyeezi Mungu, hata Yesu Aleyhi salaam alitibu na kuponesha kwa idhni ya Mwenyeezi Mungu. Wacha kuponesha hatuna tuliwezalo lolote bila idhni yake, yeye ndiye Qadir, Jabar, Qahar, Ghafur, Ghafar Na Mwenyeezi Mungu kishasema kwenye Qur'an 2.286 Mwenyezi Mungu haikalifishi nafsi yoyote ila kwa kadiri ya iwezavyho.

Na anamalizia katika aya hiyo hiyo kwa dua tunayotakiwa Kumuomba, jisomee;

2:286. Mwenyezi Mungu haikalifishi nafsi yoyote ila kwa kadiri ya iwezavyho. Faida ya iliyo yachuma ni yake, na khasara ya iliyo yachuma ni juu yake pia. (Ombeni🙂Mola wetu Mlezi! Usituchukulie tukisahau au tukikosea. Mola wetu Mlezi! Usitubebeshe mzigo kama ulio wabebesha wale walio kuwa kabla yetu. Mola wetu Mlezi Usitutwike tusiyo yaweza, na utusamehe, na utughufirie, na uturehemu. Wewe ndiye Mlinzi wetu. Basi tupe ushindi tuwashinde kaumu ya makafiri. ***
 
Amma kwa hakika imani yako ni ndogo sana na Ilm yako ya Uislam ni ndogo sana, Huo uliuandika ni upuuzi na ujinga usio na mfano, pata darsa:


Qur'an 6:17


6_17.png
Sahih International
And if Allah should touch you with adversity, there is no remover of it except Him. And if He touches you with good - then He is over all things competent.
​



Halafu kama wewe ni Muislam nakuomba isome Ayatul Kursi na maana yake, ujielewe.

Vipi quran na sunna zinasemaje juu ya kujiita jina la kike wakati wewe ni mwanaume?
 
Vipi quran na sunna zinasemaje juu ya kujiita jina la kike wakati wewe ni mwanaume?
Mkuu@BONGOLALA kumbe huyu.@FaizaFoxy ni Dume? mbona anajifananisha na mwanamke? Mtume Muhammad rhema za Allah ziwe juu yake na amani amesema hivi amelaaniwa kila mwanamme ambaye anajifananisha na mwanamke au mwanamke ambaye anajifananisha na mwanamme ikiwa kama kweli maneno yako unayoyasema basi itamuhusu hiii hadithi muhusika.
 
Mkuu@BONGOLALA kumbe huyu.@FaizaFoxy ni Dume? mbona anajifananisha na mwanamke? Mtume Muhammad rhema za Allah ziwe juu yake na amani amesema hivi amelaaniwa kila mwanamme ambaye anajifananisha na mwanamke au mwanamke ambaye anajifananisha na mwanamme ikiwa kama kweli maneno yako unayoyasema basi itamuhusu hiii hadithi muhusika.

Ni dume fulani anayepata vitenda vya serikali anahofia ccm ikiondoka madarakani familia itakosa kwenda choo ana watoto 6
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom