Nawatakia Sikukuu Njema Ya Idd

Nawatakia Sikukuu Njema Ya Idd

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Posts
7,621
Reaction score
4,312
21271.gif
 
Sikukuu njema gani wakati kesho maandamao kama kawa...na huko Arusha si umesikia lazima hawa bakwata tuwamalize....sijui tatizo leu ni makanisa, Mfumo kristo, serikali ya CCM, bakwata au wote...lol
 
Sasa Ndalo hicho unachojaribu kunyonya ulifikiri ni dusheeeeeeeee, ha ha ha samahani
 
Last edited by a moderator:
Hii ni sikukuu ya kesho? tuambie tushirikiane hata mimi mkristo nasherehekea sikukuu za waislam maana sisi ni ndugu toka Adam na Eva
 
Hii ni sikukuu ya kesho? tuambie tushirikiane hata mimi mkristo nasherehekea sikukuu za waislam maana sisi ni ndugu toka Adam na Eva

:becky:kAMA WAZAZI WETU WALIVYO ISHI HAPO ZAMANI,,,MUDA BADO TUNAO INATUBIDI TUURUDISHE ULE UPENDO WETU WA ZAMANI....
NINA HAKIKA TUNALIWEZA TUACHANE NA HIVI VIJIKASUMBA VYA SIKU MBILI TATU
 
Humo kwenye kisemeo atakua ameweka unga nini?
 
huedna swali liwe unasheehekeaje? maana swala ni lazima tena msikitini na ukitoka sio unatafuta kundi la watu wenye MABANGO unarudi nyumbani kufurahi na familia
Hii ni sikukuu ya kesho? tuambie tushirikiane hata mimi mkristo nasherehekea sikukuu za waislam maana sisi ni ndugu toka Adam na Eva
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom