Nawapenda Wanaume Wa Kisukuma

kisukari said:
mimi napenda accent zao.yale maneno
wakiyakandamiza dah hufurahi kwa kweli.ila
nasikia mwanamke akiwa mweupe mahari
huwa nyingi kuliko ukiwa mweusi.sijui kuna
ukweli wa hili?

Sangaraaa ni shilingi 5000/=, Mzee Lubigisa alinitumiaga mapesaaa. Isingekua Eateli mane....hiiiii ingekatwaaaa!
 

siwezi kukuamini wakati uchunguzi wenyewe umefanya kidogo tu kwa maana ya kuwa na mwanaume mmoja au wawili nenda kafanye uchunguzi wa kina ndio uje na majibu ya uhakika hapa
 
Can I ask something Queeny? What was/is your sample size please to reach this pretty grand generalization? Two things can be learnt, one if your proposition is true that you had a good sample WEWE NI KICHECHE! if you only tested one, that is fallacy...
 
Umenena vyema rafiki tatzo ni kuendekeza ndugu hata wa mbali af ndugu wengne maneno
 
Umenena vyema rafiki tatzo ni kuendekeza ndugu hata wa mbali af ndugu wengne maneno
Yap hii kwa usukumani ni kama tabia ya asili kwao...kusikia mtu anakwambia fulani ndugu yangu usishangae ukuiliza mna undugu gani akwambie baba yake mdogo alikua mwalimu mkuu wa shule aliyosoma dada....
 

do u need to sleep with someone so that u can know his/her behaviour??
 
uchunguzi mdogo lakini conclusion kubwa kama vile umefanya major research
 
siwezi kukuamini wakati uchunguzi wenyewe umefanya kidogo tu kwa maana ya kuwa na mwanaume mmoja au wawili nenda kafanye uchunguzi wa kina ndio uje na majibu ya uhakika hapa

come up with your own research so that u can challenge mine.
 
wa geita sijui mwanza mi sielewi, namaanisha wa town, wa vijijini nawajulia wapi?

If you do not know the other side of the coin kwanini uliwageneralize? Ulitakiwa useme wanaume wa kisukuma wa mjini wanajua kupenda, kucare etc. Come and test maasai (morans), you will enjoy indefinite care beyond your imagination. Hadi rasta watakusuka bure.
 


kwani kuhusu wamasai nimepinga? mimi nimesema nawapenda wasukuma...period.
 
Wanawake wa kileo hampendi majukumu, na sasa mnataka kila kitu mfanyiwe hayo ndiyo mnaita eti macare ndio maana ndoa hazidumu kabbisa..chukua jukumu lako kama mwanamke sio uige maisha ya watu eti wasukuma wanacare,,,hao ndio unakuta wanaruhusu mwanamke kwenda disco anarudi saa 5 au saa 6 usiku eti linasema aah mimi namwamini thubutuuu!!! na ukisikia mwanaume anaitwa muelewa ujue hilo zuzu...
 
una mapungufu makubwa wewe...........acha jazba, umeweka topic ijadiliwe, ndio mjadala unaenda hivyo, wewe vipi au ulitaka upongezwe tu kwa generalization zako zenye matege?[
then dont criticize mine with empty words..a research is criticized by a new one.
 

care muhimu...kama mwanaume anakunyanyasa, hakujali. awe msukuma au kabila gani, huyo hafai.

tatizo watu wana-take advantage ya upole wa mtu kufanya maovu.. hiyo si nzuri.
 

Yeah my twiny queen...u r cmpltly ryt, i too hv a sukuma guy! hawana matatzo kabxa
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…