Nawachukia wanaume wachafu

katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,297
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,297 2,000
Ulishindwa mkuu,
Endapo ungeamua kumbadilisha leo hii usingeandika uzi kama huu.
Wahenga wanasema kisicho chako sio riziki huenda ningemtoa kwenye ukiritimba ila kwa maana hajaniona angeenda kuoa mwingine hapo kingeniuma so ukiona mtu sio msafi kwa kitu fulani mwache tu nenda mpaka ukute mtu sahihi.
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,381
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,381 2,000
Nipo kusoma comments za wachafu, mtoa mada umejiandaa kwa mapovu lakini?
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,239
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,239 2,000
Tena hao ndo wazuri sasa!

Unamtengeneza na kumuweka ktk usafi kisha anakuthamini kwa jinsi ukivyotoka nae mbali toka kwenye kuwa mchafu hadi kuwa msafi.
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,239
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,239 2,000
Ogopa sana mwanaume ambaye yuko smart muda wote !

Wee angalia mwanaume yuko smart na kujipulizia pafyumu alivyo.

Kwanza huwa vitasa (wabahili) ile mbaya

Halafu wengine huwa siyo waaminifu anajifanya kujiweka karibu na wadada mbali mbali huku akijifanya kuwa nao karibu kumbe wala hana mpango nao.

Bora uopoe mwanaume wako simpo umtengene ili mradi moyo wake uwe safi.
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
5,361
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
5,361 2,000
kawaida tu ila wa kwangu siyo mchafu na kusafisha ofcourse nasafisha kwa sababu ni jukumu langu na ni kwa sababu nyumba inatakiwa isafishwe kila siku ila siyo eti kwa sababu ni mchafu hell no huyo anayeongelewa na mtoa mada siyo mchafu ni mcherfoo!!
Ndio ndio af unajikuta una punchline kinoma we mchumba
 
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2016
Messages
18,844
Points
2,000
Extrovert

Extrovert

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2016
18,844 2,000
kawaida tu ila wa kwangu siyo mchafu na kusafisha ofcourse nasafisha kwa sababu ni jukumu langu na ni kwa sababu nyumba inatakiwa isafishwe kila siku ila siyo eti kwa sababu ni mchafu hell no huyo anayeongelewa na mtoa mada siyo mchafu ni mcherfoo!!
🤩🤩🤩🤩🤩 hahaha kumbe unasafisha nyumba bila kelele shenz af unakuja kuvimbia mabaharia humu.🤣🤣🤣🤣🤣
 
goroko77

goroko77

Senior Member
Joined
Jul 9, 2019
Messages
159
Points
250
goroko77

goroko77

Senior Member
Joined Jul 9, 2019
159 250
Wew utakuwa umekwenda kwa muharamiaaa
 
Grau

Grau

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2017
Messages
2,288
Points
2,000
Grau

Grau

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2017
2,288 2,000
We mwenyewe lichafu yule sialkuw boyfriend wako? Kwann usimsaidie kusafisha bwege ww.
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
5,361
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
5,361 2,000
Kwani lini nilisema sisafishi mkuu? Ninachosema ni kuwa wanaume wawe wanawasaidia wapenzi wao au wake zao kama wa kwangu anavyonisaidia.
hahaha kumbe unasafisha nyumba bila kelele shenz af unakuja kuvimbia mabaharia humu.
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
3,239
Points
2,000
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
3,239 2,000
Wanaume wasafi huwa na gubu!

Akiingia tu nyumbani anaanza hivi na vile hadi inachosha.

Bora mwanaume simpo asiye na makuu.

Ni sawa na mwanaume anayejua kula vizuri huwa ni shida wakati mwingine.

Maana hachelewi kujitia chakula ila au mpishi, utamsikia mara ooh leo tui halijaiva vizuri, mara ooh ndimu haijakolea, n.k

Bora mwanaume anayejilia ilimradi kwa wastani mambo ya msingi yanezingatia.
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,456
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,456 2,000
Kwa mkataba upi?
Mwanamme akitaka kuoa atapata wa kumuoa but mwanamke unaweza taka kuolewa usipate wa kukuoa. Kutokana na hilo ukipata pakushikilia hakikisha unaonesha nia njema ili upate wa kukuoa. Nia yako ya kutwariwa ndiyo mkataba wako but kama mwanaume huyo ni danga lako tu hakuna haja ya kujihangaisha na uchafu wake maana wewe umefata mapesa tu. Sijui umenielewa mkuu?.
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
96,121
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
96,121 2,000
😂😂😂😂😂😂nistue mkimalizana nami ningependa kuijua miujiza ya PM. Nasubiri kwa hamu kuu maana kujifunza mapya hakuna kikomo. 😉😉😉

Leo nataka kutembelea nyota yako,nifanyie muujiza basi kule PM
 

Forum statistics

Threads 1,326,739
Members 509,585
Posts 32,233,120
Top