Nawachukia wanaume wachafu

Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
2,570
Points
2,000
Perimeter

Perimeter

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
2,570 2,000
Unashindwa kujiwekea ratiba ya kwenda fanya usafi kwa mpenzi wako umekaa hapo kumfungulia thread...Sawa huwezi kwenda mfanyia usafi kisa hajakuoa..Basi achana na maisha yake ya uchafu..Akikuoa atabadilika atakua msafi.
 
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
40,005
Points
2,000
Khantwe

Khantwe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
40,005 2,000
Unashindwa kujiwekea ratiba ya kwenda fanya usafi kwa mpenzi wako umekaa hapo kumfungulia thread...Sawa huwezi kwenda mfanyia usafi kisa hajakuoa..Basi achana na maisha yake ya uchafu..Akikuoa atabadilika atakua msafi.
Wewe kwangu umejiwekea ratiba gani hadi mimi nijiwekee ratiba ya kufanya usafi kwako
 
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2013
Messages
3,373
Points
2,000
dronedrake

dronedrake

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2013
3,373 2,000
wanaume wasafi , wachunguze vizuri wana element za ushoga
 
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2019
Messages
5,361
Points
2,000
Marianah

Marianah

JF-Expert Member
Joined May 20, 2019
5,361 2,000
Asante, nilikuwa nakuna kichwa hapa kutafuta jibu zuri la kumpa ila nilivyokutana na hii comment yako nimehairisha.
Wewe kwangu umejiwekea ratiba gani hadi mimi nijiwekee ratiba ya kufanya usafi kwako
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,299
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,299 2,000
Ndege wafananao huruka pamoja
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,456
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,456 2,000
Muoneshe mme au mpenzi wako the meaning of wewe kwake, ukifanya usafi na ukapanga vitu vizuri unaonesha umhimu wako wake. Note mimi ajifanyia usafi mwenyewe, mpenzi au mchumba tukutane lodge
Wewe kwangu umejiwekea ratiba gani hadi mimi nijiwekee ratiba ya kufanya usafi kwako
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,456
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,456 2,000
. Ndiyo hapa nafurahi nyuzi za Mbatanzania nikiwa kongomani. Asanteni sana Mbatanzania kwa kunifanya nijifunze kutoka kwenu
haya mutu ya Kongo, kwa hiyo upo Kongo?
 
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
287
Points
250
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
287 250
Jamani kuna wanaume wachafu sana .
Nakumbuka nilikuwa na boyfriend wangu mmoja hivi.

Huyo kaka ni mchafu kuanzia juu mpaka chini mpaka na geto aliloko.

A)boxer jamani ni chafu mpaka basi hanyoi kabisa huko yaani mpaka akiivua inatoa vumbi.

Sasa inanuka mpaka aa huitaji kuinusa akikaa hivi kama harufu ya pilau la nyama linaloiva .

Inanuka sana .
Halafu fulana unakuta ni kanunua nyeupe ila imekuwa brown kwa uchafu.
B)VIATU

jamani wadau viatu ni vinanuka mpaka watu wakaribu wanamuhama .

Je hizo soksi akizivua jamani utaomba ufe kwanza ndio ukae hapo karibu yake.

C)nyumba niliendaga kwake hata dirisha hafungui kuna uvundo wa hatari ukikaa kwenye kochi au ukikaa kwenyw kitanda ni vumbi yaani ukifunua shuka na godoro ni jeusi yaani kama mkaa.

Maforonya ni meusi katupa vitu vinanata jamani huu ni uchafu eti.

Wanaume jamani wenye hizi tabia sio nzuri maana mwenzenu tulimlewwaha ndio akasafishwa huko pakae vyema nihistoria jamani kuwa mchafu nayo ni kipaji.
Ulishindwa kuisimamia sehemu yako kwake mkuu.
 

Forum statistics

Threads 1,326,739
Members 509,585
Posts 32,233,120
Top