Nawachukia wanaume wachafu

joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
10,240
Points
2,000
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
10,240 2,000
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚nistue mkimalizana nami ningependa kuijua miujiza ya PM. Nasubiri kwa hamu kuu maana kujifunza mapya hakuna kikomo. πŸ˜‰πŸ˜‰πŸ˜‰
πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Miujiza inahappen sana huko PM,sijui mimi na wewe tunafeli wapi!
 
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2018
Messages
6,443
Points
2,000
yna2

yna2

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2018
6,443 2,000
Mwanamme akitaka kuoa atapata wa kumuoa but mwanamke unaweza taka kuolewa usipate wa kukuoa. Kutokana na hilo ukipata pakushikilia hakikisha unaonesha nia njema ili upate wa kukuoa. Nia yako ya kutwariwa ndiyo mkataba wako but kama mwanaume huyo ni danga lako tu hakuna haja ya kujihangaisha na uchafu wake maana wewe umefata mapesa tu. Sijui umenielewa mkuu?.
wafanye wenye njaa ya ndoa
 
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2016
Messages
287
Points
250
Aladeen04

Aladeen04

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2016
287 250
Wahenga wanasema kisicho chako sio riziki huenda ningemtoa kwenye ukiritimba ila kwa maana hajaniona angeenda kuoa mwingine hapo kingeniuma so ukiona mtu sio msafi kwa kitu fulani mwache tu nenda mpaka ukute mtu sahihi.
Hao ni wahenga mkuu.
Tuachane na wahenga turudi kwako,wewe unasemaje mkuu?
 
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2017
Messages
2,456
Points
2,000
ruby garnet

ruby garnet

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2017
2,456 2,000
wafanye wenye njaa ya ndoa
Bellow 28 years old kila mwanamke hana njaa na ndoa but above that stress mtupu zinajaaa. I hope you under 20 years.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
16,218
Points
2,000
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
16,218 2,000
Jamani kuna wanaume wachafu sana .
Nakumbuka nilikuwa na boyfriend wangu mmoja hivi.

Huyo kaka ni mchafu kuanzia juu mpaka chini mpaka na geto aliloko.

A)boxer jamani ni chafu mpaka basi hanyoi kabisa huko yaani mpaka akiivua inatoa vumbi.

Sasa inanuka mpaka aa huitaji kuinusa akikaa hivi kama harufu ya pilau la nyama linaloiva .

Inanuka sana .
Halafu fulana unakuta ni kanunua nyeupe ila imekuwa brown kwa uchafu.
B)VIATU

jamani wadau viatu ni vinanuka mpaka watu wakaribu wanamuhama .

Je hizo soksi akizivua jamani utaomba ufe kwanza ndio ukae hapo karibu yake.

C)nyumba niliendaga kwake hata dirisha hafungui kuna uvundo wa hatari ukikaa kwenye kochi au ukikaa kwenyw kitanda ni vumbi yaani ukifunua shuka na godoro ni jeusi yaani kama mkaa.

Maforonya ni meusi katupa vitu vinanata jamani huu ni uchafu eti.

Wanaume jamani wenye hizi tabia sio nzuri maana mwenzenu tulimlewwaha ndio akasafishwa huko pakae vyema nihistoria jamani kuwa mchafu nayo ni kipaji.
unatakiwa kujiongeza kidogo...akija anakuta boxer kama 10, soksi pea 10, mafyumu zile za laki tatu kama mbili...mitoko ya kileo.... maji ya kuoga kwenye beseni kama lote....deku wenzako hapa.....mwanaume matunzo!!

1565079378273-png.1173560
 
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2015
Messages
2,663
Points
2,000
Qurie

Qurie

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2015
2,663 2,000
Sasa ulimsafishia au mlifanya Mambo yenu ivyo ivyo
 
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
3,121
Points
2,000
vvm

vvm

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
3,121 2,000
Huyo ndio Husband Material, wasafi hawaoi kwasababu tayari maisha wanayamudu bila ya Mwanamke...
 
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
243
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
243 250
Jamani kuna wanaume wachafu sana .
Nakumbuka nilikuwa na boyfriend wangu mmoja hivi.
Huyo kaka ni mchafu kuanzia juu mpaka chini mpaka na geto aliloko.
A)boxer jamani ni chafu mpaka basi hanyoi kabisa huko yaani mpaka akiivua inatoa vumbi.
Sasa inanuka mpaka aa huitaji kuinusa akikaa hivi kama harufu ya pilau la nyama linaloiva .
Inanuka sana .
Halafu fulana unakuta ni kanunua nyeupe ila imekuwa brown kwa uchafu.
B)VIATU
jamani wadau viatu ni vinanuka mpaka watu wakaribu wanamuhama .
Je hizo soksi akizivua jamani utaomba ufe kwanza ndio ukae hapo karibu yake.
C)nyumba niliendaga kwake hata dirisha hafungui kuna uvundo wa hatari ukikaa kwenye kochi au ukikaa kwenyw kitanda ni vumbi yaani ukifunua shuka na godoro ni jeusi yaani kama mkaa.
Maforonya ni meusi katupa vitu vinanata jamani huu ni uchafu eti.
Wanaume jamani wenye hizi tabia sio nzuri maana mwenzenu tulimlewwaha ndio akasafishwa huko pakae vyema nihistoria jamani kuwa mchafu nayo ni kipaji.
Siku zote huwezi kukuta mambo yapo sawa kama ulivyotarajia ila unaweza kuwa chachu ya mabadiliko ilipaswa umpe darasa nini afanye ili angalau siku nyingine ukienda geto kwake usikereke na hiyo hali ya uchafu.
Inaonekana hukumpenda kwa dhati.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,297
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,297 2,000
Siku zote huwezi kukuta mambo yapo sawa kama ulivyotarajia ila unaweza kuwa chachu ya mabadiliko ilipaswa umpe darasa nini afanye ili angalau siku nyingine ukienda geto kwake usikereke na hiyo hali ya uchafu.
Inaonekana hukumpenda kwa dhati.
Na akija kuoa mwingine nope kisisho riziki hakiliki
 
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2019
Messages
243
Points
250
Ulirchdov

Ulirchdov

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2019
243 250
Na akija kuoa mwingine nope kisisho riziki hakiliki
Kwahiyo hukutaka kumbadilisha kisa atakuja kukuacha aoe mwingine??, kwanini utengeneze negative perception mapema??
Ungembadilisha tu hata mngekuja kuachana angekukukumbuka kwa wema uliomfanyia mwisho wa siku naye angekuja kuwa member hapa jf akutolee sifa
Unaweza kumpata msafi wa mwili na sehemu anayokaa ila sio msafi wa nafsi na roho, kwahiyo pia chukua taadhali usije ukahisi uliyemkuta msafi hawezi kubadilika baadae akaja kuoa mwingine
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
5,297
Points
2,000
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
5,297 2,000
Kwahiyo hukutaka kumbadilisha kisa atakuja kukuacha aoe mwingine??, kwanini utengeneze negative perception mapema??
Ungembadilisha tu hata mngekuja kuachana angekukukumbuka kwa wema uliomfanyia mwisho wa siku naye angekuja kuwa member hapa jf akutolee sifa
Unaweza kumpata msafi wa mwili na sehemu anayokaa ila sio msafi wa nafsi na roho, kwahiyo pia chukua taadhali usije ukahisi uliyemkuta msafi hawezi kubadilika baadae akaja kuoa mwingine
Aoe tu
 

Forum statistics

Threads 1,326,739
Members 509,585
Posts 32,233,120
Top